Xiaomi Redmi XX
ரெட்மி 8 அதன் விலையில் நல்ல கேமராவைக் கொண்டுள்ளது.
Xiaomi Redmi 8 முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- நீர்ப்புகா எதிர்ப்பு விரைவாக கட்டணம் வசூலிக்கிறது அதிக பேட்டரி திறன் தலையணி பலா
- ஐபிஎஸ் காட்சி இனி விற்பனை இல்லை 1080p வீடியோ பதிவு HD+ திரை
Xiaomi Redmi 8 முழு விவரக்குறிப்புகள்
| பிராண்ட் | Redmi |
| அறிவித்தது | அக்டோபர் 10, 2019 |
| குறியீட்டு பெயர் | ஆலிவ் |
| மாடல் எண் | |
| வெளிவரும் தேதி | அக்டோபர் 12, 2019 |
| அவுட் விலை | சுமார் 100 யூரோ |
டிஸ்ப்ளே
| வகை | ஐபிஎஸ் எல்சிடி |
| தோற்ற விகிதம் மற்றும் பிபிஐ | 19:9 விகிதம் - 270 பிபிஐ அடர்த்தி |
| அளவு | 6.22 அங்குலங்கள், 96.6 செ.மீ.2 (~ 81.8% திரை-க்கு-உடல் விகிதம்) |
| புதுப்பிப்பு விகிதம் | 60 ஹெர்ட்ஸ் |
| தீர்மானம் | 720 XX பிக்சல்கள் |
| உச்ச பிரகாசம் (நிட்) | |
| பாதுகாப்பு | கார்னிங் கொரில்லா கண்ணாடி 5 |
| அம்சங்கள் |
உடல்
| நிறங்கள் |
பிளாக் ரெட் ப்ளூ |
| பரிமாணங்கள் | 156.5 • 75.4 • 9.4 மிமீ (6.16 • 2.97 • 0.37 இன்) |
| எடை | 188 கிராம் (6.63 அவுன்ஸ்) |
| பொருள் | பிளாஸ்டிக் |
| சான்றிதழ் | P2i ஸ்பிளாஸ்-ப்ரூஃப் பாதுகாப்பு |
| தண்ணீர் உட்புகாத | ஆம் |
| சென்ஸார்ஸ் | கைரேகை (பின்புறத்தில் பொருத்தப்பட்ட), முடுக்கமானி, அருகாமை, திசைகாட்டி |
| 3.5 மினி ஜாக் | ஆம் |
| , NFC | இல்லை |
| அகச்சிவப்பு | ஆம் |
| யூ.எஸ்.பி வகை | 2.0, டைப்-சி 1.0 மீளக்கூடிய இணைப்பு, யூ.எஸ்.பி ஆன்-தி-கோ |
| கூலிங் சிஸ்டம் | |
| , HDMI | |
| ஒலிபெருக்கி ஒலி (dB) |
பிணையம்
அதிர்வெண்கள்
| தொழில்நுட்ப | GSM / HSPA / LTE |
| 2 ஜி பட்டைகள் | GSM - 850 / 900 / 1800 / 1900 - சிம் 1 & சிம் 2 |
| 3 ஜி பட்டைகள் | HSDPA - 850 / 900 / 1900 / 2100 |
| 4 ஜி பட்டைகள் | LTE பேண்ட் - 1(2100), 3(1800), 5(850), 8(900), 40(2300), 41(2500) |
| 5 ஜி பட்டைகள் | |
| , TD-SCDMA | TD-SCDMA 2000 மெகா ஹெர்ட்ஸ் |
| ஊடுருவல் | ஆம், A-GPS, GLONASS, GALILEO, BDS உடன் |
| நெட்வொர்க் வேகம் | HSPA, LTE-A |
| சிம் கார்டு வகை | இரட்டை சிம் (நானோ-சிம், இரட்டை ஸ்டாண்ட்-பை) |
| சிம் பகுதியின் எண்ணிக்கை | 2 |
| Wi-Fi, | வைஃபை 802.11 பி / ஜி / என், வைஃபை டைரக்ட், ஹாட்ஸ்பாட் |
| ப்ளூடூத் | 4.2, A2DP, LE |
| VoLTE இல் | ஆம் |
| FM வானொலி | ஆம் |
| உடல் SAR (AB) | |
| ஹெட் SAR (AB) | |
| உடல் SAR (ABD) | |
| ஹெட் SAR (ABD) | |
நடைமேடை
| சிப்செட் | குவால்காம் ஸ்னாப் 439 |
| சிபியு | ஆக்டா-கோர் (2x1.95 GHz கார்டெக்ஸ்-A53 & 6x1.45 GHz கார்டெக்ஸ் A53) |
| பிட்ஸ் | 64Bit |
| நிறங்கள் | X கோர் |
| செயல்முறை தொழில்நுட்பம் | 12 நா.மீ |
| ஜி.பீ. | அட்ரீனோ 505 |
| ஜி.பீ.யூ கோர்கள் | 2 |
| GPU அதிர்வெண் | 500 மெகா ஹெர்ட்ஸ் |
| Android பதிப்பு | ஆண்ட்ராய்டு 11, MIUI 12.5 |
| விளையாட்டு அங்காடி |
நினைவகம்
| ரேம் திறன் | 3GB / 4 ஜி.பை. |
| ரேம் வகை | LPDDR4 |
| சேமிப்பு | 32GB / 64 ஜி.பை. |
| எஸ்டி கார்டு ஸ்லாட் | மைக்ரோ எஸ்.டி, 512 ஜிபி வரை (பிரத்யேக ஸ்லாட்) |
செயல்திறன் மதிப்பெண்கள்
அன்டுடு ஸ்கோர் |
84k
• அன்டுடு v7
|
XNUMX மாதங்கள் வரை பேட்டரி பராமரித்தல்.
| கொள்ளளவு | 5200 mAh |
| வகை | லி-போ |
| விரைவு சார்ஜ் தொழில்நுட்பம் | |
| சார்ஜ் வேகம் | 18W |
| வீடியோ பிளேபேக் நேரம் | |
| வேகமாக கட்டணம் வசூலித்தல் | ஆம் |
| வயர்லெஸ் சார்ஜிங் | இல்லை |
| தலைகீழ் சார்ஜிங் |
கேமரா
| தீர்மானம் | |
| சென்சார் | Sony IMX363 Exmor RS |
| நுண்துளை | ஊ / 1.8 |
| பிக்சல் அளவு | |
| சென்சார் அளவு | |
| ஆப்டிகல் ஜூம் | |
| லென்ஸ் | |
| கூடுதல் |
| பட தீர்மானம் | 4288 x 2843 பிக்சல்கள், 12.19 எம்.பி |
| வீடியோ தீர்மானம் மற்றும் FPS | 1080 @ 30 |
| ஆப்டிகல் ஸ்டெபிலைசேஷன் (OIS) | இல்லை |
| மின்னணு நிலைப்படுத்தல் (EIS) | ஆம் |
| மெதுவான மோஷன் வீடியோ | ஆம் |
| அம்சங்கள் | எல்.ஈ.டி ஃபிளாஷ், எச்.டி.ஆர், பனோரமா |
DxOMark மதிப்பெண்
| மொபைல் மதிப்பெண் (பின்புறம்) |
மொபைல்
போட்டோ
வீடியோ
|
| செல்ஃபி ஸ்கோர் |
சுயபட
போட்டோ
வீடியோ
|
செல்ஃபி கேமிரா
| தீர்மானம் | 8 எம்.பி. |
| சென்சார் | |
| நுண்துளை | ஊ / 2.0 |
| பிக்சல் அளவு | |
| சென்சார் அளவு | |
| லென்ஸ் | |
| கூடுதல் |
| வீடியோ தீர்மானம் மற்றும் FPS | 1080p @ 30fps |
| அம்சங்கள் | HDR ஐ |
Xiaomi Redmi 8 அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
Xiaomi Redmi 8 இன் பேட்டரி எவ்வளவு காலம் நீடிக்கும்?
Xiaomi Redmi 8 பேட்டரி 5200 mAh திறன் கொண்டது.
Xiaomi Redmi 8 இல் NFC உள்ளதா?
இல்லை, Xiaomi Redmi 8 இல் NFC இல்லை
Xiaomi Redmi 8 புதுப்பிப்பு விகிதம் என்ன?
Xiaomi Redmi 8 ஆனது 60 Hz புதுப்பிப்பு வீதத்தைக் கொண்டுள்ளது.
Xiaomi Redmi 8 இன் ஆண்ட்ராய்டு பதிப்பு என்ன?
Xiaomi Redmi 8 ஆண்ட்ராய்டு பதிப்பு Android 11, MIUI 12.5 ஆகும்.
Xiaomi Redmi 8 இன் காட்சித் தீர்மானம் என்ன?
Xiaomi Redmi 8 டிஸ்ப்ளே தீர்மானம் 720 x 1520 பிக்சல்கள்.
Xiaomi Redmi 8 இல் வயர்லெஸ் சார்ஜிங் உள்ளதா?
இல்லை, Xiaomi Redmi 8 இல் வயர்லெஸ் சார்ஜிங் இல்லை.
Xiaomi Redmi 8 நீர் மற்றும் தூசி எதிர்ப்பு சக்தி உள்ளதா?
ஆம், Xiaomi Redmi 8 நீர் மற்றும் தூசி எதிர்ப்பைக் கொண்டுள்ளது.
Xiaomi Redmi 8 ஆனது 3.5mm ஹெட்ஃபோன் ஜாக் உடன் வருகிறதா?
ஆம், Xiaomi Redmi 8 இல் 3.5mm ஹெட்போன் ஜாக் உள்ளது.
Xiaomi Redmi 8 மெகாபிக்சல் கேமரா என்றால் என்ன?
Xiaomi Redmi 8 ஆனது 12MP கேமராவைக் கொண்டுள்ளது.
Xiaomi Redmi 8 இன் கேமரா சென்சார் என்ன?
Xiaomi Redmi 8 ஆனது Sony IMX363 Exmor RS கேமரா சென்சார் கொண்டுள்ளது.
Xiaomi Redmi 8 இன் விலை என்ன?
Xiaomi Redmi 8 இன் விலை $65 ஆகும்.
Xiaomi Redmi 8 இன் கடைசியாக எந்த MIUI பதிப்பு இருக்கும்?
MIUI 12.5 Xiaomi Redmi 8 இன் கடைசி MIUI பதிப்பாகும்.
Xiaomi Redmi 8 இன் கடைசி அப்டேட் ஆண்ட்ராய்டு பதிப்பு எது?
ஆண்ட்ராய்டு 10 என்பது Xiaomi Redmi 8 இன் கடைசி ஆண்ட்ராய்டு பதிப்பாகும்.
Xiaomi Redmi 8க்கு எத்தனை புதுப்பிப்புகள் கிடைக்கும்?
Xiaomi Redmi 8 ஆனது MIUI 2 வரை 3 MIUI மற்றும் 12.5 வருட ஆண்ட்ராய்டு பாதுகாப்பு புதுப்பிப்புகளைப் பெறும்.
Xiaomi Redmi 8க்கு எத்தனை வருடங்கள் புதுப்பிப்புகள் கிடைக்கும்?
Xiaomi Redmi 8 3 முதல் 2022 வருட பாதுகாப்பு புதுப்பிப்பைப் பெறும்.
Xiaomi Redmi 8 எவ்வளவு அடிக்கடி புதுப்பிப்புகளைப் பெறும்?
Xiaomi Redmi 8 ஒவ்வொரு 3 மாதங்களுக்கும் புதுப்பிக்கப்படும்.
Xiaomi Redmi 8 ஆனது எந்த ஆண்ட்ராய்டு பதிப்பில் உள்ளது?
ஆண்ட்ராய்டு 8 அடிப்படையிலான MIUI 10 உடன் Xiaomi Redmi 9 அவுட் ஆஃப் பாக்ஸ்.
Xiaomi Redmi 8 MIUI 13 புதுப்பிப்பை எப்போது பெறும்?
Xiaomi Redmi 8 ஆனது MIUI 13 புதுப்பிப்பைப் பெறாது.
Xiaomi Redmi 8 ஆண்ட்ராய்டு 12 புதுப்பிப்பை எப்போது பெறும்?
Xiaomi Redmi 8 ஆனது Android 12 புதுப்பிப்பைப் பெறாது.
Xiaomi Redmi 8 ஆண்ட்ராய்டு 13 புதுப்பிப்பை எப்போது பெறும்?
இல்லை, Xiaomi Redmi 8 ஆனது Android 13 புதுப்பிப்பைப் பெறாது.
Xiaomi Redmi 8 புதுப்பிப்பு ஆதரவு எப்போது முடிவடையும்?
Xiaomi Redmi 8 புதுப்பிப்பு ஆதரவு 2022 இல் முடிவடையும்.
Xiaomi Redmi 8 பயனர் மதிப்புரைகள் மற்றும் கருத்துகள்
Xiaomi Redmi 8 வீடியோ விமர்சனங்கள்
Xiaomi Redmi XX
×

நீங்கள் இந்த மொபைலைப் பயன்படுத்தினால் அல்லது இந்த மொபைலில் அனுபவம் இருந்தால், இந்த விருப்பத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.
நீங்கள் இந்த ஃபோனைப் பயன்படுத்தவில்லை என்றால், கருத்து எழுத விரும்பினால், இந்த விருப்பத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.
உள்ளன 21 இந்த தயாரிப்பு பற்றிய கருத்துகள்.