Redmi Nodyn 11E Pro
Nid yw Redmi Note 11E Pro yn well na Redmi Note 11 Pro ond mae'n well na Redmi Note 11E.
Manylebau Allweddol Redmi Note 11E Pro
- gyfradd adnewyddu Uchel Taliadau cyflym Capasiti RAM uchel Capasiti batri uchel
- Recordiad Fideo 1080p Dim OIS
Crynodeb Redmi Note 11E Pro
Manylebau Llawn Redmi Note 11E Pro
| brand | Redmi |
| Cyhoeddi | |
| Codename | veux |
| Rhif Model | 2201116SC |
| Dyddiad Rhyddhau | 2022, Mawrth |
| Allan Pris | Tua 1600 Yuan |
ARDDANGOS
| math | Super AMOLED |
| Cymhareb Agwedd a PPI | Cymhareb 20:9 - dwysedd 395 ppi |
| Maint | Modfedd 6.67, 107.4 cm2 (~ Cymhareb sgrin-i-gorff 86.0%) |
| Cyfradd Refresh | 120 Hz |
| Datrys | 1080 2400 picsel x |
| Disgleirdeb brig (nit) | |
| Diogelu | Corning Gorilla Glass 5 |
| Nodweddion |
CORFF
| Lliwiau |
Graffit Llwyd Gwyn pegynol Glas yr Iwerydd |
| Dimensiynau | 164.2 • 76.1 • 8.1 mm (6.46 • 3.00 • 0.32 yn) |
| pwysau | 202 gr (7.13 owns) |
| Deunydd | Blaen gwydr (Gorilla Glass 5), cefn gwydr |
| ardystio | |
| Dŵr Gwrthiannol | |
| Synwyryddion | Olion bysedd (ar yr ochr), cyflymromedr, gyro, agosrwydd, cwmpawd |
| 3.5mm Jack | Ydy |
| NFC | Na |
| Is-goch | |
| Math USB | USB Math-C 2.0, USB On-The-Go |
| System Oeri | |
| HDMI | |
| Cryfder Uchelseinydd (dB) |
Rhwydwaith
Amlder
| Technoleg | GSM/HSPA/LTE/5G |
| Bandiau 2G | GSM - 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 a SIM 2 |
| Bandiau 3G | HSDPA - 800 / 850 / 900 / 1900 / 2100 |
| Bandiau 4G | 1, 2, 3, 4, 5,8, 12, 13, 17, 18, 19, 26, 28, 32, 38, 40, 41, 66, XNUMX, XNUMX |
| Bandiau 5G | 1, 3, 78 SA/NSA |
| TD-SCDMA | |
| Llywio | Oes, gydag A-GPS, GLONASS, BDS, GALILEO |
| Cyflymder Rhwydwaith | HSPA 42.2 / 5.76 Mbps, LTE-A (CA), 5G |
| Math Cerdyn SIM | SIM Deuol Hybrid (Nano-SIM, stand-yp deuol) |
| Nifer yr Ardal SIM | SIM 2 |
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a / b / g / n / ac, band deuol, Wi-Fi Direct, â phroblem |
| Bluetooth | 5.1, A2DP, LE |
| VoLTE | Ydy |
| Radio FM | Ydy |
| Corff SAR (AB) | |
| Pennaeth SAR (AB) | |
| Corff SAR (ABD) | |
| Pen SAR (ABD) | |
LLWYFAN
| Chipset | Qualcomm SM6375 Snapdragon 695 5G (6nm) |
| CPU | Octa-core (2x2.2 GHz Kryo 660 Aur a 6x1.7 GHz Kryo 660 Arian) |
| Didau | |
| Cores | |
| Technoleg y Broses | |
| GPU | Adreno 619 |
| GPU Cores | |
| Amlder GPU | |
| Fersiwn Android | Android 11, MIUI 13 |
| Chwarae Store |
MEMORY
| Gallu RAM | RAM 128GB 6GB |
| Math RAM | |
| storio | RAM 64GB 6GB |
| Slot Cerdyn SD | microSDXC (yn defnyddio slot SIM a rennir) |
SGORIAU PERFFORMIAD
Sgôr Antutu |
• Antutu
|
batri
| Gallu | 5000 mAh |
| math | LiPo |
| Technoleg Tâl Cyflym | |
| Cyflymder Codi Tâl | 67W |
| Amser Chwarae Fideo | |
| Codi Tâl Cyflym | |
| Codi Tāl Di-wifr | |
| Codi Tâl |
camera
| Datrys | |
| Synhwyrydd | Samsung ISOCELL HM2 |
| Aperture | f / 1.9 |
| Maint Pixel | |
| Maint Synhwyrydd | |
| Zoom Optegol | |
| Lens | |
| ychwanegol |
| Datrys Delwedd | Megapixeli 108 |
| Datrysiad Fideo a FPS | 1080p @ 30fps |
| Sefydlogi Optegol (OIS) | Na |
| Sefydlogi Electronig (EIS) | |
| Fideo Cynnig Araf | |
| Nodweddion | Fflach LED, HDR, panorama |
Sgôr DxOMark
| Sgôr Symudol (Cefn) |
Symudol
Llun
fideo
|
| Sgôr Selfie |
Selfie
Llun
fideo
|
CAMERA HUNANOL
| Datrys | 16 AS |
| Synhwyrydd | |
| Aperture | f / 2.4 |
| Maint Pixel | |
| Maint Synhwyrydd | |
| Lens | |
| ychwanegol |
| Datrysiad Fideo a FPS | 1080p @ 30fps |
| Nodweddion |
Cwestiynau Cyffredin Redmi Note 11E Pro
Pa mor hir mae batri'r Redmi Note 11E Pro yn para?
Mae gan y batri Redmi Note 11E Pro gapasiti o 5000 mAh.
A oes gan Redmi Note 11E Pro NFC?
Na, nid oes gan Redmi Note 11E Pro NFC
Beth yw cyfradd adnewyddu Redmi Note 11E Pro?
Mae gan Redmi Note 11E Pro gyfradd adnewyddu o 120 Hz.
Beth yw'r fersiwn Android o Redmi Note 11E Pro?
Fersiwn Android Redmi Note 11E Pro yw Android 11, MIUI 13.
Beth yw datrysiad arddangos Redmi Note 11E Pro?
Cydraniad arddangos Redmi Note 11E Pro yw 1080 x 2400 picsel.
A oes gan Redmi Note 11E Pro godi tâl di-wifr?
Na, nid oes gan Redmi Note 11E Pro godi tâl di-wifr.
A yw'r Redmi Note 11E Pro yn gallu gwrthsefyll dŵr a llwch?
Na, nid oes gan Redmi Note 11E Pro allu gwrthsefyll dŵr a llwch.
A yw'r Redmi Note 11E Pro yn dod â jack clustffon 3.5mm?
Oes, mae gan Redmi Note 11E Pro jack clustffon 3.5mm.
Beth yw megapixels camera Redmi Note 11E Pro?
Mae gan y Redmi Note 11E Pro gamera 108MP.
Beth yw synhwyrydd camera Redmi Note 11E Pro?
Mae gan y Redmi Note 11E Pro synhwyrydd camera Samsung ISOCELL HM2.
Beth yw pris Redmi Note 11E Pro?
Pris Redmi Note 11E Pro yw $250.
Pa fersiwn MIUI fydd y diweddariad diwethaf o Redmi Note 11E Pro?
MIUI 16 fydd y fersiwn MIUI olaf o Redmi Note 11E Pro.
Pa fersiwn Android fydd yn ddiweddariad olaf o Redmi Note 11E Pro?
Android 13 fydd y fersiwn Android olaf o Redmi Note 11E Pro.
Faint o ddiweddariadau fydd Redmi Note 11E Pro yn eu cael?
Bydd Redmi Note 11E Pro yn cael 3 MIUI a 3 blynedd o ddiweddariadau diogelwch Android tan MIUI 16.
Sawl blwyddyn fydd Redmi Note 11E Pro yn cael diweddariadau?
Bydd Redmi Note 11E Pro yn cael 3 blynedd o ddiweddariad diogelwch ers 2022.
Pa mor aml y bydd Redmi Note 11E Pro yn cael diweddariadau?
Mae Redmi Note 11E Pro yn cael diweddariad bob 3 mis.
Redmi Note 11E Pro allan o'r bocs gyda pha fersiwn Android?
Redmi Note 11E Pro allan o'r bocs gyda MIUI 13 yn seiliedig ar Android 11
Pryd fydd Redmi Note 11E Pro yn cael y diweddariad MIUI 13?
Lansiwyd Redmi Note 11E Pro gyda MIUI 13 allan-o-bocs.
Pryd fydd Redmi Note 11E Pro yn cael y diweddariad Android 12?
Bydd Redmi Note 11E Pro yn cael diweddariad Android 12 yn Ch3 2022.
Pryd fydd Redmi Note 11E Pro yn cael y diweddariad Android 13?
Bydd, bydd Redmi Note 11E Pro yn cael diweddariad Android 13 yn Ch3 2023.
Pryd fydd cymorth diweddaru Redmi Note 11E Pro yn dod i ben?
Bydd cefnogaeth diweddaru Redmi Note 11E Pro yn dod i ben ar 2025.
Adolygiadau a Barn Defnyddwyr Redmi Note 11E Pro
Adolygiadau Fideo Redmi Note 11E Pro
Redmi Nodyn 11E Pro
×

Os ydych chi'n defnyddio'r ffôn hwn neu os oes gennych chi brofiad gyda'r ffôn hwn, dewiswch yr opsiwn hwn.
Dewiswch yr opsiwn hwn os nad ydych wedi defnyddio'r ffôn hwn a dim ond eisiau ysgrifennu sylw.
Mae yna 63 sylwadau ar y cynnyrch hwn.