Xiaomi Redmi XX
Redmi 7 விவரக்குறிப்புகள் வழக்கமான பயனர்களுக்கு நல்லது.
Xiaomi Redmi 7 முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- நீர்ப்புகா எதிர்ப்பு அதிக பேட்டரி திறன் தலையணி பலா அகச்சிவப்பு
- ஐபிஎஸ் காட்சி இனி விற்பனை இல்லை 1080p வீடியோ பதிவு HD+ திரை
Xiaomi Redmi 7 முழு விவரக்குறிப்புகள்
பொது விவரக்குறிப்புகள்
தொடங்கு
| பிராண்ட் | Redmi |
| அறிவித்தது | |
| குறியீட்டு பெயர் | ஆன் க்ளைட் |
| மாடல் எண் | |
| வெளிவரும் தேதி | 2019, மார்ச் |
| அவுட் விலை | சுமார் 130 யூரோ |
டிஸ்ப்ளே
| வகை | ஐபிஎஸ் எல்சிடி |
| தோற்ற விகிதம் மற்றும் பிபிஐ | 19:9 விகிதம் - 269 பிபிஐ அடர்த்தி |
| அளவு | 6.26 அங்குலங்கள், 97.8 செ.மீ.2 (~ 81.5% திரை-க்கு-உடல் விகிதம்) |
| புதுப்பிப்பு விகிதம் | 60 ஹெர்ட்ஸ் |
| தீர்மானம் | 720 XX பிக்சல்கள் |
| உச்ச பிரகாசம் (நிட்) | |
| பாதுகாப்பு | கார்னிங் கொரில்லா கண்ணாடி 5 |
| அம்சங்கள் |
உடல்
| நிறங்கள் |
சந்திர சிவப்பு கிரகணம் கருப்பு வால்மீன் நீலம் |
| பரிமாணங்கள் | 158.7 x 75.6 x 8.5 மிமீ (6.25 x 2.98 x 0.33) |
| எடை | 180 கிராம் (6.35 அவுன்ஸ்) |
| பொருள் | பிளாஸ்டிக் |
| சான்றிதழ் | |
| தண்ணீர் உட்புகாத | ஆம் |
| சென்ஸார்ஸ் | கைரேகை (பின்புறத்தில் பொருத்தப்பட்ட), முடுக்கமானி, அருகாமை, திசைகாட்டி |
| 3.5 மினி ஜாக் | ஆம் |
| , NFC | இல்லை |
| அகச்சிவப்பு | ஆம் |
| யூ.எஸ்.பி வகை | microUSB 2.0, USB ஆன்-தி-கோ |
| கூலிங் சிஸ்டம் | |
| , HDMI | |
| ஒலிபெருக்கி ஒலி (dB) |
பிணையம்
அதிர்வெண்கள்
| தொழில்நுட்ப | GSM / CDMA / HSPA / LTE |
| 2 ஜி பட்டைகள் | GSM - 850 / 900 / 1800 / 1900 - சிம் 1 & சிம் 2 |
| 3 ஜி பட்டைகள் | HSDPA - 850 / 900 / 1700(AWS) / 1900 / 2100 - குளோபல் |
| 4 ஜி பட்டைகள் | B1 (2100), B3 (1800), B4 (1700/2100 AWS 1), B5 (850), B7 (2600), B8 (900), B20 (800), B38 (TDD 2600), B40 (TDD 2300) |
| 5 ஜி பட்டைகள் | |
| , TD-SCDMA | TD-SCDMA 1900 மெகா ஹெர்ட்ஸ் TD-SCDMA 2000 மெகா ஹெர்ட்ஸ் |
| ஊடுருவல் | ஆம், A-GPS, GLONASS, GALILEO, BDS உடன் |
| நெட்வொர்க் வேகம் | HSPA, LTE-A |
மற்றவர்கள்
| சிம் கார்டு வகை | இரட்டை சிம் (நானோ-சிம், இரட்டை ஸ்டாண்ட்-பை) |
| சிம் பகுதியின் எண்ணிக்கை | 2 |
| Wi-Fi, | வைஃபை 802.11 பி/ஜி/என், வைஃபை டைரக்ட், ஹாட்ஸ்பாட் |
| ப்ளூடூத் | 4.2, A2DP, LE, aptX HD |
| VoLTE இல் | ஆம் |
| FM வானொலி | ஆம் |
SAR மதிப்புFCC வரம்பு 1.6 W/kg என்பது 1 கிராம் திசுக்களின் அளவில் அளவிடப்படுகிறது.
| உடல் SAR (AB) | 1.251 W / kg |
| ஹெட் SAR (AB) | 0.577 W / kg |
| உடல் SAR (ABD) | 1.02 W / kg |
| ஹெட் SAR (ABD) | 1.1 W / kg |
| M1810F6LI - SAR இந்தியா: தலை - 1.031 W/kg - உடல்: 0.573 W/kg P2i நானோ பூச்சு |
செயல்திறன்
நடைமேடை
| சிப்செட் | குவால்காம் எஸ்.டி.எம் 632 ஸ்னாப்டிராகன் 632 (14 என்.எம்) |
| சிபியு | ஆக்டா-கோர் (4x1.8 ஜிகாஹெர்ட்ஸ் கிரையோ 250 தங்கம் & 4x1.8 ஜிகாஹெர்ட்ஸ் க்ரையோ 250 வெள்ளி) |
| பிட்ஸ் | 64Bit |
| நிறங்கள் | X கோர் |
| செயல்முறை தொழில்நுட்பம் | 14 நா.மீ |
| ஜி.பீ. | அட்ரீனோ 506 |
| ஜி.பீ.யூ கோர்கள் | |
| GPU அதிர்வெண் | |
| Android பதிப்பு | ஆண்ட்ராய்டு 10, MIUI 12.5 |
| விளையாட்டு அங்காடி |
நினைவகம்
| ரேம் திறன் | 2GB / 3GB / 4GB |
| ரேம் வகை | LPDDR3 |
| சேமிப்பு | 16GB / 32GB / 64GB |
| எஸ்டி கார்டு ஸ்லாட் | microSD, 1 TB வரை (பிரத்யேக ஸ்லாட்) |
செயல்திறன் மதிப்பெண்கள்
அன்டுடு ஸ்கோர் |
105k
• அன்டுடு v7
|
XNUMX மாதங்கள் வரை பேட்டரி பராமரித்தல்.
| கொள்ளளவு | 4000 mAh |
| வகை | லி-போ |
| விரைவு சார்ஜ் தொழில்நுட்பம் | |
| சார்ஜ் வேகம் | 10W |
| வீடியோ பிளேபேக் நேரம் | |
| வேகமாக கட்டணம் வசூலித்தல் | ஆம் |
| வயர்லெஸ் சார்ஜிங் | |
| தலைகீழ் சார்ஜிங் |
கேமரா
பிரதான கேமரா மென்பொருள் புதுப்பித்தலுடன் பின்வரும் அம்சங்கள் மாறுபடலாம்.
| பட தீர்மானம் | 4032 x 3024 பிக்சல்கள், 12.19 எம்.பி |
| வீடியோ தீர்மானம் மற்றும் FPS | 1080 @ 3060 |
| ஆப்டிகல் ஸ்டெபிலைசேஷன் (OIS) | இல்லை |
| மின்னணு நிலைப்படுத்தல் (EIS) | |
| மெதுவான மோஷன் வீடியோ | ஆம் |
| அம்சங்கள் | எல்.ஈ.டி ஃபிளாஷ், எச்.டி.ஆர், பனோரமா |
DxOMark மதிப்பெண்
| மொபைல் மதிப்பெண் (பின்புறம்) |
மொபைல்
போட்டோ
வீடியோ
|
| செல்ஃபி ஸ்கோர் |
சுயபட
போட்டோ
வீடியோ
|
செல்ஃபி கேமிரா
முதல் கேமரா
| தீர்மானம் | 8 எம்.பி. |
| சென்சார் | |
| நுண்துளை | ஊ / 2.0 |
| பிக்சல் அளவு | |
| சென்சார் அளவு | |
| லென்ஸ் | |
| கூடுதல் |
| வீடியோ தீர்மானம் மற்றும் FPS | 1080p @ 30fps |
| அம்சங்கள் | HDR ஐ |
Xiaomi Redmi 7 அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
Xiaomi Redmi 7 இன் பேட்டரி எவ்வளவு காலம் நீடிக்கும்?
Xiaomi Redmi 7 பேட்டரி 4000 mAh திறன் கொண்டது.
Xiaomi Redmi 7 இல் NFC உள்ளதா?
இல்லை, Xiaomi Redmi 7 இல் NFC இல்லை
Xiaomi Redmi 7 புதுப்பிப்பு விகிதம் என்ன?
Xiaomi Redmi 7 ஆனது 60 Hz புதுப்பிப்பு வீதத்தைக் கொண்டுள்ளது.
Xiaomi Redmi 7 இன் ஆண்ட்ராய்டு பதிப்பு என்ன?
Xiaomi Redmi 7 ஆண்ட்ராய்டு பதிப்பு Android 10, MIUI 12.5 ஆகும்.
Xiaomi Redmi 7 இன் காட்சித் தீர்மானம் என்ன?
Xiaomi Redmi 7 டிஸ்ப்ளே தீர்மானம் 720 x 1520 பிக்சல்கள்.
Xiaomi Redmi 7 இல் வயர்லெஸ் சார்ஜிங் உள்ளதா?
இல்லை, Xiaomi Redmi 7 இல் வயர்லெஸ் சார்ஜிங் இல்லை.
Xiaomi Redmi 7 நீர் மற்றும் தூசி எதிர்ப்பு சக்தி உள்ளதா?
ஆம், Xiaomi Redmi 7 நீர் மற்றும் தூசி எதிர்ப்பைக் கொண்டுள்ளது.
Xiaomi Redmi 7 ஆனது 3.5mm ஹெட்ஃபோன் ஜாக் உடன் வருகிறதா?
ஆம், Xiaomi Redmi 7 இல் 3.5mm ஹெட்போன் ஜாக் உள்ளது.
Xiaomi Redmi 7 மெகாபிக்சல் கேமரா என்றால் என்ன?
Xiaomi Redmi 7 ஆனது 12MP கேமராவைக் கொண்டுள்ளது.
Xiaomi Redmi 7 இன் விலை என்ன?
Xiaomi Redmi 7 இன் விலை $60 ஆகும்.
Xiaomi Redmi 7 பயனர் மதிப்புரைகள் மற்றும் கருத்துகள்
Xiaomi Redmi 7 வீடியோ விமர்சனங்கள்
Youtube இல் விமர்சனம்
Xiaomi Redmi XX
×

நீங்கள் இந்த மொபைலைப் பயன்படுத்தினால் அல்லது இந்த மொபைலில் அனுபவம் இருந்தால், இந்த விருப்பத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.
நீங்கள் இந்த ஃபோனைப் பயன்படுத்தவில்லை என்றால், கருத்து எழுத விரும்பினால், இந்த விருப்பத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.
உள்ளன 9 இந்த தயாரிப்பு பற்றிய கருத்துகள்.