Nodyn Xiaomi Redmi 9 Pro 5G
Mae manylebau Redmi Note 9 Pro 5G yn cynnig prosesydd Qualcomm o ansawdd uchel i'r segment canol.
Manylebau Allweddol Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G
- gyfradd adnewyddu Uchel Gwrth-ddŵr gwrthsefyll Taliadau cyflym Capasiti RAM uchel
- Arddangosfa IPS Dim OIS
Manylebau Llawn Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G
| brand | Redmi |
| Cyhoeddi | 2020, Tachwedd 26 |
| Codename | gauguin |
| Rhif Model | M2007J17C |
| Dyddiad Rhyddhau | 2020, Rhagfyr 01 |
| Allan Pris | Tua 200 EUR |
ARDDANGOS
| math | IPS LCD |
| Cymhareb Agwedd a PPI | Cymhareb 20:9 - dwysedd 395 ppi |
| Maint | Modfedd 6.67, 107.4 cm2 (~ Cymhareb sgrin-i-gorff 84.6%) |
| Cyfradd Refresh | 120 Hz |
| Datrys | 1080 2400 picsel x |
| Disgleirdeb brig (nit) | |
| Diogelu | Corning Gorilla Glass 5 |
| Nodweddion |
CORFF
| Lliwiau |
Gray Glas Coch / Mintys |
| Dimensiynau | 165.4 • 76.8 • 9 mm (6.51 • 3.02 • 0.35 yn) |
| pwysau | 215 gr (7.58 owns) |
| Deunydd | Blaen gwydr (Gorilla Glass 5), cefn gwydr (Gorilla Glass 5) |
| ardystio | IP53 |
| Dŵr Gwrthiannol | Ydy |
| Synwyryddion | Olion bysedd (ar yr ochr), cyflymromedr, gyro, agosrwydd, cwmpawd |
| 3.5mm Jack | Ydy |
| NFC | Ydy |
| Is-goch | Ydy |
| Math USB | USB Math-C 2.0 |
| System Oeri | Ydy |
| HDMI | |
| Cryfder Uchelseinydd (dB) |
Rhwydwaith
Amlder
| Technoleg | GSM/CDMA/HSPA/EVDO/LTE/5G |
| Bandiau 2G | GSM - 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 a SIM 2 |
| Bandiau 3G | HSDPA - 850/900/1900/2100 |
| Bandiau 4G | 1, 3, 5, 7, 8, 34, 38, 39, 40, 41 |
| Bandiau 5G | 1, 3, 41, 78, 79 SA/NSA/Is6 |
| TD-SCDMA | |
| Llywio | Oes, gyda band deuol A-GPS, GLONASS, BDS, GALILEO, QZSS, GNSS |
| Cyflymder Rhwydwaith | HSPA 42.2 / 5.76 Mbps, LTE-A, 5G |
| Math Cerdyn SIM | SIM Deuol Hybrid (Nano-SIM, stand-yp deuol) |
| Nifer yr Ardal SIM | SIM 2 |
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a / b / g / n / ac, band deuol, Wi-Fi Direct, â phroblem |
| Bluetooth | 5.1, A2DP, LE |
| VoLTE | Ydy |
| Radio FM | Ydy |
| Corff SAR (AB) | |
| Pennaeth SAR (AB) | |
| Corff SAR (ABD) | |
| Pen SAR (ABD) | |
LLWYFAN
| Chipset | Qualcomm Snapdragon 750G 5G (SM7225) |
| CPU | Octa-core (2x2.2 GHz Kryo 570 & 6x1.8 GHz Kryo 570) |
| Didau | |
| Cores | 8 Craidd Craidd |
| Technoleg y Broses | 8 nm |
| GPU | Adreno 619 |
| GPU Cores | |
| Amlder GPU | |
| Fersiwn Android | Android 12, MIUI 13 |
| Chwarae Store |
MEMORY
| Gallu RAM | RAM 6GB / 8GB |
| Math RAM | |
| storio | 128GB / 256GB ROM |
| Slot Cerdyn SD | microSDXC (yn defnyddio slot SIM a rennir) |
SGORIAU PERFFORMIAD
Sgôr Antutu |
351.000
• Antutu v8
|
batri
| Gallu | 4820 mAh |
| math | LiPo |
| Technoleg Tâl Cyflym | |
| Cyflymder Codi Tâl | 33W |
| Amser Chwarae Fideo | |
| Codi Tâl Cyflym | 33W |
| Codi Tāl Di-wifr | Na |
| Codi Tâl |
camera
| Datrys | 108 AS |
| Synhwyrydd | Samsung S5KHM2 |
| Aperture | f / 1.8 |
| Maint Pixel | 0.7µm |
| Maint Synhwyrydd | 1 / 1.52 " |
| Zoom Optegol | |
| Lens | 26mm (lled) |
| ychwanegol | PDAF |
| Datrys | 8 AS |
| Synhwyrydd | Hollolwg OV8856 |
| Aperture | f / 2.2 |
| Maint Pixel | 1.12µm |
| Maint Synhwyrydd | 1 / 4.0 " |
| Zoom Optegol | |
| Lens | 118? (uwch-eang) |
| ychwanegol |
| Datrys | 2 AS |
| Synhwyrydd | Hollgyfrif OV02B10 |
| Aperture | f / 2.4 |
| Maint Pixel | |
| Maint Synhwyrydd | |
| Zoom Optegol | |
| Lens | Macro |
| ychwanegol |
| Datrys | 2 AS |
| Synhwyrydd | Hynix HI-259 |
| Aperture | f / 2.4 |
| Maint Pixel | |
| Maint Synhwyrydd | |
| Zoom Optegol | |
| Lens | Dyfnder |
| ychwanegol |
| Datrys Delwedd | Megapixeli 108 |
| Datrysiad Fideo a FPS | 4K@30fps, 1080p@30/60fps |
| Sefydlogi Optegol (OIS) | Na |
| Sefydlogi Electronig (EIS) | Ydy |
| Fideo Cynnig Araf | Ydy |
| Nodweddion | Fflach tôn deuol-LED deuol, HDR, panorama |
Sgôr DxOMark
| Sgôr Symudol (Cefn) |
Symudol
Llun
fideo
|
| Sgôr Selfie |
Selfie
Llun
fideo
|
CAMERA HUNANOL
| Datrys | 16 AS |
| Synhwyrydd | Omnivision OV16A1Q |
| Aperture | f / 2.45 |
| Maint Pixel | 1.60 μm |
| Maint Synhwyrydd | |
| Lens | |
| ychwanegol |
| Datrysiad Fideo a FPS | 1080p@30fps, gyro-EIS |
| Nodweddion | HDR, panorama |
Cwestiynau Cyffredin Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G
Pa mor hir mae batri'r Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G yn para?
Mae gan fatri Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G gapasiti o 4820 mAh.
A oes gan Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G NFC?
Oes, mae gan Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G NFC
Beth yw cyfradd adnewyddu Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G?
Mae gan Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G gyfradd adnewyddu o 120 Hz.
Beth yw'r fersiwn Android o Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G?
Fersiwn Android Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G yw Android 12, MIUI 13.
Beth yw datrysiad arddangos Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G?
Cydraniad arddangos Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G yw 1080 x 2400 picsel.
A oes gan Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G godi tâl diwifr?
Na, nid oes gan Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G godi tâl di-wifr.
A yw'r Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G yn gallu gwrthsefyll dŵr a llwch?
Oes, mae gan Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G allu gwrthsefyll dŵr a llwch.
A yw'r Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G yn dod â jack clustffon 3.5mm?
Oes, mae gan Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G jack clustffon 3.5mm.
Beth yw megapixels camera Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G?
Mae gan y Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G gamera 108MP.
Beth yw synhwyrydd camera Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G?
Mae gan y Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G synhwyrydd camera Samsung S5KHM2.
Beth yw pris Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G?
Pris Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G yw $290.
Pa fersiwn MIUI fydd y diweddariad diwethaf o Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G?
MIUI 14 fydd y fersiwn MIUI olaf o Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G.
Pa fersiwn Android fydd yn ddiweddariad diwethaf o Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G?
Android 12 fydd y fersiwn Android olaf o Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G.
Faint o ddiweddariadau fydd Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G yn eu cael?
Bydd Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G yn cael 3 MIUI a 3 blynedd o ddiweddariadau diogelwch Android tan MIUI 14.
Sawl blwyddyn fydd Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G yn cael diweddariadau?
Bydd Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G yn cael 3 blynedd o ddiweddariad diogelwch ers 2022.
Pa mor aml y bydd Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G yn cael diweddariadau?
Mae Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G yn cael diweddariad bob 3 mis.
Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G allan o'r bocs gyda pha fersiwn Android?
Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G allan o'r bocs gyda MIUI 12 yn seiliedig ar Android 10
Pryd fydd Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G yn cael y diweddariad MIUI 13?
Mae Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G eisoes wedi cael diweddariad MIUI 13.
Pryd fydd Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G yn cael y diweddariad Android 12?
Mae Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G eisoes wedi cael diweddariad Android 12.
Pryd fydd Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G yn cael y diweddariad Android 13?
Na, ni fydd Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G yn cael diweddariad Android 13.
Pryd fydd cefnogaeth diweddaru Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G yn dod i ben?
Bydd cefnogaeth diweddaru Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G yn dod i ben ar 2024.
Adolygiadau a Barn Defnyddwyr Xiaomi Redmi 9 Pro 5G
Adolygiadau Fideo 9G Xiaomi Redmi Note 5 Pro
Nodyn Xiaomi Redmi 9 Pro 5G
×


Os ydych chi'n defnyddio'r ffôn hwn neu os oes gennych chi brofiad gyda'r ffôn hwn, dewiswch yr opsiwn hwn.
Dewiswch yr opsiwn hwn os nad ydych wedi defnyddio'r ffôn hwn a dim ond eisiau ysgrifennu sylw.
Mae yna 10 sylwadau ar y cynnyrch hwn.