YCHYDIG X6 5G
~ $205 - ₹ 15785
Manylebau Allweddol POCO X6 5G
- cefnogaeth OIS gyfradd adnewyddu Uchel Taliadau cyflym Cyfaint siaradwr uchel
- Dim slot Cerdyn SD
Manylebau Llawn POCO X6 5G
Specs Cyffredinol
CYHOEDDI
| brand | Poco |
| Cyhoeddi | 2024, Ionawr |
| Codename | garnet |
| Rhif Model | 23122PCD1G, 23122PCD1I |
| Dyddiad Rhyddhau | |
| Allan Pris |
ARDDANGOS
| math | OLED |
| Cymhareb Agwedd a PPI | Dwysedd 446 ppi |
| Maint | Modfedd 6.67, 107.4 cm2 (~ Cymhareb sgrin-i-gorff 89.7%) |
| Cyfradd Refresh | 120 Hz |
| Datrys | 1220 2712 picsel x |
| Disgleirdeb brig (nit) | 68B lliwiau, 120Hz, Dolby Vision, 1800 nits (brig) |
| Diogelu | Dioddefwr Corning Gorilla Glass |
| Nodweddion | OLED |
CORFF
| Lliwiau |
Black Gwyn Violet Glas |
| Dimensiynau | 161.2 74.3 x x 8 mm (6.35 2.93 x x 0.31 mewn) |
| pwysau | 187 g (6.60 oz) |
| Deunydd | |
| ardystio | |
| Dŵr Gwrthiannol | |
| Synwyryddion | Olion bysedd (yn cael ei arddangos, optegol), cyflymromedr, gyro, agosrwydd, cwmpawd |
| 3.5mm Jack | Ydy |
| NFC | Ie (yn dibynnu ar y farchnad/rhanbarth) |
| Is-goch | Ydy |
| Math USB | USB Math-C 2.0 |
| System Oeri | |
| HDMI | |
| Cryfder Uchelseinydd (dB) | Ie, gyda siaradwyr stereo |
Rhwydwaith
Amlder
| Technoleg | GSM/CDMA/HSPA/CDMA2000/LTE/5G |
| Bandiau 2G | GSM 850/900/1800/1900 - SIM 1 a SIM 2 |
| Bandiau 3G | HSDPA 800 / 850 / 900 / 2100 |
| Bandiau 4G | 1, 3, 5, 8, 19, 34, 38, 39, 40, 41 |
| Bandiau 5G | 1, 3, 5, 8, 28, 38, 41, 77, 78 SA/NSA |
| TD-SCDMA | |
| Llywio | GPS (L1), GLONASS (G1), BDS (B1I + B1c), GALILEO (E1), QZSS (L1) |
| Cyflymder Rhwydwaith | HSPA, LTE-A (CA), 5G |
Eraill
| Math Cerdyn SIM | Nano-SIM, stand-by deuol |
| Nifer yr Ardal SIM | SIM Ddeuol |
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, band deuol |
| Bluetooth | 5.2, A2DP, LE |
| VoLTE | Ydy |
| Radio FM | Na |
GWERTH SARTerfyn FCC yw 1.6 W/kg wedi'i fesur mewn cyfaint o 1 gram o feinwe.
| Corff SAR (AB) | |
| Pennaeth SAR (AB) | |
| Corff SAR (ABD) | |
| Pen SAR (ABD) | |
perfformiad
LLWYFAN
| Chipset | Qualcomm SM7435-AB Snapdragon 7s Gen 2 (4 nm) |
| CPU | Octa-core (4x2.40 GHz a 4x1.95 GHz) |
| Didau | |
| Cores | Craidd 8 |
| Technoleg y Broses | 4 nm |
| GPU | Adreno 710 |
| GPU Cores | |
| Amlder GPU | |
| Fersiwn Android | Android 13, MIUI 14 |
| Chwarae Store |
MEMORY
| Gallu RAM | 8GB 12GB 16GB |
| Math RAM | |
| storio | 128GB, 256GB, 512GB |
| Slot Cerdyn SD | Na |
SGORIAU PERFFORMIAD
Sgôr Antutu |
• Antutu
|
batri
| Gallu | 5100 mAh |
| math | LiPo |
| Technoleg Tâl Cyflym | |
| Cyflymder Codi Tâl | 67W |
| Amser Chwarae Fideo | |
| Codi Tâl Cyflym | Ydy |
| Codi Tāl Di-wifr | Na |
| Codi Tâl | Na |
camera
PRIF CAMERA Gall y nodweddion canlynol amrywio gyda'r diweddariad meddalwedd.
Camera Cyntaf
| Datrys | Megapixeli 64 |
| Synhwyrydd | |
| Aperture | f / 1.7 |
| Maint Pixel | 0.56µm |
| Maint Synhwyrydd | 1 / 1.4 " |
| Zoom Optegol | |
| Lens | (llydan) |
| ychwanegol | PDAF aml-gyfeiriadol, OIS |
Ail Camera
| Datrys | Megapixeli 8 |
| Synhwyrydd | Sony IMX355 |
| Aperture | |
| Maint Pixel | |
| Maint Synhwyrydd | |
| Zoom Optegol | |
| Lens | Ultra-eang |
| ychwanegol |
Trydydd Camera
| Datrys | Megapixeli 2 |
| Synhwyrydd | Hollgyfrif OV02B10 |
| Aperture | |
| Maint Pixel | |
| Maint Synhwyrydd | |
| Zoom Optegol | |
| Lens | Macro |
| ychwanegol |
| Datrys Delwedd | Megapixeli 64 |
| Datrysiad Fideo a FPS | 4K@30fps, 1080p@30/60/120fps |
| Sefydlogi Optegol (OIS) | Ydy |
| Sefydlogi Electronig (EIS) | |
| Fideo Cynnig Araf | |
| Nodweddion | Fflach tôn deuol-LED deuol, HDR, panorama |
Sgôr DxOMark
| Sgôr Symudol (Cefn) |
Symudol
Llun
fideo
|
| Sgôr Selfie |
Selfie
Llun
fideo
|
CAMERA HUNANOL
Camera Cyntaf
| Datrys | Megapixeli 16 |
| Synhwyrydd | Omnivision OV16A1Q |
| Aperture | |
| Maint Pixel | Megapixeli 16 |
| Maint Synhwyrydd | |
| Lens | |
| ychwanegol |
Trydydd Camera
| Datrys | |
| Synhwyrydd | |
| Aperture | |
| Maint Pixel | |
| Maint Synhwyrydd | |
| Lens | |
| ychwanegol |
| Datrysiad Fideo a FPS | 1080p@30/60fps |
| Nodweddion | HDR |
POCO X6 5G FAQ
Pa mor hir mae batri'r POCO X6 5G yn para?
Mae gan y batri POCO X6 5G gapasiti o 5100 mAh.
A oes gan POCO X6 5G NFC?
Oes, mae gan POCO X6 5G NFC
Beth yw cyfradd adnewyddu POCO X6 5G?
Mae gan POCO X6 5G gyfradd adnewyddu 120 Hz.
Beth yw'r fersiwn Android o POCO X6 5G?
Fersiwn Android POCO X6 5G yw Android 13, MIUI 14.
Beth yw datrysiad arddangos POCO X6 5G?
Cydraniad arddangos POCO X6 5G yw 1220 x 2712 picsel.
A oes gan POCO X6 5G godi tâl di-wifr?
Na, nid oes gan POCO X6 5G godi tâl di-wifr.
A yw'r POCO X6 5G yn gallu gwrthsefyll dŵr a llwch?
Na, nid oes gan POCO X6 5G allu gwrthsefyll dŵr a llwch.
A yw'r POCO X6 5G yn dod â jack clustffon 3.5mm?
Oes, mae gan POCO X6 5G jack clustffon 3.5mm.
Beth yw megapixels camera POCO X6 5G?
Mae gan y POCO X6 5G gamera 64MP.
Beth yw pris POCO X6 5G?
Pris POCO X6 5G yw $205.
Adolygiadau a Barn Defnyddwyr POCO X6 5G
Adolygiadau Fideo POCO X6 5G
Adolygiad ar Youtube
YCHYDIG X6 5G
×

Os ydych chi'n defnyddio'r ffôn hwn neu os oes gennych chi brofiad gyda'r ffôn hwn, dewiswch yr opsiwn hwn.
Dewiswch yr opsiwn hwn os nad ydych wedi defnyddio'r ffôn hwn a dim ond eisiau ysgrifennu sylw.
Mae yna 0 sylwadau ar y cynnyrch hwn.