Xiaomi Stand-Nau'in Selfie Stick Review

Xiaomi Stand-Type Selfie Stick yana fasalta ba kawai na'urar caji ta Bluetooth ba amma kuma ana iya amfani da ita azaman ƙaramar wayar tarho ban da sandar selfie mai tsawo. Za mu dubi wannan na'ura mai ban sha'awa, kuma mu nuna kyawawan wurare masu rauni na zane.

Idan kuna son ƙirƙirar kyawawan hotuna don shafukanku na kafofin watsa labarun ko kuna yawan saita tarukan Zuƙowa ta amfani da wayoyinku, kawai abin da ya kamata ku san yadda samfurin mai amfani daga Xiaomi zai iya taimaka muku da hakan.

Xiaomi Stand-Nau'in Selfie Stick Review

Xiaomi Stand-Type Selfie Stick zai zama kayan haɗin da kuka fi so saboda yana ɗaya daga cikin na'urorin abokantaka masu amfani koyaushe. Yana iya aiki azaman tripod wanda za'a iya sakawa cikin sauƙi akan tebur. Hakanan yana iya aiki azaman sandar selfie mai juyawa, kuma tare da taimakon ikon sarrafa ramut na Bluetooth, yana iya sarrafa tsarin harbi.

Wadanda Aka Hada

Abubuwan da aka haɗa suna da sauƙi, itace kawai, kuna samun littafin mai amfani da katin garanti. A cikin akwatin kayan haɗi, zaku ga nesa ta Bluetooth. Karamar na'ura ce ta filastik, wacce ke da tashar caji mai caji a saman, Micro USB, kuma tana ɗaukar dogon lokaci. Ba kwa buƙatar yin cajin mai sarrafa ramut sau da yawa sau da yawa.

Design

Idan yana caji sai ya fara ja, sannan bayan ya gama caji sai ya koma shudi. Don gudun kada a sanya batura a ciki da makamantansu. Ƙaƙƙarfan ƙira kaɗan kuma kawai yana zamewa cikin murfin silicone. Tsawon naɗewar Xiaomi Stand-Type Selfie Stick yana kusa da milimita 190, don haka yana da abokantaka na aljihu. Akalla lokacin da ya ruguje sosai, kuma yana cikin tsarin da suke son yi.

An yi samfurin da aluminum, nauyinsa ya kai gram 155, amma yana iya ɗaukar wayar salula fiye da nata. An ƙirƙira maƙarƙashiyar monopod daga wani abu mara zamewa. Yana ba ka damar riƙe shi a hannunka da ƙarfi. Bututun aluminium ɗin da za a iya ƙarawa yana kiyaye wayar hannu ta tsaya a wuri ɗaya komai nauyi.

Bakin wayar yana iya miƙewa kuma yana iya riƙe waya mai faɗi 56 zuwa 89 millimeters. Mimics tare da girman girman allo na gaske zai dace da sauƙi. A saman wannan, madaidaicin na iya juyawa digiri 360, kuma za a iya canza maƙallan monopod zuwa faɗaɗa kyauta.

Zane irin wannan yana ba da izinin shigar da monopod tare da wayar hannu akan tebur ko kowane wuri mai faɗi ko yin taron bidiyo tare da Zuƙowa, ko ɗaukar hotuna kawai. Don ƙarin kwanciyar hankali, ƙafafunsu suna sanye da kushin riga-kafi.

Mai sarrafawa mai nisa

Xiaomi Stand-Type Selfie Stick shima yana zuwa tare da ramut na Bluetooth wanda ke ba ku damar ɗaukar hotuna daga nesa. Saita monopod a matsayin tripod a duk inda kuka ji yana da babban kusurwa don amfani da ramut don harba ba tare da blurs ba.

Lokacin da kake haɗa remote ɗin, duk abin da kake buƙatar yi shine kawai danna maɓallin, zaka ga blue light yana walƙiya kuma kawai haɗa shi da wayar. Kila za ku sami kusan mita 7 zuwa 8 bayyanannen layin hangen nesa daga wannan nesa, amma zai bambanta dangane da wayar.

Ya kamata a ajiye samfurin nesa a cikin wani yanki na musamman a cikin rike. Lokacin da aka shigar da maɓallin ɗakin yana aiki azaman maɗaukaki don lokutan da kuke amfani da monopod azaman sandar selfie. The Remote sanye take da Bluetooth-free kuma ya dace da Android.

Shin Xiaomi Tsayayyen Nau'in Selfie Stick Worth Siyayya ne?

Idan kai mai tasiri ne, ko kuma kawai kuna son ɗaukar hotuna, yakamata ku ba da dama ga Xiaomi Stand-Type Selfie Stick. Yana da dacewa da kasafin kuɗi, mai sauƙin amfani, kuma dacewa. Hakanan zaka iya ɗauka duk inda kake so. Hakanan zaka iya siyan Xiaomi Stand-Type Selfie Stick daga Aliexpress.

shafi Articles