Redmi കുറിപ്പ് 9 പ്രോ
~ $205 - ₹15785
റെഡ്മി നോട്ട് 13 പ്രോയുടെ പ്രധാന സവിശേഷതകൾ
- OIS പിന്തുണ ഉയർന്ന പുതുക്കൽ നിരക്ക് വേഗത്തിൽ ചാർജ് ചെയ്യുന്നു ഉയർന്ന സ്പീക്കർ വോളിയം
- SD കാർഡ് സ്ലോട്ട് ഇല്ല
റെഡ്മി നോട്ട് 13 പ്രോയുടെ മുഴുവൻ സ്പെസിഫിക്കേഷനുകളും
പൊതു സവിശേഷതകൾ
സമാരംഭിക്കുക
| ബ്രാൻഡ് | രെദ്മി |
| പ്രഖ്യാപനം | 2023, സെപ്റ്റംബർ 21 |
| കോഡ്നെയിം | മാണിക്യം |
| മോഡൽ നമ്പർ | 2312DRA50C, 2312DRA50G, 2312DRA50I, 2312CRAD3C |
| റിലീസ് തീയതി | |
| ഔട്ട് വില |
DISPLAY
| ടൈപ്പ് ചെയ്യുക | മടക്കാന് |
| വീക്ഷണാനുപാതവും പിപിഐയും | 446 ppi സാന്ദ്രത |
| വലുപ്പം | 6.67 ഇഞ്ച്, 107.4 സെ.മീ2 (Screen 89.7% സ്ക്രീൻ-ടു-ബോഡി അനുപാതം) |
| പുതുക്കിയ നിരക്ക് | 120 Hz |
| മിഴിവ് | 1220 2712 പിക്സലുകൾ |
| പീക്ക് തെളിച്ചം (നിറ്റ്) | 68B നിറങ്ങൾ, 120Hz, ഡോൾബി വിഷൻ, 1800 nits (പീക്ക്) |
| സംരക്ഷണം | കോർണിംഗ് ഗോറില്ല ഗ്ലാസ് വിക്ടസ് |
| സവിശേഷതകൾ | OLED |
സംഘം
| നിറങ്ങൾ |
കറുത്ത വെളുത്ത വയലറ്റ് ബ്ലൂ |
| അളവുകൾ | 161.2 X74.3 8 മില്ലിമീറ്റർ (6.35 X2.93 0.31) |
| ഭാരം | 187 g (6.60 oz) |
| മെറ്റീരിയൽ | |
| സാക്ഷപ്പെടുത്തല് | |
| വെള്ളത്തെ പ്രതിരോധിക്കുന്ന | |
| സെൻസറുകൾ | വിരലടയാളം (ഡിസ്പ്ലേയ്ക്ക് കീഴിൽ, ഒപ്റ്റിക്കൽ), ആക്സിലറോമീറ്റർ, ഗൈറോ, പ്രോക്സിമിറ്റി, കോമ്പസ് |
| 3.5 മില്ലീ ജാക്ക് | അതെ |
| എൻഎഫ്സി | അതെ (മാർക്കറ്റ്/മേഖലയെ ആശ്രയിച്ച്) |
| ഇൻഫ്രാറെഡ് | അതെ |
| യുഎസ്ബി തരം | യുഎസ്ബി ടൈപ്പ്-സി 2.0 |
| തണുപ്പിക്കൽ സംവിധാനം | |
| HDMI | |
| ലൗഡ്സ്പീക്കർ ലൗഡ്നെസ് (dB) | അതെ, സ്റ്റീരിയോ സ്പീക്കറുകൾക്കൊപ്പം |
നെറ്റ്വർക്ക്
ആവൃത്തികൾ
| സാങ്കേതികവിദ്യ | GSM/CDMA/HSPA/CDMA2000/LTE/5G |
| 2 ജി ബാൻഡുകൾ | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - സിം 1 & സിം 2 |
| 3 ജി ബാൻഡുകൾ | എച്ച്എസ്ഡിപിഎ 800/850/900/2100 |
| 4 ജി ബാൻഡുകൾ | 1, 3, 5, 8, 19, 34, 38, 39, 40, 41 |
| 5 ജി ബാൻഡുകൾ | 1, 3, 5, 8, 28, 38, 41, 77, 78 SA/NSA |
| ടി.ഡി.-SCDMA | |
| നാവിഗേഷൻ | GPS (L1), GLONASS (G1), BDS (B1I+B1c), ഗലീലിയോ (E1), QZSS (L1) |
| നെറ്റ്വർക്ക് സ്പീഡ് | HSPA, LTE-A (CA), 5G |
മറ്റുള്ളവ
| സിം കാർഡ് തരം | നാനോ-സിം, ഡ്യുവൽ സ്റ്റാൻഡ്-ബൈ |
| സിം ഏരിയയുടെ എണ്ണം | ഡ്യുവൽ സിം |
| വൈഫൈ | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, ഡ്യുവൽ-ബാൻഡ് |
| ബ്ലൂടൂത്ത് | 5.2, A2DP, LE |
| VoLTE | അതെ |
| എഫ്എം റേഡിയോ | ഇല്ല |
SAR മൂല്യംFCC പരിധി 1.6 W/kg ആണ്, 1 ഗ്രാം ടിഷ്യുവിൻ്റെ അളവിൽ അളക്കുന്നു.
| ബോഡി SAR (AB) | |
| ഹെഡ് SAR (AB) | |
| ബോഡി SAR (ABD) | |
| ഹെഡ് SAR (ABD) | |
പ്രകടനം
PLATFORM
| ചിപ്സെറ്റ് | Qualcomm SM7435-AB Snapdragon 7s Gen 2 (4 nm) |
| സിപിയു | ഒക്ടാകോർ (4x2.40 GHz & 4x1.95 GHz) |
| ബിറ്റുകൾ | |
| പാളികളിൽ | 8 കോർ |
| പ്രോസസ്സ് ടെക്നോളജി | 4 നം |
| ജിപിയു | അഡ്രിനോ 710 |
| ജിപിയു കോറുകൾ | |
| ജിപിയു ആവൃത്തി | |
| Android പതിപ്പ് | ആൻഡ്രോയിഡ് 13, MIUI 14 |
| പ്ലേ സ്റ്റോർ |
MEMORY
| റാം ശേഷി | 8 ജിബി 12 ജിബി 16 ജിബി |
| റാം തരം | |
| ശേഖരണം | 128GB, 256GB, 512GB |
| SD കാർഡ് സ്ലോട്ട് | ഇല്ല |
പെർഫോമൻസ് സ്കോറുകൾ
അന്തുതു സ്കോർ |
• Antutu
|
ബാറ്ററി
| ശേഷി | ക്സനുമ്ക്സ എം.എ.എച്ച് |
| ടൈപ്പ് ചെയ്യുക | ലി-പോ |
| ദ്രുത ചാർജ് സാങ്കേതികവിദ്യ | |
| ചാർജിംഗ് വേഗത | ക്സനുമ്ക്സവ് |
| വീഡിയോ പ്ലേബാക്ക് സമയം | |
| വേഗത്തിൽ ചാർജ് ചെയ്യുന്നു | അതെ |
| വയർലെസ്സ് ചാർജ്ജിംഗ് | ഇല്ല |
| റിവേഴ്സ് ചാർജിംഗ് | ഇല്ല |
കാമറ
പ്രധാന ക്യാമറ സോഫ്റ്റ്വെയർ അപ്ഡേറ്റ് അനുസരിച്ച് ഇനിപ്പറയുന്ന സവിശേഷതകൾ വ്യത്യാസപ്പെടാം.
ആദ്യ ക്യാമറ
| മിഴിവ് | 200 മെഗാപിക്സലുകൾ |
| സെൻസർ | Samsung ISOCELL S5KHP3 |
| അപ്പർച്ചർ | f / 1.7 |
| പിക്സൽ വലുപ്പം | 0.56µm |
| സെൻസർ വലിപ്പം | 1 / 1.4 " |
| ഒപ്റ്റിക്കൽ സൂം | |
| ലെന്സ് | (വിശാലം) |
| അധികമായ | മൾട്ടി-ഡയറക്ഷണൽ PDAF, OIS |
രണ്ടാമത്തെ ക്യാമറ
| മിഴിവ് | 8 മെഗാപിക്സലുകൾ |
| സെൻസർ | സോണി IMX355 |
| അപ്പർച്ചർ | |
| പിക്സൽ വലുപ്പം | |
| സെൻസർ വലിപ്പം | |
| ഒപ്റ്റിക്കൽ സൂം | |
| ലെന്സ് | അൾട്രാ വൈഡ് |
| അധികമായ |
മൂന്നാമത്തെ ക്യാമറ
| മിഴിവ് | 2 മെഗാപിക്സലുകൾ |
| സെൻസർ | ഒമ്നിവിഷൻ OV02B10 |
| അപ്പർച്ചർ | |
| പിക്സൽ വലുപ്പം | |
| സെൻസർ വലിപ്പം | |
| ഒപ്റ്റിക്കൽ സൂം | |
| ലെന്സ് | മാക്രോ |
| അധികമായ |
| ചിത്ര മിഴിവ് | 200 മെഗാപിക്സലുകൾ |
| വീഡിയോ റെസല്യൂഷനും എഫ്പിഎസും | 4K@30fps, 1080p@30/60/120fps |
| ഒപ്റ്റിക്കൽ സ്റ്റെബിലൈസേഷൻ (OIS) | അതെ |
| ഇലക്ട്രോണിക് സ്റ്റെബിലൈസേഷൻ (EIS) | |
| സ്ലോ മോഷൻ വീഡിയോ | |
| സവിശേഷതകൾ | ഡ്യുവൽ-എൽഇഡി ഡ്യുവൽ-ടോൺ ഫ്ലാഷ്, എച്ച്ഡിആർ, പനോരമ |
DxOMark സ്കോർ
| മൊബൈൽ സ്കോർ (പിൻഭാഗം) |
മൊബൈൽ
ഫോട്ടോ
വീഡിയോ
|
| സെൽഫി സ്കോർ |
സെൽഫി
ഫോട്ടോ
വീഡിയോ
|
സെൽഫി ക്യാമറ
ആദ്യ ക്യാമറ
| മിഴിവ് | 16 മെഗാപിക്സലുകൾ |
| സെൻസർ | ഒമ്നിവിഷൻ OV16A1Q |
| അപ്പർച്ചർ | |
| പിക്സൽ വലുപ്പം | 16 മെഗാപിക്സലുകൾ |
| സെൻസർ വലിപ്പം | |
| ലെന്സ് | |
| അധികമായ |
മൂന്നാമത്തെ ക്യാമറ
| മിഴിവ് | |
| സെൻസർ | |
| അപ്പർച്ചർ | |
| പിക്സൽ വലുപ്പം | |
| സെൻസർ വലിപ്പം | |
| ലെന്സ് | |
| അധികമായ |
| വീഡിയോ റെസല്യൂഷനും എഫ്പിഎസും | 1080p @ 30/60fps |
| സവിശേഷതകൾ | എച്ച്ഡിആർ |
Redmi Note 13 Pro FAQ
റെഡ്മി നോട്ട് 13 പ്രോയുടെ ബാറ്ററി എത്രത്തോളം നിലനിൽക്കും?
റെഡ്മി നോട്ട് 13 പ്രോ ബാറ്ററി 5100 mAh ആണ്.
Redmi Note 13 Pro-ന് NFC ഉണ്ടോ?
അതെ, റെഡ്മി നോട്ട് 13 പ്രോയ്ക്ക് എൻഎഫ്സി ഉണ്ട്
റെഡ്മി നോട്ട് 13 പ്രോ പുതുക്കൽ നിരക്ക് എന്താണ്?
റെഡ്മി നോട്ട് 13 പ്രോയ്ക്ക് 120 ഹെർട്സ് പുതുക്കൽ നിരക്ക് ഉണ്ട്.
റെഡ്മി നോട്ട് 13 പ്രോയുടെ ആൻഡ്രോയിഡ് പതിപ്പ് ഏതാണ്?
റെഡ്മി നോട്ട് 13 പ്രോ ആൻഡ്രോയിഡ് പതിപ്പ് ആൻഡ്രോയിഡ് 13, എംഐയുഐ 14 ആണ്.
റെഡ്മി നോട്ട് 13 പ്രോയുടെ ഡിസ്പ്ലേ റെസലൂഷൻ എന്താണ്?
റെഡ്മി നോട്ട് 13 പ്രോ ഡിസ്പ്ലേ റെസലൂഷൻ 1220 x 2712 പിക്സൽ ആണ്.
റെഡ്മി നോട്ട് 13 പ്രോയ്ക്ക് വയർലെസ് ചാർജിംഗ് ഉണ്ടോ?
ഇല്ല, Redmi Note 13 Pro-ന് വയർലെസ് ചാർജിംഗ് ഇല്ല.
റെഡ്മി നോട്ട് 13 പ്രോ വെള്ളത്തെയും പൊടിയെയും പ്രതിരോധിക്കുന്നുണ്ടോ?
ഇല്ല, റെഡ്മി നോട്ട് 13 പ്രോയിൽ വെള്ളവും പൊടിയും പ്രതിരോധിക്കുന്നില്ല.
റെഡ്മി നോട്ട് 13 പ്രോ 3.5 എംഎം ഹെഡ്ഫോൺ ജാക്കിനൊപ്പം വരുമോ?
അതെ, റെഡ്മി നോട്ട് 13 പ്രോയ്ക്ക് 3.5 എംഎം ഹെഡ്ഫോൺ ജാക്ക് ഉണ്ട്.
എന്താണ് റെഡ്മി നോട്ട് 13 പ്രോ ക്യാമറ മെഗാപിക്സൽ?
റെഡ്മി നോട്ട് 13 പ്രോയിൽ 200എംപി ക്യാമറയുണ്ട്.
റെഡ്മി നോട്ട് 13 പ്രോയുടെ ക്യാമറ സെൻസർ എന്താണ്?
Redmi Note 13 Pro-യിൽ Samsung ISOCELL S5KHP3 ക്യാമറ സെൻസർ ഉണ്ട്.
റെഡ്മി നോട്ട് 13 പ്രോയുടെ വില എന്താണ്?
റെഡ്മി നോട്ട് 13 പ്രോയുടെ വില 205 ഡോളറാണ്.
Redmi Note 13 Pro ഉപയോക്തൃ അവലോകനങ്ങളും അഭിപ്രായങ്ങളും
റെഡ്മി നോട്ട് 13 പ്രോ വീഡിയോ അവലോകനങ്ങൾ
Youtube-ൽ അവലോകനം
Redmi കുറിപ്പ് 9 പ്രോ
×
നിങ്ങൾ ഈ ഫോൺ ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിൽ അല്ലെങ്കിൽ ഈ ഫോണുമായി പരിചയമുണ്ടെങ്കിൽ, ഈ ഓപ്ഷൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുക.
നിങ്ങൾ ഈ ഫോൺ ഉപയോഗിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിൽ ഒരു അഭിപ്രായം എഴുതാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ ഈ ഓപ്ഷൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുക.
ഇതുണ്ട് 4 ഈ ഉൽപ്പന്നത്തെക്കുറിച്ചുള്ള അഭിപ്രായങ്ങൾ.