சியோமி ரெட்மி 8 ஏ இரட்டை
Redmi 8A dual ஆனது இரட்டை கேமரா அமைப்பைக் கொண்டுள்ளது, அது மட்டுமே வித்தியாசம்.
Xiaomi Redmi 8A இரட்டை முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- அதிக பேட்டரி திறன் தலையணி பலா பல வண்ண விருப்பங்கள் SD கார்டு பகுதி உள்ளது
- ஐபிஎஸ் காட்சி இனி விற்பனை இல்லை 1080p வீடியோ பதிவு HD+ திரை
Xiaomi Redmi 8A இரட்டை முழு விவரக்குறிப்புகள்
| பிராண்ட் | Redmi |
| அறிவித்தது | 2020, பிப்ரவரி 11 |
| குறியீட்டு பெயர் | ஆலிவ்வுட் |
| மாடல் எண் | |
| வெளிவரும் தேதி | 2020, பிப்ரவரி 18 |
| அவுட் விலை | சுமார் 80 யூரோ |
டிஸ்ப்ளே
| வகை | ஐபிஎஸ் எல்சிடி |
| தோற்ற விகிதம் மற்றும் பிபிஐ | 19:9 விகிதம் - 270 பிபிஐ அடர்த்தி |
| அளவு | 6.22 அங்குலங்கள், 96.6 செ.மீ.2 (~ 81.8% திரை-க்கு-உடல் விகிதம்) |
| புதுப்பிப்பு விகிதம் | 60 ஹெர்ட்ஸ் |
| தீர்மானம் | 720 XX பிக்சல்கள் |
| உச்ச பிரகாசம் (நிட்) | 400 cd/M² |
| பாதுகாப்பு | கார்னிங் கொரில்லா கண்ணாடி 5 |
| அம்சங்கள் |
உடல்
| நிறங்கள் |
வெள்ளை ப்ளூ சாம்பல் |
| பரிமாணங்கள் | 156.5 • 75.4 • 9.4 மிமீ (6.16 • 2.97 • 0.37 இன்) |
| எடை | 188 கிராம் (6.63 அவுன்ஸ்) |
| பொருள் | கண்ணாடி முன் (கொரில்லா கண்ணாடி 5), பிளாஸ்டிக் பின், பிளாஸ்டிக் சட்டகம் |
| சான்றிதழ் | |
| தண்ணீர் உட்புகாத | |
| சென்ஸார்ஸ் | முடுக்கமானி, அருகாமை, திசைகாட்டி |
| 3.5 மினி ஜாக் | ஆம் |
| , NFC | இல்லை |
| அகச்சிவப்பு | |
| யூ.எஸ்.பி வகை | 2.0, டைப்-சி 1.0 மீளக்கூடிய இணைப்பு, யூ.எஸ்.பி ஆன்-தி-கோ |
| கூலிங் சிஸ்டம் | இல்லை |
| , HDMI | |
| ஒலிபெருக்கி ஒலி (dB) |
பிணையம்
அதிர்வெண்கள்
| தொழில்நுட்ப | GSM / HSPA / LTE |
| 2 ஜி பட்டைகள் | GSM - 850 / 900 / 1800 / 1900 - சிம் 1 & சிம் 2 |
| 3 ஜி பட்டைகள் | HSDPA - 850 / 900 / 1900 / 2100 |
| 4 ஜி பட்டைகள் | LTE பேண்ட் - 1(2100), 3(1800), 5(850), 8(900), 40(2300), 41(2500) |
| 5 ஜி பட்டைகள் | |
| , TD-SCDMA | |
| ஊடுருவல் | ஆம், A-GPS, GLONASS, BDS உடன் |
| நெட்வொர்க் வேகம் | HSPA, LTE-A |
| சிம் கார்டு வகை | இரட்டை சிம் (நானோ-சிம், இரட்டை ஸ்டாண்ட்-பை) |
| சிம் பகுதியின் எண்ணிக்கை | 2 |
| Wi-Fi, | வைஃபை 802.11 பி / ஜி / என், வைஃபை டைரக்ட், ஹாட்ஸ்பாட் |
| ப்ளூடூத் | 4.2, A2DP, LE |
| VoLTE இல் | |
| FM வானொலி | ஆம் |
| உடல் SAR (AB) | |
| ஹெட் SAR (AB) | |
| உடல் SAR (ABD) | |
| ஹெட் SAR (ABD) | |
நடைமேடை
| சிப்செட் | குவால்காம் ஸ்னாப்டிராகன் 439 (SDM439) |
| சிபியு | ஆக்டா-கோர் (4x1.95 GHz கார்டெக்ஸ்-A53 & 4x1.45 GHz கார்டெக்ஸ் A53) |
| பிட்ஸ் | 64Bit |
| நிறங்கள் | 8 கோர் கோர் |
| செயல்முறை தொழில்நுட்பம் | 12 நா.மீ |
| ஜி.பீ. | அட்ரீனோ 505 |
| ஜி.பீ.யூ கோர்கள் | |
| GPU அதிர்வெண் | |
| Android பதிப்பு | ஆண்ட்ராய்டு 11, MIUI 12.5 |
| விளையாட்டு அங்காடி |
நினைவகம்
| ரேம் திறன் | 2/3 ஜிபி ரேம் |
| ரேம் வகை | |
| சேமிப்பு | 32 ஜிபி ரோம் |
| எஸ்டி கார்டு ஸ்லாட் | மைக்ரோ எஸ்.டி.எக்ஸ்.சி (பிரத்யேக ஸ்லாட்) |
செயல்திறன் மதிப்பெண்கள்
அன்டுடு ஸ்கோர் |
• AnTuTu
|
XNUMX மாதங்கள் வரை பேட்டரி பராமரித்தல்.
| கொள்ளளவு | 5000 mAh திறன் |
| வகை | லி-போ |
| விரைவு சார்ஜ் தொழில்நுட்பம் | |
| சார்ஜ் வேகம் | 10W |
| வீடியோ பிளேபேக் நேரம் | |
| வேகமாக கட்டணம் வசூலித்தல் | ஆம், 18W |
| வயர்லெஸ் சார்ஜிங் | இல்லை |
| தலைகீழ் சார்ஜிங் |
கேமரா
| தீர்மானம் | 13 எம்.பி. |
| சென்சார் | |
| நுண்துளை | ஊ / 2.2 |
| பிக்சல் அளவு | 1.12μm |
| சென்சார் அளவு | 1 / 3.1 " |
| ஆப்டிகல் ஜூம் | |
| லென்ஸ் | உலகளாவிய |
| கூடுதல் | PDAF |
| தீர்மானம் | 2 எம்.பி. |
| சென்சார் | |
| நுண்துளை | ஊ / 2.4 |
| பிக்சல் அளவு | |
| சென்சார் அளவு | |
| ஆப்டிகல் ஜூம் | |
| லென்ஸ் | ஆழம் |
| கூடுதல் |
| பட தீர்மானம் | 21 மெகாபிக்சல்கள் |
| வீடியோ தீர்மானம் மற்றும் FPS | 1080 @ 30 |
| ஆப்டிகல் ஸ்டெபிலைசேஷன் (OIS) | இல்லை |
| மின்னணு நிலைப்படுத்தல் (EIS) | இல்லை |
| மெதுவான மோஷன் வீடியோ | |
| அம்சங்கள் | எல்.ஈ.டி ஃபிளாஷ், எச்.டி.ஆர், பனோரமா |
DxOMark மதிப்பெண்
| மொபைல் மதிப்பெண் (பின்புறம்) |
மொபைல்
போட்டோ
வீடியோ
|
| செல்ஃபி ஸ்கோர் |
சுயபட
போட்டோ
வீடியோ
|
செல்ஃபி கேமிரா
| தீர்மானம் | 8 எம்.பி. |
| சென்சார் | |
| நுண்துளை | ஊ / 2.0 |
| பிக்சல் அளவு | 1.12μm |
| சென்சார் அளவு | 1 / 4 " |
| லென்ஸ் | |
| கூடுதல் |
| வீடியோ தீர்மானம் மற்றும் FPS | 1080p @ 30fps |
| அம்சங்கள் | HDR ஐ |
Xiaomi Redmi 8A இரட்டை அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
Xiaomi Redmi 8A Dual இன் பேட்டரி எவ்வளவு காலம் நீடிக்கும்?
Xiaomi Redmi 8A டூயல் பேட்டரி 5000 mAh திறன் கொண்டது.
Xiaomi Redmi 8A Dual இல் NFC உள்ளதா?
இல்லை, Xiaomi Redmi 8A Dual இல் NFC இல்லை
Xiaomi Redmi 8A இரட்டை புதுப்பிப்பு விகிதம் என்ன?
Xiaomi Redmi 8A Dual ஆனது 60 Hz புதுப்பிப்பு வீதத்தைக் கொண்டுள்ளது.
Xiaomi Redmi 8A Dual இன் Android பதிப்பு என்ன?
Xiaomi Redmi 8A டூயல் ஆண்ட்ராய்டு பதிப்பு ஆண்ட்ராய்டு 11, MIUI 12.5.
Xiaomi Redmi 8A Dual இன் காட்சித் தீர்மானம் என்ன?
Xiaomi Redmi 8A டூயல் டிஸ்ப்ளே தீர்மானம் 720 x 1520 பிக்சல்கள்.
Xiaomi Redmi 8A Dualக்கு வயர்லெஸ் சார்ஜிங் உள்ளதா?
இல்லை, Xiaomi Redmi 8A Dual இல் வயர்லெஸ் சார்ஜிங் இல்லை.
Xiaomi Redmi 8A இரட்டை நீர் மற்றும் தூசி எதிர்ப்பு சக்தி உள்ளதா?
இல்லை, Xiaomi Redmi 8A Dual இல் நீர் மற்றும் தூசி எதிர்ப்பு சக்தி இல்லை.
Xiaomi Redmi 8A Dual ஆனது 3.5mm ஹெட்ஃபோன் ஜாக் உடன் வருமா?
ஆம், Xiaomi Redmi 8A Dual ஆனது 3.5mm ஹெட்போன் ஜாக் கொண்டுள்ளது.
Xiaomi Redmi 8A இரட்டை கேமரா மெகாபிக்சல்கள் என்றால் என்ன?
Xiaomi Redmi 8A Dual ஆனது 13MP கேமராவைக் கொண்டுள்ளது.
Xiaomi Redmi 8A Dual இன் விலை என்ன?
Xiaomi Redmi 8A Dual இன் விலை $85 ஆகும்.
Xiaomi Redmi 8A Dual இன் கடைசியாக எந்த MIUI பதிப்பு இருக்கும்?
MIUI 12.5 Xiaomi Redmi 8A Dual இன் கடைசி MIUI பதிப்பாகும்.
Xiaomi Redmi 8A Dual இன் கடைசி அப்டேட் ஆண்ட்ராய்டு பதிப்பு எது?
ஆண்ட்ராய்டு 10 ஆனது Xiaomi Redmi 8A Dual இன் கடைசி ஆண்ட்ராய்டு பதிப்பாகும்.
Xiaomi Redmi 8A Dualக்கு எத்தனை புதுப்பிப்புகள் கிடைக்கும்?
Xiaomi Redmi 8A Dual ஆனது MIUI 2 வரை 3 MIUI மற்றும் 12.5 வருட ஆண்ட்ராய்டு பாதுகாப்பு புதுப்பிப்புகளைப் பெறும்.
Xiaomi Redmi 8A Dual எத்தனை ஆண்டுகள் புதுப்பிப்புகளைப் பெறும்?
Xiaomi Redmi 8A Dual ஆனது 3 முதல் 2022 வருட பாதுகாப்பு புதுப்பிப்பைப் பெறும்.
Xiaomi Redmi 8A Dual எவ்வளவு அடிக்கடி புதுப்பிப்புகளைப் பெறும்?
Xiaomi Redmi 8A Dual ஒவ்வொரு 3 மாதங்களுக்கும் புதுப்பிக்கப்படும்.
Xiaomi Redmi 8A Dual out of box எந்த ஆண்ட்ராய்டு பதிப்பில் உள்ளது?
ஆண்ட்ராய்டு 8 அடிப்படையிலான MIUI 10 உடன் Xiaomi Redmi 9A Dual outs of box.
Xiaomi Redmi 8A Dual MIUI 13 புதுப்பிப்பை எப்போது பெறும்?
Xiaomi Redmi 8A Dual ஆனது MIUI 13 புதுப்பிப்பைப் பெறாது.
Xiaomi Redmi 8A Dual ஆனது எப்போது Android 12 புதுப்பிப்பைப் பெறும்?
Xiaomi Redmi 8A Dual ஆனது Android 12 புதுப்பிப்பைப் பெறாது.
Xiaomi Redmi 8A Dual ஆனது எப்போது Android 13 புதுப்பிப்பைப் பெறும்?
இல்லை, Xiaomi Redmi 8A Dual ஆனது Android 13 புதுப்பிப்பைப் பெறாது.
Xiaomi Redmi 8A இரட்டை புதுப்பிப்பு ஆதரவு எப்போது முடிவடையும்?
Xiaomi Redmi 8A இரட்டை புதுப்பிப்பு ஆதரவு 2022 இல் முடிவடையும்.
Xiaomi Redmi 8A இரட்டை பயனர் மதிப்புரைகள் மற்றும் கருத்துகள்
Xiaomi Redmi 8A இரட்டை வீடியோ விமர்சனங்கள்
சியோமி ரெட்மி 8 ஏ இரட்டை
×

நீங்கள் இந்த மொபைலைப் பயன்படுத்தினால் அல்லது இந்த மொபைலில் அனுபவம் இருந்தால், இந்த விருப்பத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.
நீங்கள் இந்த ஃபோனைப் பயன்படுத்தவில்லை என்றால், கருத்து எழுத விரும்பினால், இந்த விருப்பத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.
உள்ளன 9 இந்த தயாரிப்பு பற்றிய கருத்துகள்.