Xiaomi Redmi 7
Mae manylebau Redmi 7 yn dda i ddefnyddwyr nodweddiadol.
Manylebau Allweddol Xiaomi Redmi 7
- Gwrth-ddŵr gwrthsefyll Capasiti batri uchel Headphone jack Is-goch
- Arddangosfa IPS Dim mwy o werthiannau Recordiad Fideo 1080p Sgrin HD+
Manylebau Llawn Xiaomi Redmi 7
Specs Cyffredinol
CYHOEDDI
| brand | Redmi |
| Cyhoeddi | |
| Codename | onclite |
| Rhif Model | |
| Dyddiad Rhyddhau | 2019, Mawrth |
| Allan Pris | Tua 130 EUR |
ARDDANGOS
| math | IPS LCD |
| Cymhareb Agwedd a PPI | Cymhareb 19:9 - dwysedd 269 ppi |
| Maint | Modfedd 6.26, 97.8 cm2 (~ Cymhareb sgrin-i-gorff 81.5%) |
| Cyfradd Refresh | 60 Hz |
| Datrys | 720 1520 picsel x |
| Disgleirdeb brig (nit) | |
| Diogelu | Corning Gorilla Glass 5 |
| Nodweddion |
CORFF
| Lliwiau |
Coch Lunar Eclipse Du Comet Glas |
| Dimensiynau | 158.7 75.6 x x 8.5 mm (6.25 2.98 x x 0.33 mewn) |
| pwysau | 180 gr (6.35 owns) |
| Deunydd | Plastig |
| ardystio | |
| Dŵr Gwrthiannol | Ydy |
| Synwyryddion | Olion bysedd (wedi'i osod yn y cefn), cyflymromedr, agosrwydd, cwmpawd |
| 3.5mm Jack | Ydy |
| NFC | Na |
| Is-goch | Ydy |
| Math USB | microUSB 2.0, USB On-The-Go |
| System Oeri | |
| HDMI | |
| Cryfder Uchelseinydd (dB) |
Rhwydwaith
Amlder
| Technoleg | GSM / CDMA / HSPA / LTE |
| Bandiau 2G | GSM - 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 a SIM 2 |
| Bandiau 3G | HSDPA - 850 / 900 / 1700(AWS) / 1900 / 2100 - Byd-eang |
| Bandiau 4G | B1 (2100), B3 (1800), B4 (1700/2100 AWS 1), B5 (850), B7 (2600), B8 (900), B20 (800), B38 (TDD 2600), B40 (TDD 2300) |
| Bandiau 5G | |
| TD-SCDMA | TD-SCDMA 1900 MHz TD-SCDMA 2000 MHz |
| Llywio | Oes, gydag A-GPS, GLONASS, GALILEO, BDS |
| Cyflymder Rhwydwaith | HSPA, LTE-A |
Eraill
| Math Cerdyn SIM | SIM Deuol (Nano-SIM, stondin ddeuol) |
| Nifer yr Ardal SIM | 2 |
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b/g/n, WiFi Direct, man cychwyn |
| Bluetooth | 4.2, A2DP, LE, aptX HD |
| VoLTE | Ydy |
| Radio FM | Ydy |
GWERTH SARTerfyn FCC yw 1.6 W/kg wedi'i fesur mewn cyfaint o 1 gram o feinwe.
| Corff SAR (AB) | 1.251 W / kg |
| Pennaeth SAR (AB) | 0.577 W / kg |
| Corff SAR (ABD) | 1.02 W / kg |
| Pen SAR (ABD) | 1.1 W / kg |
| M1810F6LI - SAR India: pen - 1.031 W/kg - Corff: 0.573 W/kg Nano-gorchudd P2i |
perfformiad
LLWYFAN
| Chipset | Qualcomm SDM632 Snapdragon 632 (14 nm) |
| CPU | Octa-core (4x1.8 GHz Kryo 250 Aur a 4x1.8 GHz Kryo 250 Arian) |
| Didau | 64 did |
| Cores | Craidd 8 |
| Technoleg y Broses | 14 nm |
| GPU | Adreno 506 |
| GPU Cores | |
| Amlder GPU | |
| Fersiwn Android | Android 10, MIUI 12.5 |
| Chwarae Store |
MEMORY
| Gallu RAM | 2GB / 3GB / 4GB |
| Math RAM | LPDDR3 |
| storio | 16GB / 32GB / 64GB |
| Slot Cerdyn SD | microSD, hyd at 1 TB (slot pwrpasol) |
SGORIAU PERFFORMIAD
Sgôr Antutu |
105k
• Antutu v7
|
batri
| Gallu | 4000 mAh |
| math | LiPo |
| Technoleg Tâl Cyflym | |
| Cyflymder Codi Tâl | 10W |
| Amser Chwarae Fideo | |
| Codi Tâl Cyflym | Ydy |
| Codi Tāl Di-wifr | |
| Codi Tâl |
camera
PRIF CAMERA Gall y nodweddion canlynol amrywio gyda'r diweddariad meddalwedd.
| Datrys Delwedd | 4032 x 3024 picsel, 12.19 AS |
| Datrysiad Fideo a FPS | 1080 @ 3060 |
| Sefydlogi Optegol (OIS) | Na |
| Sefydlogi Electronig (EIS) | |
| Fideo Cynnig Araf | Ydy |
| Nodweddion | Fflach LED, HDR, panorama |
Sgôr DxOMark
| Sgôr Symudol (Cefn) |
Symudol
Llun
fideo
|
| Sgôr Selfie |
Selfie
Llun
fideo
|
CAMERA HUNANOL
Camera Cyntaf
| Datrys | 8 AS |
| Synhwyrydd | |
| Aperture | f / 2.0 |
| Maint Pixel | |
| Maint Synhwyrydd | |
| Lens | |
| ychwanegol |
| Datrysiad Fideo a FPS | 1080p @ 30fps |
| Nodweddion | HDR |
Cwestiynau Cyffredin Xiaomi Redmi 7
Pa mor hir mae batri'r Xiaomi Redmi 7 yn para?
Mae gan fatri Xiaomi Redmi 7 gapasiti o 4000 mAh.
A oes gan Xiaomi Redmi 7 NFC?
Na, nid oes gan Xiaomi Redmi 7 NFC
Beth yw cyfradd adnewyddu Xiaomi Redmi 7?
Mae gan Xiaomi Redmi 7 gyfradd adnewyddu o 60 Hz.
Beth yw fersiwn Android o Xiaomi Redmi 7?
Fersiwn Android Xiaomi Redmi 7 yw Android 10, MIUI 12.5.
Beth yw datrysiad arddangos Xiaomi Redmi 7?
Cydraniad arddangos Xiaomi Redmi 7 yw 720 x 1520 picsel.
A oes gan Xiaomi Redmi 7 godi tâl di-wifr?
Na, nid oes gan Xiaomi Redmi 7 godi tâl di-wifr.
A yw'r Xiaomi Redmi 7 yn gallu gwrthsefyll dŵr a llwch?
Oes, mae gan Xiaomi Redmi 7 allu gwrthsefyll dŵr a llwch.
A yw'r Xiaomi Redmi 7 yn dod â jack clustffon 3.5mm?
Oes, mae gan Xiaomi Redmi 7 jack clustffon 3.5mm.
Beth yw megapixels camera Xiaomi Redmi 7?
Mae gan y Xiaomi Redmi 7 gamera 12MP.
Beth yw pris Xiaomi Redmi 7?
Pris Xiaomi Redmi 7 yw $60.
Adolygiadau a Barn Defnyddwyr Xiaomi Redmi 7
Adolygiadau Fideo Xiaomi Redmi 7
Adolygiad ar Youtube
Xiaomi Redmi 7
×

Os ydych chi'n defnyddio'r ffôn hwn neu os oes gennych chi brofiad gyda'r ffôn hwn, dewiswch yr opsiwn hwn.
Dewiswch yr opsiwn hwn os nad ydych wedi defnyddio'r ffôn hwn a dim ond eisiau ysgrifennu sylw.
Mae yna 9 sylwadau ar y cynnyrch hwn.