Xiaomi Redmi 8
Mae gan Redmi 8 gamera da am ei bris.
Manylebau Allweddol Xiaomi Redmi 8
- Gwrth-ddŵr gwrthsefyll Taliadau cyflym Capasiti batri uchel Headphone jack
- Arddangosfa IPS Dim mwy o werthiannau Recordiad Fideo 1080p Sgrin HD+
Manylebau Llawn Xiaomi Redmi 8
| brand | Redmi |
| Cyhoeddi | Hydref 10, 2019 |
| Codename | olewydd |
| Rhif Model | |
| Dyddiad Rhyddhau | Hydref 12, 2019 |
| Allan Pris | Tua 100 EUR |
ARDDANGOS
| math | IPS LCD |
| Cymhareb Agwedd a PPI | Cymhareb 19:9 - dwysedd 270 ppi |
| Maint | Modfedd 6.22, 96.6 cm2 (~ Cymhareb sgrin-i-gorff 81.8%) |
| Cyfradd Refresh | 60 Hz |
| Datrys | 720 1520 picsel x |
| Disgleirdeb brig (nit) | |
| Diogelu | Corning Gorilla Glass 5 |
| Nodweddion |
CORFF
| Lliwiau |
Black Coch Glas |
| Dimensiynau | 156.5 • 75.4 • 9.4 mm (6.16 • 2.97 • 0.37 yn) |
| pwysau | 188 gr (6.63 owns) |
| Deunydd | Plastig |
| ardystio | P2i Diogelu Rhag Sblash |
| Dŵr Gwrthiannol | Ydy |
| Synwyryddion | Olion bysedd (wedi'i osod yn y cefn), cyflymromedr, agosrwydd, cwmpawd |
| 3.5mm Jack | Ydy |
| NFC | Na |
| Is-goch | Ydy |
| Math USB | 2.0, cysylltydd gwrthdroadwy Type-C 1.0, USB On-The-Go |
| System Oeri | |
| HDMI | |
| Cryfder Uchelseinydd (dB) |
Rhwydwaith
Amlder
| Technoleg | GSM / HSPA / LTE |
| Bandiau 2G | GSM - 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 a SIM 2 |
| Bandiau 3G | HSDPA - 850/900/1900/2100 |
| Bandiau 4G | Band LTE - 1(2100), 3(1800), 5(850), 8(900), 40(2300), 41(2500) |
| Bandiau 5G | |
| TD-SCDMA | TD-SCDMA 2000 MHz |
| Llywio | Oes, gydag A-GPS, GLONASS, GALILEO, BDS |
| Cyflymder Rhwydwaith | HSPA, LTE-A |
| Math Cerdyn SIM | SIM Deuol (Nano-SIM, stondin ddeuol) |
| Nifer yr Ardal SIM | 2 |
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b / g / n, Wi-Fi Direct, man problemus |
| Bluetooth | 4.2, A2DP, LE |
| VoLTE | Ydy |
| Radio FM | Ydy |
| Corff SAR (AB) | |
| Pennaeth SAR (AB) | |
| Corff SAR (ABD) | |
| Pen SAR (ABD) | |
LLWYFAN
| Chipset | Cymcomm Snapdragon 439 |
| CPU | Octa-craidd (2x1.95 GHz Cortex-A53 a 6x1.45 GHz Cortecs A53) |
| Didau | 64 did |
| Cores | Craidd 8 |
| Technoleg y Broses | 12 nm |
| GPU | Adreno 505 |
| GPU Cores | 2 |
| Amlder GPU | 500 MHz |
| Fersiwn Android | Android 11, MIUI 12.5 |
| Chwarae Store |
MEMORY
| Gallu RAM | 3GB / 4GB |
| Math RAM | LPDDR4 |
| storio | 32GB / 64GB |
| Slot Cerdyn SD | microSD, hyd at 512 GB (slot pwrpasol) |
SGORIAU PERFFORMIAD
Sgôr Antutu |
84k
• Antutu v7
|
batri
| Gallu | 5200 mAh |
| math | LiPo |
| Technoleg Tâl Cyflym | |
| Cyflymder Codi Tâl | 18W |
| Amser Chwarae Fideo | |
| Codi Tâl Cyflym | Ydy |
| Codi Tāl Di-wifr | Na |
| Codi Tâl |
camera
| Datrys | |
| Synhwyrydd | Sony IMX363 Exmor RS |
| Aperture | f / 1.8 |
| Maint Pixel | |
| Maint Synhwyrydd | |
| Zoom Optegol | |
| Lens | |
| ychwanegol |
| Datrys Delwedd | 4288 x 2843 picsel, 12.19 AS |
| Datrysiad Fideo a FPS | 1080 @ 30 |
| Sefydlogi Optegol (OIS) | Na |
| Sefydlogi Electronig (EIS) | Ydy |
| Fideo Cynnig Araf | Ydy |
| Nodweddion | Fflach LED, HDR, panorama |
Sgôr DxOMark
| Sgôr Symudol (Cefn) |
Symudol
Llun
fideo
|
| Sgôr Selfie |
Selfie
Llun
fideo
|
CAMERA HUNANOL
| Datrys | 8 AS |
| Synhwyrydd | |
| Aperture | f / 2.0 |
| Maint Pixel | |
| Maint Synhwyrydd | |
| Lens | |
| ychwanegol |
| Datrysiad Fideo a FPS | 1080p @ 30fps |
| Nodweddion | HDR |
Cwestiynau Cyffredin Xiaomi Redmi 8
Pa mor hir mae batri'r Xiaomi Redmi 8 yn para?
Mae gan fatri Xiaomi Redmi 8 gapasiti o 5200 mAh.
A oes gan Xiaomi Redmi 8 NFC?
Na, nid oes gan Xiaomi Redmi 8 NFC
Beth yw cyfradd adnewyddu Xiaomi Redmi 8?
Mae gan Xiaomi Redmi 8 gyfradd adnewyddu o 60 Hz.
Beth yw fersiwn Android o Xiaomi Redmi 8?
Fersiwn Android Xiaomi Redmi 8 yw Android 11, MIUI 12.5.
Beth yw datrysiad arddangos Xiaomi Redmi 8?
Cydraniad arddangos Xiaomi Redmi 8 yw 720 x 1520 picsel.
A oes gan Xiaomi Redmi 8 godi tâl di-wifr?
Na, nid oes gan Xiaomi Redmi 8 godi tâl di-wifr.
A yw'r Xiaomi Redmi 8 yn gallu gwrthsefyll dŵr a llwch?
Oes, mae gan Xiaomi Redmi 8 allu gwrthsefyll dŵr a llwch.
A yw'r Xiaomi Redmi 8 yn dod â jack clustffon 3.5mm?
Oes, mae gan Xiaomi Redmi 8 jack clustffon 3.5mm.
Beth yw megapixels camera Xiaomi Redmi 8?
Mae gan y Xiaomi Redmi 8 gamera 12MP.
Beth yw synhwyrydd camera Xiaomi Redmi 8?
Mae gan y Xiaomi Redmi 8 synhwyrydd camera Sony IMX363 Exmor RS.
Beth yw pris Xiaomi Redmi 8?
Pris Xiaomi Redmi 8 yw $65.
Pa fersiwn MIUI fydd y diweddariad diwethaf o Xiaomi Redmi 8?
MIUI 12.5 fydd y fersiwn MIUI olaf o Xiaomi Redmi 8.
Pa fersiwn Android fydd yn ddiweddariad olaf o Xiaomi Redmi 8?
Android 10 fydd y fersiwn Android olaf o Xiaomi Redmi 8.
Faint o ddiweddariadau fydd Xiaomi Redmi 8 yn eu cael?
Bydd Xiaomi Redmi 8 yn cael 2 MIUI a 3 blynedd o ddiweddariadau diogelwch Android tan MIUI 12.5.
Am faint o flynyddoedd bydd Xiaomi Redmi 8 yn cael diweddariadau?
Bydd Xiaomi Redmi 8 yn cael 3 blynedd o ddiweddariad diogelwch ers 2022.
Pa mor aml fydd Xiaomi Redmi 8 yn cael diweddariadau?
Mae Xiaomi Redmi 8 yn cael diweddariad bob 3 mis.
Xiaomi Redmi 8 allan o'r bocs gyda pha fersiwn Android?
Xiaomi Redmi 8 allan o'r bocs gyda MIUI 10 yn seiliedig ar Android 9.
Pryd fydd Xiaomi Redmi 8 yn cael y diweddariad MIUI 13?
Ni fydd Xiaomi Redmi 8 yn cael diweddariad MIUI 13.
Pryd fydd Xiaomi Redmi 8 yn cael y diweddariad Android 12?
Ni fydd Xiaomi Redmi 8 yn cael diweddariad Android 12.
Pryd fydd Xiaomi Redmi 8 yn cael y diweddariad Android 13?
Na, ni fydd Xiaomi Redmi 8 yn cael diweddariad Android 13.
Pryd fydd cefnogaeth diweddaru Xiaomi Redmi 8 yn dod i ben?
Bydd cefnogaeth diweddaru Xiaomi Redmi 8 yn dod i ben ar 2022.
Adolygiadau a Barn Defnyddwyr Xiaomi Redmi 8
Adolygiadau Fideo Xiaomi Redmi 8
Xiaomi Redmi 8
×

Os ydych chi'n defnyddio'r ffôn hwn neu os oes gennych chi brofiad gyda'r ffôn hwn, dewiswch yr opsiwn hwn.
Dewiswch yr opsiwn hwn os nad ydych wedi defnyddio'r ffôn hwn a dim ond eisiau ysgrifennu sylw.
Mae yna 21 sylwadau ar y cynnyrch hwn.