Xiaomi 14
~$ 520 - ₹ 40040
Manylebau Allweddol Xiaomi 14
- cefnogaeth OIS gyfradd adnewyddu Uchel Gwrth-ddŵr gwrthsefyll Tâl di-wifr
- Dim slot Cerdyn SD Dim jack clustffon Hen fersiwn meddalwedd
Manylebau Llawn Xiaomi 14
Specs Cyffredinol
CYHOEDDI
| brand | Xiaomi |
| Cyhoeddi | 2023, Hydref 26 |
| Codename | houji |
| Rhif Model | 23127PN0CC, 23127PN0CG |
| Dyddiad Rhyddhau | 2023, Hydref 26 |
| Allan Pris | Tua 520 EUR |
ARDDANGOS
| math | LTPO OLED |
| Cymhareb Agwedd a PPI | Dwysedd 460 ppi |
| Maint | Modfedd 6.36, 97.6 cm2 (~ Cymhareb sgrin-i-gorff 89.3%) |
| Cyfradd Refresh | 120 Hz |
| Datrys | 1200 2670 picsel x |
| Disgleirdeb brig (nit) | 68B lliwiau, 120Hz, Dolby Vision, HDR10+, 3000 nits (brig) |
| Diogelu | Gorilla Gwydr |
| Nodweddion | LTPO OLED |
CORFF
| Lliwiau |
Black arian pinc Gwyrdd |
| Dimensiynau | 152.8 x 71.5 x 8.2 mm neu 8.3 mm |
| pwysau | 188 g neu 193 g (6.63 owns) |
| Deunydd | Ffrynt gwydr, cefn gwydr neu gefn polymer silicon, ffrâm alwminiwm |
| ardystio | IP68 gwrthsefyll llwch / dŵr (hyd at 1.5m am 30 munud) |
| Dŵr Gwrthiannol | Ydy |
| Synwyryddion | Olion bysedd (dan arddangos, optegol), cyflymromedr, agosrwydd, gyro, cwmpawd, baromedr, sbectrwm lliw |
| 3.5mm Jack | Na |
| NFC | Ydy |
| Is-goch | Ydy |
| Math USB | USB Math-C 3.2, OTG |
| System Oeri | |
| HDMI | |
| Cryfder Uchelseinydd (dB) | Ie, gyda siaradwyr stereo |
Rhwydwaith
Amlder
| Technoleg | GSM/CDMA/HSPA/CDMA2000/LTE/5G |
| Bandiau 2G | GSM 850/900/1800/1900 - SIM 1 a SIM 2 |
| Bandiau 3G | HSDPA 800/850/900/1700 (AWS) / 1900/2100 |
| Bandiau 4G | 1, 3, 4, 5, 8, 18, 19, 26, 28, 34, 38, 39, 40, 41, 42, 48, 66, XNUMX, XNUMX |
| Bandiau 5G | 1, 3, 5, 8, 28, 38, 40, 41, 48, 66, 77, 78 SA/NSA |
| TD-SCDMA | |
| Llywio | GPS (L1+L5), GLONASS (G1), BDS (B1I+B1c+B2a), GALILEO (E1+E5a), QZSS (L1+L5), NavIC (L5) |
| Cyflymder Rhwydwaith | HSPA, LTE-A, 5G |
Eraill
| Math Cerdyn SIM | Nano-SIM, stand-by deuol |
| Nifer yr Ardal SIM | Nano-SIM ac eSIM neu SIM Deuol |
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac/6e/7, band deuol, Wi-Fi Uniongyrchol |
| Bluetooth | 5.4, A2DP, LE, aptX HD, aptX Addasol |
| VoLTE | Ydy |
| Radio FM | Na |
GWERTH SARTerfyn FCC yw 1.6 W/kg wedi'i fesur mewn cyfaint o 1 gram o feinwe.
| Corff SAR (AB) | |
| Pennaeth SAR (AB) | |
| Corff SAR (ABD) | |
| Pen SAR (ABD) | |
perfformiad
LLWYFAN
| Chipset | Qualcomm SM8650-AB Snapdragon 8 Gen 3 (4 nm) |
| CPU | Octa-craidd (1x3.3 GHz Cortex-X4 & 5x3.2 GHz Cortecs-A720 & 2x2.3 GHz Cortecs-A520) |
| Didau | |
| Cores | Craidd 8 |
| Technoleg y Broses | 4 nm |
| GPU | Adreno 750 |
| GPU Cores | |
| Amlder GPU | |
| Fersiwn Android | Android 14, HyperOS |
| Chwarae Store |
MEMORY
| Gallu RAM | 8GB 12GB 16GB |
| Math RAM | |
| storio | 256GB, 512GB |
| Slot Cerdyn SD | Na |
SGORIAU PERFFORMIAD
Sgôr Antutu |
• Antutu
|
batri
| Gallu | 4610 mAh |
| math | LiPo |
| Technoleg Tâl Cyflym | |
| Cyflymder Codi Tâl | 90W |
| Amser Chwarae Fideo | |
| Codi Tâl Cyflym | Ydy |
| Codi Tāl Di-wifr | Ydy |
| Codi Tâl | Na |
camera
PRIF CAMERA Gall y nodweddion canlynol amrywio gyda'r diweddariad meddalwedd.
Camera Cyntaf
| Datrys | Megapixeli 50 |
| Synhwyrydd | Omnivision OVX9000 |
| Aperture | f / 1.6 |
| Maint Pixel | 1.2µm |
| Maint Synhwyrydd | 1 / 1.31 " |
| Zoom Optegol | Chwyddo optegol 3.2x |
| Lens | 23mm (lled) |
| ychwanegol | PDAF picsel deuol, Laser AF, OIS |
Ail Camera
| Datrys | Megapixeli 50 |
| Synhwyrydd | Samsung S5KJN1 |
| Aperture | |
| Maint Pixel | |
| Maint Synhwyrydd | |
| Zoom Optegol | |
| Lens | Teleffoto |
| ychwanegol |
Trydydd Camera
| Datrys | Megapixeli 50 |
| Synhwyrydd | Samsung S5KJN1 |
| Aperture | |
| Maint Pixel | |
| Maint Synhwyrydd | |
| Zoom Optegol | |
| Lens | Eang Eang |
| ychwanegol |
| Datrys Delwedd | Megapixeli 50 |
| Datrysiad Fideo a FPS | 8K@24fps (HDR), 4K@24/30/60fps (HDR10+, 10-bit Dolby Vision HDR, LOG 10-bit), 1080p@30/60/120/240/960fps, 720p@1920fps, gyro-EIS |
| Sefydlogi Optegol (OIS) | Ydy |
| Sefydlogi Electronig (EIS) | |
| Fideo Cynnig Araf | |
| Nodweddion | Leica lens, fflach deuol-tôn deuol LED, HDR, panorama |
Sgôr DxOMark
| Sgôr Symudol (Cefn) |
Symudol
Llun
fideo
|
| Sgôr Selfie |
Selfie
Llun
fideo
|
CAMERA HUNANOL
Camera Cyntaf
| Datrys | Megapixeli 32 |
| Synhwyrydd | |
| Aperture | |
| Maint Pixel | Megapixeli 32 |
| Maint Synhwyrydd | |
| Lens | (llydan) |
| ychwanegol |
| Datrysiad Fideo a FPS | 4K@30/60fps, 1080p@30/60fps, gyro-EIS |
| Nodweddion | HDR, panorama |
Cwestiynau Cyffredin Xiaomi 14
Pa mor hir mae batri'r Xiaomi 14 yn para?
Mae gan fatri Xiaomi 14 gapasiti o 4610 mAh.
A oes gan Xiaomi 14 NFC?
Oes, mae gan Xiaomi 14 NFC
Beth yw cyfradd adnewyddu Xiaomi 14?
Mae gan Xiaomi 14 gyfradd adnewyddu o 120 Hz.
Beth yw'r fersiwn Android o Xiaomi 14?
Fersiwn Android Xiaomi 14 yw Android 14, HyperOS.
Beth yw datrysiad arddangos Xiaomi 14?
Cydraniad arddangos Xiaomi 14 yw 1200 x 2670 picsel.
A oes gan Xiaomi 14 godi tâl di-wifr?
Oes, mae gan Xiaomi 14 godi tâl diwifr.
A yw'r Xiaomi 14 yn gallu gwrthsefyll dŵr a llwch?
Oes, mae gan Xiaomi 14 allu gwrthsefyll dŵr a llwch.
A yw'r Xiaomi 14 yn dod â jack clustffon 3.5mm?
Na, nid oes gan Xiaomi 14 jack clustffon 3.5mm.
Beth yw megapixels camera Xiaomi 14?
Mae gan y Xiaomi 14 gamera 50MP.
Beth yw synhwyrydd camera Xiaomi 14?
Mae gan y Xiaomi 14 synhwyrydd camera Omnivision OVX9000.
Beth yw pris Xiaomi 14?
Pris Xiaomi 14 yw $520.
Adolygiadau a Barn Defnyddwyr Xiaomi 14
Adolygiadau Fideo Xiaomi 14
Adolygiad ar Youtube
Xiaomi 14
×

Os ydych chi'n defnyddio'r ffôn hwn neu os oes gennych chi brofiad gyda'r ffôn hwn, dewiswch yr opsiwn hwn.
Dewiswch yr opsiwn hwn os nad ydych wedi defnyddio'r ffôn hwn a dim ond eisiau ysgrifennu sylw.
Mae yna 3 sylwadau ar y cynnyrch hwn.