Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A)
Yr un ffôn clyfar yw Redmi Note 5A a Redmi Y1.
Manylebau Allweddol Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A).
- Headphone jack Opsiynau lliw lluosog Ardal Cerdyn SD ar gael
- Arddangosfa IPS Dim mwy o werthiannau Recordiad Fideo 1080p Sgrin HD+
Manylebau Llawn Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A).
Specs Cyffredinol
CYHOEDDI
| brand | Redmi |
| Cyhoeddi | |
| Codename | ugg |
| Rhif Model | |
| Dyddiad Rhyddhau | 2017, Tachwedd |
| Allan Pris | Tua 140 EUR |
ARDDANGOS
| math | IPS LCD |
| Cymhareb Agwedd a PPI | Cymhareb 16:9 - dwysedd 267 ppi |
| Maint | Modfedd 5.5, 83.4 cm2 (~ Cymhareb sgrin-i-gorff 71.5%) |
| Cyfradd Refresh | 60 Hz |
| Datrys | 720 1280 picsel x |
| Disgleirdeb brig (nit) | |
| Diogelu | Corning Gorilla Glass 3 |
| Nodweddion |
CORFF
| Lliwiau |
Gold
Llwyd tywyll arian Rhosyn Aur |
| Dimensiynau | 153 76.2 x x 7.7 mm (6.02 3.00 x x 0.30 mewn) |
| pwysau | 153 gr (5.40 owns) |
| Deunydd | Ffrâm alwminiwm, cefn plastig |
| ardystio | |
| Dŵr Gwrthiannol | |
| Synwyryddion | Olion bysedd (wedi'i osod yn y cefn), cyflymromedr, gyro, agosrwydd, cwmpawd |
| 3.5mm Jack | Ydy |
| NFC | Na |
| Is-goch | |
| Math USB | microUSB 2.0 |
| System Oeri | |
| HDMI | |
| Cryfder Uchelseinydd (dB) |
Rhwydwaith
Amlder
| Technoleg | GSM / HSPA / LTE |
| Bandiau 2G | GSM - 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 a SIM 2 |
| Bandiau 3G | HSDPA - 850/900/1900/2100 |
| Bandiau 4G | Band LTE - 1(2100), 3(1800), 4(1700/2100), 5(850), 7(2600), 8(900), 20(800), 38(2600), 40(2300) |
| Bandiau 5G | |
| TD-SCDMA | |
| Llywio | Oes, gydag A-GPS, GLONASS, BDS |
| Cyflymder Rhwydwaith | HSPA, LTE |
Eraill
| Math Cerdyn SIM | SIM Deuol (Nano-SIM, stondin ddeuol) |
| Nifer yr Ardal SIM | 2 |
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b / g / n, Wi-Fi Direct, man problemus |
| Bluetooth | 4.2, A2DP, LE |
| VoLTE | |
| Radio FM | Ydy |
GWERTH SARTerfyn FCC yw 1.6 W/kg wedi'i fesur mewn cyfaint o 1 gram o feinwe.
| Corff SAR (AB) | |
| Pennaeth SAR (AB) | |
| Corff SAR (ABD) | |
| Pen SAR (ABD) | |
perfformiad
LLWYFAN
| Chipset | Qualcomm MSM8940 Snapdragon 435 (28nm) |
| CPU | Octa-craidd 1.4 GHz Cortex-A53 |
| Didau | |
| Cores | |
| Technoleg y Broses | |
| GPU | Adreno 505 |
| GPU Cores | |
| Amlder GPU | |
| Fersiwn Android | Android 7.1.2 (Nougat); MIUI 10 |
| Chwarae Store |
MEMORY
| Gallu RAM | 4 GB RAM / 32 GB |
| Math RAM | |
| storio | 64 GB |
| Slot Cerdyn SD | microSD, hyd at 256 GB (slot pwrpasol) |
SGORIAU PERFFORMIAD
Sgôr Antutu |
• Antutu
|
batri
| Gallu | 3080 mAh |
| math | Li-ion |
| Technoleg Tâl Cyflym | |
| Cyflymder Codi Tâl | 10W |
| Amser Chwarae Fideo | |
| Codi Tâl Cyflym | |
| Codi Tāl Di-wifr | |
| Codi Tâl |
camera
PRIF CAMERA Gall y nodweddion canlynol amrywio gyda'r diweddariad meddalwedd.
| Datrys Delwedd | Megapixeli 13 |
| Datrysiad Fideo a FPS | 1080 @ 30 |
| Sefydlogi Optegol (OIS) | Na |
| Sefydlogi Electronig (EIS) | |
| Fideo Cynnig Araf | |
| Nodweddion | Fflach LED, HDR, panorama |
Sgôr DxOMark
| Sgôr Symudol (Cefn) |
Symudol
Llun
fideo
|
| Sgôr Selfie |
Selfie
Llun
fideo
|
CAMERA HUNANOL
Camera Cyntaf
| Datrys | 16 AS |
| Synhwyrydd | |
| Aperture | f / 2.0 |
| Maint Pixel | |
| Maint Synhwyrydd | |
| Lens | |
| ychwanegol |
| Datrysiad Fideo a FPS | 1080p @ 30fps |
| Nodweddion |
Cwestiynau Cyffredin Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A).
Pa mor hir mae batri'r Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A) yn para?
Mae gan fatri Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A) gapasiti o 3080 mAh.
A oes gan Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A) NFC?
Na, nid oes gan Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A) NFC
Beth yw cyfradd adnewyddu Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A)?
Mae gan Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A) gyfradd adnewyddu o 60 Hz.
Beth yw'r fersiwn Android o Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A)?
Fersiwn Android Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A) yw Android 7.1.2 (Nougat); MIUI 10.
Beth yw datrysiad arddangos Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A)?
Cydraniad arddangos Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A) yw 720 x 1280 picsel.
A oes gan Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A) godi tâl di-wifr?
Na, nid oes gan Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A) godi tâl di-wifr.
A yw'r Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A) yn gallu gwrthsefyll dŵr a llwch?
Na, nid oes gan Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A) allu gwrthsefyll dŵr a llwch.
A yw'r Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A) yn dod â jack clustffon 3.5mm?
Oes, mae gan Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A) jack clustffon 3.5mm.
Beth yw megapixels camera Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A)?
Mae gan y Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A) gamera 13MP.
Beth yw pris Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A)?
Pris Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A) yw $45.
Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A) Adolygiadau a Barn Defnyddwyr
Adolygiadau Fideo Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A).
Adolygiad ar Youtube
Xiaomi Redmi Y1 (Nodyn 5A)
×
Os ydych chi'n defnyddio'r ffôn hwn neu os oes gennych chi brofiad gyda'r ffôn hwn, dewiswch yr opsiwn hwn.
Dewiswch yr opsiwn hwn os nad ydych wedi defnyddio'r ffôn hwn a dim ond eisiau ysgrifennu sylw.
Mae yna 2 sylwadau ar y cynnyrch hwn.