Redmi 10A
Mae manylebau Redmi 10A yn cynnig oes batri hir a llai o berfformiad a ffôn clyfar llawn nodweddion sydd â phopeth sydd ei angen arnoch ar gyfer eich ffordd brysur o fyw.
Manylebau Allweddol Redmi 10A
- Capasiti batri uchel Headphone jack Opsiynau lliw lluosog Ardal Cerdyn SD ar gael
- Arddangosfa IPS Recordiad Fideo 1080p Sgrin HD+ Hen fersiwn meddalwedd
Crynodeb Redmi 10A
Mae Redmi 10A yn ffôn clyfar cyllideb a ryddhawyd ym mis Mawrth 2022. Mae gan y ffôn arddangosfa 6.53-modfedd, prosesydd MediaTek Helio G25, a batri 5,000 mAh. Mae gan Redmi 10A hefyd synhwyrydd olion bysedd wedi'i osod yn y cefn ac mae'n cefnogi SIMs deuol. Mae'r ffôn yn rhedeg ar MIUI 12.5 yn seiliedig ar Android 11 ac mae ar gael mewn tri lliw: Midnight Black, Sea Blue, a Sky Blue. Mae Redmi 10A yn opsiwn fforddiadwy i ddefnyddwyr sy'n chwilio am ffôn clyfar sylfaenol gyda bywyd batri da.
Batri Redmi 10A
Mae perfformiad batri Redmi 10A yn anhygoel. Mae gan y ffôn batri Li-Po 5000 mAh na ellir ei symud. Gradd dygnwch Batri Redmi 10A yw 105 awr. Mae hynny'n golygu y gallwch chi ddefnyddio'r Redmi 10A am fwy na phedwar diwrnod ar un tâl. Os ydych chi'n ddefnyddiwr trwm, gallwch chi gael dau ddiwrnod o ddefnydd o'r Redmi 10A o hyd. Mae'r Redmi 10A hefyd yn cefnogi codi tâl cyflym gyda gwefrydd 10W. Gyda'r gwefrydd wedi'i gynnwys, mae'n cymryd 2 awr a 37 munud i godi tâl ar y Redmi 9A o 0 i 100%. Mae'r Redmi 10A hefyd yn cefnogi codi tâl gwrthdro, felly gallwch ei ddefnyddio i wefru dyfeisiau eraill.
Perfformiad Redmi 10A
Mae Redmi 10A yn ffôn gwych ar gyfer tasgau sylfaenol, cyfryngau cymdeithasol a gemau ysgafn iawn. Gall drin y mwyafrif o apiau heb unrhyw broblem a gall hyd yn oed redeg rhai gemau mewn lleoliadau uchel. Mae bywyd y batri hefyd yn dda iawn, yn para am dros ddiwrnod ar un tâl. Yr unig anfantais yw nad yw'r camera yn dda iawn, yn enwedig mewn golau isel. Ar y cyfan, mae Redmi 10A yn ffôn cyllideb wych gyda pherfformiad rhagorol.
Manylebau Llawn Redmi 10A
| brand | Redmi |
| Cyhoeddi | |
| Codename | dant y llew |
| Rhif Model | 220233L2G, 220233L2I, 220233L2C |
| Dyddiad Rhyddhau | 2022, Mawrth 31 |
| Allan Pris | Tua 90 EUR |
ARDDANGOS
| math | IPS LCD |
| Cymhareb Agwedd a PPI | Cymhareb 20:9 - dwysedd 269 ppi |
| Maint | Modfedd 6.53, 102.9 cm2 (~ Cymhareb sgrin-i-gorff 81.1%) |
| Cyfradd Refresh | 60 Hz |
| Datrys | 720 1600 picsel x |
| Disgleirdeb brig (nit) | |
| Diogelu | |
| Nodweddion |
CORFF
| Lliwiau |
Black arian Glas |
| Dimensiynau | 164.9 • 77 • 9 mm (6.49 • 3.03 • 0.35 yn) |
| pwysau | 194 gr (6.84 owns) |
| Deunydd | |
| ardystio | |
| Dŵr Gwrthiannol | |
| Synwyryddion | Olion bysedd (wedi'i osod yn y cefn), cyflymromedr, agosrwydd |
| 3.5mm Jack | Ydy |
| NFC | Na |
| Is-goch | |
| Math USB | microUSB 2.0 |
| System Oeri | |
| HDMI | |
| Cryfder Uchelseinydd (dB) |
Rhwydwaith
Amlder
| Technoleg | GSM/HSPA/CDMA2000/LTE |
| Bandiau 2G | GSM - 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 a SIM 2 |
| Bandiau 3G | HSDPA - 850/900/2100 |
| Bandiau 4G | 1, 3, 5, 8, 34, 38, 39, 40, 41 |
| Bandiau 5G | |
| TD-SCDMA | |
| Llywio | Oes, gydag A-GPS, GLONASS, BDS |
| Cyflymder Rhwydwaith | HSPA 42.2 / 5.76 Mbps, LTE |
| Math Cerdyn SIM | SIM Deuol (Nano-SIM, stondin ddeuol) |
| Nifer yr Ardal SIM | SIM 2 |
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b / g / n, Wi-Fi Direct, man problemus |
| Bluetooth | 5.0, A2DP, LE |
| VoLTE | |
| Radio FM | Na |
| Corff SAR (AB) | |
| Pennaeth SAR (AB) | |
| Corff SAR (ABD) | |
| Pen SAR (ABD) | |
LLWYFAN
| Chipset | MediaTek MT6762G Helio G25 (12 nm) |
| CPU | Octa-graidd (4x2.0 GHz Cortex-A53 & 4x1.5 GHz Cortex-A53) |
| Didau | |
| Cores | |
| Technoleg y Broses | |
| GPU | PowerVR GE8320 |
| GPU Cores | |
| Amlder GPU | |
| Fersiwn Android | Android 11, MIUI 12.5 |
| Chwarae Store |
MEMORY
| Gallu RAM | RAM 128GB 4GB |
| Math RAM | |
| storio | RAM 64GB 4GB |
| Slot Cerdyn SD | microSDXC |
SGORIAU PERFFORMIAD
Sgôr Antutu |
• Antutu
|
batri
| Gallu | 5000 mAh |
| math | Li-ion |
| Technoleg Tâl Cyflym | |
| Cyflymder Codi Tâl | 10W |
| Amser Chwarae Fideo | |
| Codi Tâl Cyflym | |
| Codi Tāl Di-wifr | |
| Codi Tâl |
camera
| Datrys Delwedd | Megapixeli 13 |
| Datrysiad Fideo a FPS | 1080p @ 30fps |
| Sefydlogi Optegol (OIS) | Na |
| Sefydlogi Electronig (EIS) | |
| Fideo Cynnig Araf | |
| Nodweddion | LED fflachia |
Sgôr DxOMark
| Sgôr Symudol (Cefn) |
Symudol
Llun
fideo
|
| Sgôr Selfie |
Selfie
Llun
fideo
|
CAMERA HUNANOL
| Datrys | 5 AS |
| Synhwyrydd | |
| Aperture | |
| Maint Pixel | |
| Maint Synhwyrydd | |
| Lens | |
| ychwanegol |
| Datrysiad Fideo a FPS | 1080p @ 30fps |
| Nodweddion | HDR |
Cwestiynau Cyffredin Redmi 10A
Pa mor hir mae batri'r Redmi 10A yn para?
Mae gan y batri Redmi 10A gapasiti o 5000 mAh.
A oes gan Redmi 10A NFC?
Na, nid oes gan Redmi 10A NFC
Beth yw cyfradd adnewyddu Redmi 10A?
Mae gan Redmi 10A gyfradd adnewyddu o 60 Hz.
Beth yw'r fersiwn Android o Redmi 10A?
Fersiwn Android Redmi 10A yw Android 11, MIUI 12.5.
Beth yw datrysiad arddangos Redmi 10A?
Cydraniad arddangos Redmi 10A yw 720 x 1600 picsel.
A oes gan Redmi 10A godi tâl di-wifr?
Na, nid oes gan Redmi 10A godi tâl di-wifr.
A yw'r Redmi 10A yn gwrthsefyll dŵr a llwch?
Na, nid oes gan Redmi 10A allu gwrthsefyll dŵr a llwch.
A yw'r Redmi 10A yn dod â jack clustffon 3.5mm?
Oes, mae gan Redmi 10A jack clustffon 3.5mm.
Beth yw megapixels camera Redmi 10A?
Mae gan y Redmi 10A gamera 13MP.
Beth yw pris Redmi 10A?
Pris Redmi 10A yw $105.
Pa fersiwn MIUI fydd yn ddiweddariad diwethaf o Redmi 10A?
MIUI 14 fydd y fersiwn MIUI olaf o Redmi 10A.
Pa fersiwn Android fydd yn ddiweddariad olaf o Redmi 10A?
Android 12 fydd y fersiwn Android olaf o Redmi 10A.
Faint o ddiweddariadau fydd Redmi 10A yn eu cael?
Bydd Redmi 10A yn cael 2 MIUI a 3 blynedd o ddiweddariadau diogelwch Android tan MIUI 14.
Sawl blwyddyn fydd Redmi 10A yn cael diweddariadau?
Bydd Redmi 10A yn cael 3 blynedd o ddiweddariad diogelwch ers 2022.
Pa mor aml fydd Redmi 10A yn cael diweddariadau?
Mae Redmi 10A yn cael diweddariad bob 3 mis.
Redmi 10A allan o'r bocs gyda pha fersiwn Android?
Redmi 10A allan o'r bocs gyda MIUI 12.5 yn seiliedig ar Android 11.
Pryd fydd Redmi 10A yn cael y diweddariad MIUI 13?
Bydd Redmi 10A yn cael diweddariad MIUI 13 yn Ch3 2022.
Pryd fydd Redmi 10A yn cael y diweddariad Android 12?
Bydd Redmi 10A yn cael diweddariad Android 12 yn Ch3 2022.
Pryd fydd Redmi 10A yn cael y diweddariad Android 13?
Na, ni fydd Redmi 10A yn cael diweddariad Android 13.
Pryd fydd cymorth diweddaru Redmi 10A yn dod i ben?
Bydd cymorth diweddaru Redmi 10A yn dod i ben ar 2025.
Adolygiadau a Barn Defnyddwyr Redmi 10A
Adolygiadau Fideo Redmi 10A
Redmi 10A
×

Os ydych chi'n defnyddio'r ffôn hwn neu os oes gennych chi brofiad gyda'r ffôn hwn, dewiswch yr opsiwn hwn.
Dewiswch yr opsiwn hwn os nad ydych wedi defnyddio'r ffôn hwn a dim ond eisiau ysgrifennu sylw.
Mae yna 27 sylwadau ar y cynnyrch hwn.