Black Shark 5 Pro
Black Shark 5 pro ndi foni yopambana kwambiri pamasewera.
Zolemba za Black Shark 5 Pro
- Mtengo wotsitsimula kwambiri HyperCharge Kuchuluka kwa RAM Mkulu batire mphamvu
- Palibe slot ya SD Card Palibe chojambulira chomvera Palibe OIS
Black Shark 5 Pro Chidule
Black Shark 5 Pro ndi foni yamasewera apamwamba kwambiri yomwe idatulutsidwa mu Marichi 2022. Ndi foni yamphamvu kwambiri ya Black Shark panobe, yokhala ndi chipset cha Snapdragon 8 Gen 1, 16GB ya RAM, ndi batire ya 4,650mAh. Black Shark 5 Pro ilinso ndi chiwonetsero cha 144Hz chotsitsimutsa, ndikupangitsa kuti ikhale imodzi mwama foni owoneka bwino kwambiri pamsika. Ndi chisankho chabwino kwa osewera omwe akufunafuna kuchita bwino kwambiri. Choyipa chokha ndichakuti ndi okwera mtengo kwambiri.
Chiwonetsero cha Black Shark 5 Pro
Black Shark 5 Pro Display ndi imodzi mwamawonekedwe otchuka kwambiri pamsika. Imakhala ndi mapikiselo a 2160x1080 ndi mawonekedwe a 18:9. Black Shark 5 Pro Display ilinso ndi mulingo wowoneka bwino wa nits 500. Izi zimapangitsa kuti zikhale zoyenera kugwiritsidwa ntchito padzuwa lolunjika. Black Shark 5 Pro Display ndi imodzi mwazowonetsa zolondola kwambiri zamtundu zomwe zilipo, zokhala ndi mtundu wa 96% DCI-P3. Izi zikutanthauza kuti mutha kusangalala ndi makanema omwe mumakonda, makanema apa TV ndi masewera amitundu yeniyeni. Black Shark 5 Pro Display ilinso ndi mbiri ya HDR10+, kotero mutha kusangalala ndi HDR kuchokera pamasewera omwe mumakonda. Ngati mukuyang'ana chiwonetsero chapadera cha Black Shark yanu
Black Shark 5 Pro Performance
Mukuyang'ana foni yomwe ingagwirizane ndi moyo wanu, ndipo Black Shark 5 Pro Performance ndi chipangizo chomwe mukufuna. Ndi purosesa yamphamvu komanso RAM yochuluka, imatha kuthana ndi mapulogalamu ndi masewera ovuta kwambiri. Kuphatikiza apo, Black Shark 5 Pro Performance ili ndi batire yayikulu yomwe ingakuthandizireni tsiku lonse. Ndipo ngati mukufuna chilimbikitso chowonjezera, mawonekedwe a Black Shark 5 Pro Performance a "TurboCharge" adzakupatsani mphamvu mwachangu. Chifukwa chake kaya mukusewera masewera omwe mumakonda kapena kutsitsa pulogalamu yomwe mumakonda, Black Shark 5 Pro Performance imakupatsani chisangalalo.
Black Shark 5 Pro Battery
Black Shark 5 Pro Battery ndi chinthu chabwino kwa iwo omwe akufunafuna batire yodalirika komanso yokhalitsa. Batire iyi ili ndi mphamvu ya 4650mAh, yomwe imakhala yokwanira kwa maola ambiri ogwiritsa ntchito. Black Shark 5 Pro imathandizanso kulipira mwachangu, kuti mutha kubwereranso kugwiritsa ntchito foni yanu posachedwa. Kuphatikiza apo, Black Shark 5 Pro Battery imagwirizananso ndi mafoni ambiri a Black Shark, zomwe zimapangitsa kukhala njira yabwino kwa iwo omwe ali ndi zida zingapo za Black Shark.
Black Shark 5 Pro Zolemba Zonse
| Brand | blackshark |
| Adalengezedwa | |
| Codename | wachikondi |
| Number Model | SHARK PAR-A0 |
| Tsiku lotulutsa | 2022, March 30 |
| Out Price | Pafupifupi 600 EUR |
ONANI
| Type | OLED |
| Aspect Ration ndi PPI | 20:9 chiŵerengero - 395 ppi kachulukidwe |
| kukula | 6.67 mainchesi, 107.4 cm2 (~ 85.7% chiweto-to-body |
| kulunzanitsa Mlingo | 144 Hz |
| Chigamulo | 1080 x 2400 pixels |
| Kuwala kwambiri (nit) | |
| Protection | |
| Mawonekedwe | Zowonekera nthawi zonse |
THUPI
| mitundu |
Black White |
| miyeso | 163.9 • 76.5 • 9.5 mamilimita (6.45 • 3.01 • 0.37 mu) |
| Kunenepa | 220 gr (7.76 oz) |
| Zofunika | |
| chitsimikizo | |
| Chosalowa madzi | |
| masensa | Zala zala (zokwera), accelerometer, gyro, proximity, kampasi, barometer |
| 3.5mm Jack | Ayi |
| NFC | inde |
| infuraredi | |
| USB mtundu | Mtundu wa C-USB 2.0 |
| yozizira System | |
| HDMI | |
| Kumveka kwa Loudspeaker (dB) |
Network
Zambiri
| Technology | GSM/CDMA/HSPA/EVDO/LTE/5G |
| Mabungwe a 2G | GSM - 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
| Mabungwe a 3G | HSDPA - 800 / 850 / 900 / 1700(AWS) / 1900 / 2100 |
| Mabungwe a 4G | 1, 2, 3, 4, 5, 7, 8, 12, 17, 18, 19, 26, 28, 34, 38, 39, 40, 41 |
| Mabungwe a 5G | 1, 3, 8, 28, 41, 77, 78, 79 SA/NSA |
| TD-SCDMA | |
| Navigation | Inde, ndi A-GPS, GLONASS, GALILEO, QZSS, BDS |
| Kuthamanga kwa Mtanda | HSPA 42.2 / 5.76 Mbps, LTE-A; 5G |
| Mtundu wa SIM Card | Wapawiri SIM (Nano-SIM, wapawiri kuyimilira) |
| Nambala ya SIM Area | 2 SIM |
| Wifi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac/6, dual-band, Wi-Fi Direct, hotspot |
| Bluetooth | 5.2, A2DP, LE, aptX HD, aptX Adaptive |
| VoLTE | inde |
| Ma wailesi a FM | Ayi |
| Thupi la SAR (AB) | |
| Mutu SAR (AB) | |
| Thupi la SAR (ABD) | |
| Mutu SAR (ABD) | |
nsanja
| Chipset | Qualcomm SM8450 Snapdragon 8 Gen 1 (4 nm) |
| CPU | Octa-core (1x3.00 GHz Cortex-X2 & 3x2.40 GHz Cortex-A710 & 4x1.70 GHz Cortex-A510) |
| Zingwe | |
| mitima | |
| Njira Zamakono | |
| GPU | Adreno 730 |
| GPU Cores | |
| GPU Frequency | |
| Android Version | Android 12, Joy UI 13 |
| Sungani Play |
MEMORY
| Mphamvu ya RAM | 256GB 12GB RAM |
| Mtundu wa RAM | |
| yosungirako | 256GB 8GB RAM |
| Slide ya SD Card | Ayi |
ZINTHU ZOCHITIKA
Antutu Score |
• Antutu
|
Battery
| mphamvu | 4650 mah |
| Type | LiPo |
| Quick Charge Technology | |
| Adzapereke Liwiro | 120W |
| Nthawi Yosewera Kanema | |
| Kuthamangitsa Mwachangu | |
| mafoni adzapereke | |
| Kubwezera Kubweza |
kamera
| Kusintha Kwa Zithunzi | Maxapixel a 108 |
| Kusintha Kwamavidiyo ndi FPS | 4K@30/60fps, 1080p@30/60/240fps, 1080p@960fps; HDR10+ |
| Optical Stabilization (OIS) | Ayi |
| Electronic Stabilization (EIS) | |
| Kanema Wosakwiya | |
| Mawonekedwe | Kuwala kwa LED, HDR, panorama |
Zotsatira za DxOMark
| Mobile Score (Kumbuyo) |
mafoni
Photo
Video
|
| Selfie Score |
Selfie
Photo
Video
|
SAMALA KAMERA
| Chigamulo | 16 MP |
| kachipangizo | |
| kabowo | |
| Kukula kwa Pixel | |
| Kukula Kwambiri | |
| mandala | |
| owonjezera |
| Kusintha Kwamavidiyo ndi FPS | 1080p @ 30fps |
| Mawonekedwe | HDR |
Black Shark 5 Pro FAQ
Kodi batire ya Black Shark 5 Pro imakhala nthawi yayitali bwanji?
Batire ya Black Shark 5 Pro ili ndi mphamvu ya 4650 mAh.
Kodi Black Shark 5 Pro ili ndi NFC?
Inde, Black Shark 5 Pro ili ndi NFC
Kodi Black Shark 5 Pro yotsitsimutsa bwanji?
Black Shark 5 Pro ili ndi 144 Hz yotsitsimula.
Kodi mtundu wa Android wa Black Shark 5 Pro ndi wotani?
Mtundu wa Android wa Black Shark 5 Pro ndi Android 12, Joy UI 13.
Kodi chiwonetsero cha Black Shark 5 Pro ndi chiyani?
Chiwonetsero cha Black Shark 5 Pro ndi 1080 x 2400 pixels.
Kodi Black Shark 5 Pro ili ndi ma charger opanda zingwe?
Ayi, Black Shark 5 Pro ilibe kuyitanitsa opanda zingwe.
Kodi Black Shark 5 Pro imalimbana ndi madzi ndi fumbi?
Ayi, Black Shark 5 Pro ilibe madzi komanso fumbi losamva.
Kodi Black Shark 5 Pro imabwera ndi jackphone yam'mutu ya 3.5mm?
Ayi, Black Shark 5 Pro ilibe 3.5mm headphone jack.
Kodi ma megapixels a kamera ya Black Shark 5 Pro ndi chiyani?
Black Shark 5 Pro ili ndi kamera ya 108MP.
Mtengo wa Black Shark 5 Pro ndi wotani?
Mtengo wa Black Shark 5 Pro ndi $700.
Ndi mtundu uti wa MIUI womwe ukhala womaliza wa Black Shark 5 Pro?
JOYUI 17 ikhala mtundu womaliza wa JOYUI wa Blackshark 5 Pro.
Ndi mtundu uti wa Android womwe ukhala womaliza wa Black Shark 5 Pro?
Android 14 ikhala mtundu womaliza wa Android wa Blackshark 5 Pro.
Kodi Black Shark 5 Pro ipeza zosintha zingati?
Blackshark 5 Pro ipeza 3 JOYUI ndi zaka 4 zosintha zachitetezo cha Android mpaka JOYUI 17.
Kodi Black Shark 5 Pro ipeza zosintha zaka zingati?
Blackshark 5 Pro ipeza zaka 4 zosintha zachitetezo kuyambira 2022.
Kodi Black Shark 5 Pro ipeza zosintha kangati?
Blackshark 5 Pro imasinthidwa miyezi itatu iliyonse.
Black Shark 5 Pro yatuluka m'bokosi ndi mtundu wanji wa Android?
Blackshark 5 Pro yatuluka m'bokosi yokhala ndi JOYUI 13 kutengera Android 12.
Kodi Black Shark 5 Pro ipeza liti zosintha za MIUI 13?
Blackshark 5 Pro idakhazikitsidwa ndi JOYUI 13 kunja kwa bokosi.
Kodi Black Shark 5 Pro ipeza liti zosintha za Android 12?
Blackshark 5 Pro idakhazikitsidwa ndi Android 12 kunja kwa bokosi.
Kodi Black Shark 5 Pro ipeza liti zosintha za Android 13?
Inde, Blackshark 5 Pro ipeza zosintha za Android 13 mu Q1 2023.
Kodi chithandizo chosinthira cha Black Shark 5 Pro chidzatha liti?
Kusintha kwa Blackshark 5 Pro kutha pa 2026.
Ndemanga za ogwiritsa ntchito a Black Shark 5 Pro ndi Malingaliro
Ndemanga za Kanema wa Black Shark 5 Pro
Black Shark 5 Pro
×

Ngati mukugwiritsa ntchito foniyi kapena mumadziwa zambiri ndi foniyi, sankhani izi.
Sankhani izi ngati simunagwiritse ntchito foni iyi ndikungofuna kulemba ndemanga.
Pali 11 ndemanga pa mankhwalawa.