Redmi 12 5G
~ $ 150 - ₹11550
Redmi 12 5G Zofunika Kwambiri
- Mtengo wotsitsimula kwambiri Kusalowa madzi Kuthamangitsa mwachangu Voliyumu yama speaker apamwamba
- Kuwonetsedwa kwa IPS 1080p Kujambula Kanema Palibe OIS
Redmi 12 5G Zambiri Zathunthu
Mitundu Yonse
TIZANI
| Brand | Redmi |
| Adalengezedwa | 2023, Juni 28 |
| Codename | kumwamba |
| Number Model | 23076RN8DY, 23076RA4BR, 23076RN4BI |
| Tsiku lotulutsa | 2023, Juni 28 |
| Out Price | Pafupifupi 150 EUR |
ONANI
| Type | IPS LCD |
| Aspect Ration ndi PPI | 396 ppi kachulukidwe |
| kukula | 6.79 mainchesi, 109.5 cm2 (~ 85.1% chiweto-to-body |
| kulunzanitsa Mlingo | 90 Hz |
| Chigamulo | 1080 x 2460 pixels |
| Kuwala kwambiri (nit) | |
| Protection | |
| Mawonekedwe | IPS LCD, 90Hz |
THUPI
| mitundu |
Black Blue Silver |
| miyeso | 168.6 × 76.3 8.2 mamilimita × (× 6.64 3.00 0.32 X mu) |
| Kunenepa | 199 g (7.02 oz) |
| Zofunika | Galasi kutsogolo, pulasitiki chimango, galasi kumbuyo |
| chitsimikizo | IP53, fumbi ndi splash kugonjetsedwa |
| Chosalowa madzi | inde |
| masensa | Zisindikizo za zala (zokwera kumbali), accelerometer, kuyandikira, kampasi |
| 3.5mm Jack | inde |
| NFC | inde |
| infuraredi | inde |
| USB mtundu | Mtundu wa C-USB |
| yozizira System | |
| HDMI | |
| Kumveka kwa Loudspeaker (dB) | inde |
Network
Zambiri
| Technology | GSM/CDMA/HSPA/EVDO/LTE/5G |
| Mabungwe a 2G | GSM 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
| Mabungwe a 3G | HSDPA 850/900/2100 |
| Mabungwe a 4G | LTE |
| Mabungwe a 5G | n1/n5/n8/n28A/n41/n78 |
| TD-SCDMA | |
| Navigation | GPS, GLONASS, GALILEO, BDS |
| Kuthamanga kwa Mtanda | HSPA, LTE |
ena
| Mtundu wa SIM Card | Nano-SIM, wapawiri kuyimirira |
| Nambala ya SIM Area | Wophatikiza Wapawiri SIM |
| Wifi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, bandi iwiri |
| Bluetooth | 5.3, A2DP, LE |
| VoLTE | inde |
| Ma wailesi a FM | Ayi |
SAR VALUEMalire a FCC ndi 1.6 W / kg yoyezedwa mu voliyumu ya 1 gramu ya minofu.
| Thupi la SAR (AB) | |
| Mutu SAR (AB) | |
| Thupi la SAR (ABD) | |
| Mutu SAR (ABD) | |
Magwiridwe
nsanja
| Chipset | Qualcomm Snapdragon 4 Gen 2 (4nm) |
| CPU | |
| Zingwe | |
| mitima | 8 Core |
| Njira Zamakono | 4 nm |
| GPU | |
| GPU Cores | |
| GPU Frequency | |
| Android Version | Android 13, MIUI 14 |
| Sungani Play |
MEMORY
| Mphamvu ya RAM | 4GB 6GB 8GB |
| Mtundu wa RAM | LPDDR4X |
| yosungirako | 128GB, 256GB |
| Slide ya SD Card | microSDXC (imagwiritsa ntchito kagawo ka SIM) |
ZINTHU ZOCHITIKA
Antutu Score |
• Antutu
|
Battery
| mphamvu | 5000 mah |
| Type | LiPo |
| Quick Charge Technology | |
| Adzapereke Liwiro | 18W |
| Nthawi Yosewera Kanema | |
| Kuthamangitsa Mwachangu | inde |
| mafoni adzapereke | Ayi |
| Kubwezera Kubweza | Ayi |
kamera
KAMERA YIKULU Zotsatirazi zitha kusiyana ndikusintha kwa mapulogalamu.
Kamera Yoyamba
| Chigamulo | Maxapixel a 50 |
| kachipangizo | S5KJN1/OV50D |
| kabowo | f / 1.8 |
| Kukula kwa Pixel | |
| Kukula Kwambiri | |
| Optical Zoom | |
| mandala | lonse |
| owonjezera |
Kamera Yachiwiri
| Chigamulo | Maxapixel a 8 |
| kachipangizo | |
| kabowo | |
| Kukula kwa Pixel | |
| Kukula Kwambiri | |
| Optical Zoom | |
| mandala | Ultra-lonse |
| owonjezera |
| Kusintha Kwa Zithunzi | Maxapixel a 50 |
| Kusintha Kwamavidiyo ndi FPS | 1080p @ 30fps |
| Optical Stabilization (OIS) | Ayi |
| Electronic Stabilization (EIS) | |
| Kanema Wosakwiya | |
| Mawonekedwe | Kuwala kwa LED, HDR |
Zotsatira za DxOMark
| Mobile Score (Kumbuyo) |
mafoni
Photo
Video
|
| Selfie Score |
Selfie
Photo
Video
|
SAMALA KAMERA
Kamera Yoyamba
| Chigamulo | Maxapixel a 5 |
| kachipangizo | |
| kabowo | |
| Kukula kwa Pixel | Maxapixel a 5 |
| Kukula Kwambiri | |
| mandala | lonse |
| owonjezera |
Kamera Yachitatu
| Chigamulo | |
| kachipangizo | |
| kabowo | |
| Kukula kwa Pixel | |
| Kukula Kwambiri | |
| mandala | |
| owonjezera |
| Kusintha Kwamavidiyo ndi FPS | 1080p @ 30fps |
| Mawonekedwe |
Redmi 12 5G FAQ
Kodi batire ya Redmi 12 5G imakhala nthawi yayitali bwanji?
Batire ya Redmi 12 5G ili ndi mphamvu ya 5000 mAh.
Kodi Redmi 12 5G ili ndi NFC?
Inde, Redmi 12 5G ili ndi NFC
Kodi Redmi 12 5G refresh rate ndi chiyani?
Redmi 12 5G ili ndi 90 Hz yotsitsimula.
Kodi mtundu wa Android wa Redmi 12 5G ndi wotani?
Mtundu wa Android wa Redmi 12 5G ndi Android 13, MIUI 14.
Kodi chiwonetsero cha Redmi 12 5G ndi chiyani?
Chiwonetsero cha Redmi 12 5G ndi 1080 x 2460 pixels.
Kodi Redmi 12 5G ili ndi charger opanda zingwe?
Ayi, Redmi 12 5G ilibe kuyitanitsa opanda zingwe.
Kodi Redmi 12 5G madzi ndi fumbi zimagonjetsedwa?
Inde, Redmi 12 5G ili ndi madzi ndi fumbi zosagwira.
Kodi Redmi 12 5G imabwera ndi 3.5mm headphone jack?
Inde, Redmi 12 5G ili ndi 3.5mm headphone jack.
Kodi ma megapixels a kamera ya Redmi 12 5G ndi chiyani?
Redmi 12 5G ili ndi kamera ya 50MP.
Kodi sensor ya kamera ya Redmi 12 5G ndi chiyani?
Redmi 12 5G ili ndi sensor ya kamera ya S5KJN1/OV50D.
Mtengo wa Redmi 12 5G ndi chiyani?
Mtengo wa Redmi 12 5G ndi $ 150.
Redmi 12 5G Ndemanga za Ogwiritsa Ntchito ndi Malingaliro
Ndemanga Zamavidiyo a Redmi 12 5G
Ndemanga pa Youtube
Redmi 12 5G
×


Ngati mukugwiritsa ntchito foniyi kapena mumadziwa zambiri ndi foniyi, sankhani izi.
Sankhani izi ngati simunagwiritse ntchito foni iyi ndikungofuna kulemba ndemanga.
Pali 9 ndemanga pa mankhwalawa.