Xiaomi Redmi
Mae Xiaomi Redmi 5 yn ffôn clyfar corff metel o ansawdd uchel am bris isel.
Manylebau Allweddol Xiaomi Redmi
- Headphone jack Opsiynau lliw lluosog Ardal Cerdyn SD ar gael
- Arddangosfa IPS Dim mwy o werthiannau Recordiad Fideo 1080p Capasiti batri isel
Manylebau Llawn Xiaomi Redmi
Specs Cyffredinol
CYHOEDDI
| brand | Redmi |
| Cyhoeddi | |
| Codename | HM2013023 |
| Rhif Model | 2013023 |
| Dyddiad Rhyddhau | Rhyddhawyd 2013, Awst |
| Allan Pris | Tua 100 EUR |
ARDDANGOS
| math | IPS LCD |
| Cymhareb Agwedd a PPI | Cymhareb 16:9 - dwysedd 312 ppi |
| Maint | Modfedd 4.7, 60.9 cm2 (~ Cymhareb sgrin-i-gorff 64.4%) |
| Cyfradd Refresh | 60 Hz |
| Datrys | 720 1280 picsel x |
| Disgleirdeb brig (nit) | |
| Diogelu | Corning Gorilla Glass 2 |
| Nodweddion |
CORFF
| Lliwiau |
Black Coch Tsieineaidd Gwyrdd Paneli Melyn |
| Dimensiynau | 137 69 x x 9.9 mm (5.39 2.72 x x 0.39 mewn) |
| pwysau | 158 gr (5.57 owns) |
| Deunydd | |
| ardystio | |
| Dŵr Gwrthiannol | |
| Synwyryddion | Cyflymydd, gyro, agosrwydd, cwmpawd |
| 3.5mm Jack | Ydy |
| NFC | Na |
| Is-goch | |
| Math USB | microUSB 2.0, USB Host |
| System Oeri | |
| HDMI | |
| Cryfder Uchelseinydd (dB) |
Rhwydwaith
Amlder
| Technoleg | GSM / HSPA |
| Bandiau 2G | GSM - 900/1800/1900 |
| Bandiau 3G | HSDPA - 900/2100 |
| Bandiau 4G | |
| Bandiau 5G | |
| TD-SCDMA | |
| Llywio | Oes, gydag A-GPS |
| Cyflymder Rhwydwaith | HSPA |
Eraill
| Math Cerdyn SIM | SIM Ddeuol |
| Nifer yr Ardal SIM | 2 |
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b / g / n, Wi-Fi Direct, man problemus |
| Bluetooth | 4.0, A2DP, LE |
| VoLTE | |
| Radio FM | Ydy |
GWERTH SARTerfyn FCC yw 1.6 W/kg wedi'i fesur mewn cyfaint o 1 gram o feinwe.
| Corff SAR (AB) | |
| Pennaeth SAR (AB) | |
| Corff SAR (ABD) | |
| Pen SAR (ABD) | |
perfformiad
LLWYFAN
| Chipset | Mediatek MT6589T (28 nm) |
| CPU | Cortex-A1.5 cwad-craidd 7 GHz |
| Didau | |
| Cores | |
| Technoleg y Broses | |
| GPU | PowerVR SGX544MP2 |
| GPU Cores | |
| Amlder GPU | |
| Fersiwn Android | Android 4.2 (Jeli Bean) |
| Chwarae Store |
MEMORY
| Gallu RAM | 1 GB RAM |
| Math RAM | |
| storio | 4 GB |
| Slot Cerdyn SD | microSD, hyd at 32 GB (slot pwrpasol) |
SGORIAU PERFFORMIAD
Sgôr Antutu |
• Antutu
|
batri
| Gallu | 2000 mAh |
| math | LiPo |
| Technoleg Tâl Cyflym | |
| Cyflymder Codi Tâl | 5W |
| Amser Chwarae Fideo | |
| Codi Tâl Cyflym | |
| Codi Tāl Di-wifr | |
| Codi Tâl |
camera
PRIF CAMERA Gall y nodweddion canlynol amrywio gyda'r diweddariad meddalwedd.
| Datrys Delwedd | Megapixeli 8 |
| Datrysiad Fideo a FPS | 1080 @ 30 |
| Sefydlogi Optegol (OIS) | Na |
| Sefydlogi Electronig (EIS) | |
| Fideo Cynnig Araf | |
| Nodweddion | Fflach LED deuol, HDR |
Sgôr DxOMark
| Sgôr Symudol (Cefn) |
Symudol
Llun
fideo
|
| Sgôr Selfie |
Selfie
Llun
fideo
|
CAMERA HUNANOL
Camera Cyntaf
| Datrys | 1.3 AS |
| Synhwyrydd | |
| Aperture | |
| Maint Pixel | |
| Maint Synhwyrydd | |
| Lens | |
| ychwanegol |
| Datrysiad Fideo a FPS | 720p @ 30fps |
| Nodweddion |
Cwestiynau Cyffredin Xiaomi Redmi
Pa mor hir mae batri'r Xiaomi Redmi yn para?
Mae gan fatri Xiaomi Redmi gapasiti o 2000 mAh.
A oes gan Xiaomi Redmi NFC?
Na, nid oes gan Xiaomi Redmi NFC
Beth yw cyfradd adnewyddu Xiaomi Redmi?
Mae gan Xiaomi Redmi gyfradd adnewyddu o 60 Hz.
Beth yw'r fersiwn Android o Xiaomi Redmi?
Fersiwn Android Xiaomi Redmi yw Android 4.2 (Jelly Bean).
Beth yw datrysiad arddangos Xiaomi Redmi?
Cydraniad arddangos Xiaomi Redmi yw 720 x 1280 picsel.
A oes gan Xiaomi Redmi godi tâl di-wifr?
Na, nid oes gan Xiaomi Redmi godi tâl di-wifr.
A yw'r Xiaomi Redmi yn gwrthsefyll dŵr a llwch?
Na, nid oes gan Xiaomi Redmi allu gwrthsefyll dŵr a llwch.
A yw'r Xiaomi Redmi yn dod â jack clustffon 3.5mm?
Oes, mae gan Xiaomi Redmi jack clustffon 3.5mm.
Beth yw megapixels camera Xiaomi Redmi?
Mae gan y Xiaomi Redmi gamera 8MP.
Beth yw pris Xiaomi Redmi?
Pris Xiaomi Redmi yw $15.
Adolygiadau a Barn Defnyddwyr Xiaomi Redmi
Adolygiadau Fideo Xiaomi Redmi
Adolygiad ar Youtube
Xiaomi Redmi
×
Os ydych chi'n defnyddio'r ffôn hwn neu os oes gennych chi brofiad gyda'r ffôn hwn, dewiswch yr opsiwn hwn.
Dewiswch yr opsiwn hwn os nad ydych wedi defnyddio'r ffôn hwn a dim ond eisiau ysgrifennu sylw.
Mae yna 0 sylwadau ar y cynnyrch hwn.