Black Shark 5 Pro
Mae Black Shark 5 pro yn ffôn hapchwarae perfformiad gorau.
Black Shark 5 Pro Manylebau Allweddol
- gyfradd adnewyddu Uchel HyperCharge Capasiti RAM uchel Capasiti batri uchel
- Dim slot Cerdyn SD Dim jack clustffon Dim OIS
Black Shark 5 Pro Crynodeb
Mae'r Black Shark 5 Pro yn ffôn hapchwarae pen uchel a ryddhawyd ym mis Mawrth 2022. Dyma'r ffôn Black Shark mwyaf pwerus eto, gyda chipset Snapdragon 8 Gen 1, 16GB o RAM, a batri 4,650mAh. Mae gan y Black Shark 5 Pro hefyd arddangosfa cyfradd adnewyddu 144Hz, sy'n ei gwneud yn un o'r sgriniau ffôn llyfnaf ar y farchnad. Mae'n ddewis gwych i gamers sy'n chwilio am y perfformiad gorau posibl. Yr unig anfantais yw ei fod yn eithaf drud.
Arddangosfa Black Shark 5 Pro
Black Shark 5 Pro Display yw un o'r arddangosfeydd ffôn clyfar mwyaf poblogaidd ar y farchnad. Mae'n cynnig cydraniad o 2160x1080 picsel a chymhareb agwedd o 18:9. Mae gan Black Shark 5 Pro Display hefyd lefel disgleirdeb trawiadol o 500 nits. Mae hyn yn ei gwneud yn ddelfrydol i'w ddefnyddio mewn golau haul uniongyrchol. Mae Black Shark 5 Pro Display hefyd yn un o'r arddangosfeydd lliw cywir sydd ar gael, gyda gamut lliw o 96% DCI-P3. Mae hyn yn golygu y gallwch chi fwynhau'ch hoff ffilmiau, sioeau teledu a gemau mewn lliwiau go iawn. Mae Black Shark 5 Pro Display hefyd wedi'i ardystio gan HDR10 +, felly gallwch chi fwynhau cynnwys HDR o'ch hoff wasanaethau ffrydio. Os ydych chi'n chwilio am arddangosfa eithriadol ar gyfer eich Siarc Du
Black Shark 5 Perfformiad Pro
Rydych chi'n chwilio am ffôn a all gadw i fyny â'ch ffordd o fyw egnïol, a'r Black Shark 5 Pro Performance yw'r ddyfais sydd ei hangen arnoch chi yn unig. Gyda phrosesydd pwerus a digon o RAM, gall drin hyd yn oed yr apiau a'r gemau mwyaf heriol. Hefyd, mae gan y Black Shark 5 Pro Performance fatri mawr a fydd yn eich cadw i fynd trwy'r dydd. Ac os oes angen hwb ychwanegol arnoch, bydd nodwedd "TurboCharge" Black Shark 5 Pro Performance yn rhoi hwb cyflym o bŵer i chi. Felly p'un a ydych chi'n chwarae'ch hoff gêm neu'n ffrydio'ch hoff sioe, bydd Black Shark 5 Pro Performance yn eich difyrru.
Batri Black Shark 5 Pro
Mae Batri Black Shark 5 Pro yn gynnyrch gwych i'r rhai sy'n chwilio am fatri dibynadwy a pharhaol. Mae gan y batri hwn gapasiti o 4650mAh, sy'n ddigon i bara am oriau o ddefnydd. Mae'r Black Shark 5 Pro hefyd yn cefnogi codi tâl cyflym, felly gallwch chi fynd yn ôl i ddefnyddio'ch ffôn cyn gynted â phosibl. Yn ogystal, mae'r Batri Black Shark 5 Pro hefyd yn gydnaws â'r mwyafrif o ffonau Black Shark, gan ei gwneud yn opsiwn gwych i'r rhai sydd â dyfeisiau Black Shark lluosog.
Black Shark 5 Pro Manylebau Llawn
| brand | Siarc Du |
| Cyhoeddi | |
| Codename | gwladwrwr |
| Rhif Model | SHARK PAR-A0 |
| Dyddiad Rhyddhau | 2022, Mawrth 30 |
| Allan Pris | Tua 600 EUR |
ARDDANGOS
| math | OLED |
| Cymhareb Agwedd a PPI | Cymhareb 20:9 - dwysedd 395 ppi |
| Maint | Modfedd 6.67, 107.4 cm2 (~ Cymhareb sgrin-i-gorff 85.7%) |
| Cyfradd Refresh | 144 Hz |
| Datrys | 1080 2400 picsel x |
| Disgleirdeb brig (nit) | |
| Diogelu | |
| Nodweddion | Arddangoswch bob amser |
CORFF
| Lliwiau |
Black Gwyn |
| Dimensiynau | 163.9 • 76.5 • 9.5 mm (6.45 • 3.01 • 0.37 yn) |
| pwysau | 220 gr (7.76 owns) |
| Deunydd | |
| ardystio | |
| Dŵr Gwrthiannol | |
| Synwyryddion | Olion bysedd (ar yr ochr), cyflymromedr, gyro, agosrwydd, cwmpawd, baromedr |
| 3.5mm Jack | Na |
| NFC | Ydy |
| Is-goch | |
| Math USB | USB Math-C 2.0 |
| System Oeri | |
| HDMI | |
| Cryfder Uchelseinydd (dB) |
Rhwydwaith
Amlder
| Technoleg | GSM/CDMA/HSPA/EVDO/LTE/5G |
| Bandiau 2G | GSM - 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 a SIM 2 |
| Bandiau 3G | HSDPA - 800 / 850 / 900 / 1700(AWS) / 1900 / 2100 |
| Bandiau 4G | 1, 2, 3, 4, 5, 7, 8, 12, 17, 18, 19, 26, 28, 34, 38, 39, 40, 41, XNUMX, XNUMX |
| Bandiau 5G | 1, 3, 8, 28, 41, 77, 78, 79 SA/NSA |
| TD-SCDMA | |
| Llywio | Oes, gydag A-GPS, GLONASS, GALILEO, QZSS, BDS |
| Cyflymder Rhwydwaith | HSPA 42.2/5.76 Mbps, LTE-A; 5G |
| Math Cerdyn SIM | SIM Deuol (Nano-SIM, stondin ddeuol) |
| Nifer yr Ardal SIM | SIM 2 |
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac/6, band deuol, Wi-Fi Direct, man cychwyn |
| Bluetooth | 5.2, A2DP, LE, aptX HD, aptX Addasol |
| VoLTE | Ydy |
| Radio FM | Na |
| Corff SAR (AB) | |
| Pennaeth SAR (AB) | |
| Corff SAR (ABD) | |
| Pen SAR (ABD) | |
LLWYFAN
| Chipset | Qualcomm SM8450 Snapdragon 8 Gen 1 (4 nm) |
| CPU | Octa-craidd (1x3.00 GHz Cortex-X2 & 3x2.40 GHz Cortecs-A710 & 4x1.70 GHz Cortecs-A510) |
| Didau | |
| Cores | |
| Technoleg y Broses | |
| GPU | Adreno 730 |
| GPU Cores | |
| Amlder GPU | |
| Fersiwn Android | Android 12, Joy UI 13 |
| Chwarae Store |
MEMORY
| Gallu RAM | RAM 256GB 12GB |
| Math RAM | |
| storio | RAM 256GB 8GB |
| Slot Cerdyn SD | Na |
SGORIAU PERFFORMIAD
Sgôr Antutu |
• Antutu
|
batri
| Gallu | 4650 mAh |
| math | LiPo |
| Technoleg Tâl Cyflym | |
| Cyflymder Codi Tâl | 120W |
| Amser Chwarae Fideo | |
| Codi Tâl Cyflym | |
| Codi Tāl Di-wifr | |
| Codi Tâl |
camera
| Datrys Delwedd | Megapixeli 108 |
| Datrysiad Fideo a FPS | 4K@30/60fps, 1080p@30/60/240fps, 1080p@960fps; HDR10+ |
| Sefydlogi Optegol (OIS) | Na |
| Sefydlogi Electronig (EIS) | |
| Fideo Cynnig Araf | |
| Nodweddion | Fflach LED, HDR, panorama |
Sgôr DxOMark
| Sgôr Symudol (Cefn) |
Symudol
Llun
fideo
|
| Sgôr Selfie |
Selfie
Llun
fideo
|
CAMERA HUNANOL
| Datrys | 16 AS |
| Synhwyrydd | |
| Aperture | |
| Maint Pixel | |
| Maint Synhwyrydd | |
| Lens | |
| ychwanegol |
| Datrysiad Fideo a FPS | 1080p @ 30fps |
| Nodweddion | HDR |
Black Shark 5 Pro Cwestiynau Cyffredin
Pa mor hir mae batri'r Black Shark 5 Pro yn para?
Mae gan y batri Black Shark 5 Pro gapasiti o 4650 mAh.
A oes gan Black Shark 5 Pro NFC?
Oes, mae gan Black Shark 5 Pro NFC
Beth yw cyfradd adnewyddu Black Shark 5 Pro?
Mae gan Black Shark 5 Pro gyfradd adnewyddu o 144 Hz.
Beth yw'r fersiwn Android o Black Shark 5 Pro?
Fersiwn Android Black Shark 5 Pro yw Android 12, Joy UI 13.
Beth yw datrysiad arddangos Black Shark 5 Pro?
Cydraniad arddangos Black Shark 5 Pro yw 1080 x 2400 picsel.
A oes gan Black Shark 5 Pro godi tâl di-wifr?
Na, nid oes gan Black Shark 5 Pro godi tâl di-wifr.
A yw'r Black Shark 5 Pro yn gwrthsefyll dŵr a llwch?
Na, nid oes gan Black Shark 5 Pro allu gwrthsefyll dŵr a llwch.
A yw'r Black Shark 5 Pro yn dod â jack clustffon 3.5mm?
Na, nid oes gan Black Shark 5 Pro jack clustffon 3.5mm.
Beth yw megapixels camera Black Shark 5 Pro?
Mae gan y Black Shark 5 Pro gamera 108MP.
Beth yw pris Black Shark 5 Pro?
Pris Black Shark 5 Pro yw $700.
Pa fersiwn MIUI fydd y diweddariad diwethaf o Black Shark 5 Pro?
JOYUI 17 fydd y fersiwn JOYUI olaf o Blackshark 5 Pro.
Pa fersiwn Android fydd y diweddariad diwethaf o Black Shark 5 Pro?
Android 14 fydd y fersiwn Android olaf o Blackshark 5 Pro.
Faint o ddiweddariadau fydd Black Shark 5 Pro yn eu cael?
Bydd Blackshark 5 Pro yn cael 3 JOYUI a 4 blynedd o ddiweddariadau diogelwch Android tan JOYUI 17.
Sawl blwyddyn fydd Black Shark 5 Pro yn cael diweddariadau?
Bydd Blackshark 5 Pro yn cael 4 blynedd o ddiweddariad diogelwch ers 2022.
Pa mor aml y bydd Black Shark 5 Pro yn cael diweddariadau?
Mae Blackshark 5 Pro yn cael diweddariad bob 3 mis.
Black Shark 5 Pro allan o'r bocs gyda pha fersiwn Android?
Blackshark 5 Pro allan o'r bocs gyda JOYUI 13 yn seiliedig ar Android 12.
Pryd fydd Black Shark 5 Pro yn cael y diweddariad MIUI 13?
Lansiwyd Blackshark 5 Pro gyda JOYUI 13 allan-o-bocs.
Pryd fydd Black Shark 5 Pro yn cael y diweddariad Android 12?
Lansiwyd Blackshark 5 Pro gyda Android 12 y tu allan i'r blwch.
Pryd fydd Black Shark 5 Pro yn cael y diweddariad Android 13?
Bydd, bydd Blackshark 5 Pro yn cael diweddariad Android 13 yn Ch1 2023.
Pryd fydd cefnogaeth diweddaru Black Shark 5 Pro yn dod i ben?
Bydd cefnogaeth diweddaru Blackshark 5 Pro yn dod i ben ar 2026.
Black Shark 5 Pro Adolygiadau Defnyddwyr a Barn
Black Shark 5 Pro Adolygiadau Fideo
Black Shark 5 Pro
×

Os ydych chi'n defnyddio'r ffôn hwn neu os oes gennych chi brofiad gyda'r ffôn hwn, dewiswch yr opsiwn hwn.
Dewiswch yr opsiwn hwn os nad ydych wedi defnyddio'r ffôn hwn a dim ond eisiau ysgrifennu sylw.
Mae yna 11 sylwadau ar y cynnyrch hwn.