Redmi 13C 5G
~$ 120 - ₹ 9240
Manylebau Allweddol Redmi 13C 5G
- gyfradd adnewyddu Uchel Taliadau cyflym Capasiti batri uchel Opsiynau lliw lluosog
- Arddangosfa IPS Recordiad Fideo 1080p Sgrin HD+ Dim OIS
Manylebau Llawn Redmi 13C 5G
Specs Cyffredinol
CYHOEDDI
| brand | Redmi |
| Cyhoeddi | 2023, Rhagfyr 06 |
| Codename | aer |
| Rhif Model | 23124RN87G, 23124RN87I |
| Dyddiad Rhyddhau | |
| Allan Pris | Tua 120 EUR |
ARDDANGOS
| math | IPS LCD |
| Cymhareb Agwedd a PPI | Dwysedd 260 ppi |
| Maint | Modfedd 6.74, 109.7 cm2 (~ Cymhareb sgrin-i-gorff 83.7%) |
| Cyfradd Refresh | 90 Hz |
| Datrys | 720 1600 picsel x |
| Disgleirdeb brig (nit) | 90Hz, 450 nits (typ), 600 nits (HBM) |
| Diogelu | Corning Gorilla Gwydr |
| Nodweddion | IPS-LCD, |
CORFF
| Lliwiau |
Starlight Du Startrail Green Startrail Arian |
| Dimensiynau | 168 78 x x 8.1 mm (6.61 3.07 x x 0.32 mewn) |
| pwysau | 192 g (6.77 oz) |
| Deunydd | |
| ardystio | Yn gwrthsefyll sblash a llwch |
| Dŵr Gwrthiannol | |
| Synwyryddion | Olion bysedd (ar yr ochr), cyflymromedr, cwmpawd |
| 3.5mm Jack | |
| NFC | Na |
| Is-goch | |
| Math USB | USB Math-C 2.0 |
| System Oeri | |
| HDMI | |
| Cryfder Uchelseinydd (dB) |
Rhwydwaith
Amlder
| Technoleg | GSM/HSPA/LTE/5G |
| Bandiau 2G | GSM 850/900/1800/1900 - SIM 1 a SIM 2 |
| Bandiau 3G | HSDPA 850 / 900 / 2100 |
| Bandiau 4G | 1, 3, 5, 8, 28, 40, 41 |
| Bandiau 5G | 1, 3, 5, 8, 28, 40, 78 AC/NSA |
| TD-SCDMA | |
| Llywio | GPS, GLONASS, GALILEO, BDS |
| Cyflymder Rhwydwaith | HSPA, LTE, 5G |
Eraill
| Math Cerdyn SIM | Nano-SIM, stand-by deuol |
| Nifer yr Ardal SIM | SIM Ddeuol |
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, band deuol |
| Bluetooth | 5.3, A2DP, LE |
| VoLTE | Ydy |
| Radio FM | FM radio |
GWERTH SARTerfyn FCC yw 1.6 W/kg wedi'i fesur mewn cyfaint o 1 gram o feinwe.
| Corff SAR (AB) | |
| Pennaeth SAR (AB) | |
| Corff SAR (ABD) | |
| Pen SAR (ABD) | |
perfformiad
LLWYFAN
| Chipset | Dimensiwn Mediatek 6100+ (6 nm) |
| CPU | Octa-graidd (2x2.2 GHz Cortex-A76 & 6x2.0 GHz Cortex-A55) |
| Didau | |
| Cores | Craidd 8 |
| Technoleg y Broses | 6 nm |
| GPU | Mali-G57 MC2 |
| GPU Cores | |
| Amlder GPU | |
| Fersiwn Android | Android 13, MIUI 14 |
| Chwarae Store |
MEMORY
| Gallu RAM | 4GB 6GB 8GB |
| Math RAM | |
| storio | 128GB, 256GB |
| Slot Cerdyn SD | microSDXC (slot pwrpasol) |
SGORIAU PERFFORMIAD
Sgôr Antutu |
• Antutu
|
batri
| Gallu | 5000 mAh |
| math | |
| Technoleg Tâl Cyflym | |
| Cyflymder Codi Tâl | 18W |
| Amser Chwarae Fideo | |
| Codi Tâl Cyflym | Ydy |
| Codi Tāl Di-wifr | Na |
| Codi Tâl | Na |
camera
PRIF CAMERA Gall y nodweddion canlynol amrywio gyda'r diweddariad meddalwedd.
Camera Cyntaf
| Datrys | Megapixeli 50 |
| Synhwyrydd | |
| Aperture | f / 1.8 |
| Maint Pixel | |
| Maint Synhwyrydd | |
| Zoom Optegol | |
| Lens | 28mm (lled) |
| ychwanegol |
Ail Camera
| Datrys | Megapixeli 08 |
| Synhwyrydd | |
| Aperture | |
| Maint Pixel | |
| Maint Synhwyrydd | |
| Zoom Optegol | |
| Lens | (lens ategol) |
| ychwanegol |
| Datrys Delwedd | Megapixeli 50 |
| Datrysiad Fideo a FPS | 1080p @ 30fps |
| Sefydlogi Optegol (OIS) | Na |
| Sefydlogi Electronig (EIS) | |
| Fideo Cynnig Araf | |
| Nodweddion | fflach LED, HDR |
Sgôr DxOMark
| Sgôr Symudol (Cefn) |
Symudol
Llun
fideo
|
| Sgôr Selfie |
Selfie
Llun
fideo
|
CAMERA HUNANOL
Camera Cyntaf
| Datrys | Megapixeli 5 |
| Synhwyrydd | |
| Aperture | |
| Maint Pixel | Megapixeli 5 |
| Maint Synhwyrydd | |
| Lens | |
| ychwanegol |
Trydydd Camera
| Datrys | |
| Synhwyrydd | |
| Aperture | |
| Maint Pixel | |
| Maint Synhwyrydd | |
| Lens | |
| ychwanegol |
| Datrysiad Fideo a FPS | 1080p @ 30fps |
| Nodweddion | HDR |
Cwestiynau Cyffredin Redmi 13C 5G
Pa mor hir mae batri'r Redmi 13C 5G yn para?
Mae gan y batri Redmi 13C 5G gapasiti o 5000 mAh.
A oes gan Redmi 13C 5G NFC?
Na, nid oes gan Redmi 13C 5G NFC
Beth yw cyfradd adnewyddu Redmi 13C 5G?
Mae gan Redmi 13C 5G gyfradd adnewyddu o 90 Hz.
Beth yw'r fersiwn Android o Redmi 13C 5G?
Fersiwn Android Redmi 13C 5G yw Android 13, MIUI 14.
Beth yw datrysiad arddangos Redmi 13C 5G?
Cydraniad arddangos Redmi 13C 5G yw 720 x 1600 picsel.
A oes gan Redmi 13C 5G godi tâl di-wifr?
Na, nid oes gan Redmi 13C 5G godi tâl di-wifr.
A yw'r Redmi 13C 5G yn gallu gwrthsefyll dŵr a llwch?
Na, nid oes gan Redmi 13C 5G allu gwrthsefyll dŵr a llwch.
Beth yw megapixels camera Redmi 13C 5G?
Mae gan y Redmi 13C 5G gamera 50MP.
Beth yw pris Redmi 13C 5G?
Pris Redmi 13C 5G yw $ 120 .
Adolygiadau a Barn Defnyddwyr Redmi 13C 5G
Adolygiadau Fideo Redmi 13C 5G
Adolygiad ar Youtube
Redmi 13C 5G
×

Os ydych chi'n defnyddio'r ffôn hwn neu os oes gennych chi brofiad gyda'r ffôn hwn, dewiswch yr opsiwn hwn.
Dewiswch yr opsiwn hwn os nad ydych wedi defnyddio'r ffôn hwn a dim ond eisiau ysgrifennu sylw.
Mae yna 1 sylwadau ar y cynnyrch hwn.