Xiaomi Redmi குறிப்பு X புரோ
ரெட்மி நோட் 8 ப்ரோ விவரக்குறிப்புகள் 2019 க்கு அருமையாக இருந்தது.
Xiaomi Redmi Note 8 Pro முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- விரைவாக கட்டணம் வசூலிக்கிறது உயர் ரேம் திறன் அதிக பேட்டரி திறன் தலையணி பலா
- ஐபிஎஸ் காட்சி 1080p வீடியோ பதிவு பழைய மென்பொருள் பதிப்பு 5G ஆதரவு இல்லை
Xiaomi Redmi Note 8 Pro முழு விவரக்குறிப்புகள்
| பிராண்ட் | Redmi |
| அறிவித்தது | ஆகஸ்ட் 29, 2019 |
| குறியீட்டு பெயர் | பிகோனியா |
| மாடல் எண் | |
| வெளிவரும் தேதி | செப்டம்பர், 2019 |
| அவுட் விலை | சுமார் 180 யூரோ |
டிஸ்ப்ளே
| வகை | ஐபிஎஸ் எல்சிடி |
| தோற்ற விகிதம் மற்றும் பிபிஐ | 19.5:9 விகிதம் - 395 பிபிஐ அடர்த்தி |
| அளவு | 6.53 அங்குலங்கள், 104.7 செ.மீ.2 (~ 84.9% திரை-க்கு-உடல் விகிதம்) |
| புதுப்பிப்பு விகிதம் | 60 ஹெர்ட்ஸ் |
| தீர்மானம் | 1080 XX பிக்சல்கள் |
| உச்ச பிரகாசம் (நிட்) | |
| பாதுகாப்பு | கார்னிங் கொரில்லா கண்ணாடி 5 |
| அம்சங்கள் |
உடல்
| நிறங்கள் |
பிளாக் ரெட் ப்ளூ வெள்ளை |
| பரிமாணங்கள் | 161.3 • 76.4 • 8.8 மிமீ (6.35 • 3.01 • 0.35 இன்) |
| எடை | 199 கிராம் (7.02 அவுன்ஸ்) |
| பொருள் | முன்/பின் = கண்ணாடி (கொரில்லா கண்ணாடி 5) |
| சான்றிதழ் | |
| தண்ணீர் உட்புகாத | இல்லை |
| சென்ஸார்ஸ் | கைரேகை (பின்புறமாக பொருத்தப்பட்ட), முடுக்கமானி, கைரோ, அருகாமை, திசைகாட்டி |
| 3.5 மினி ஜாக் | ஆம் |
| , NFC | ஆம் |
| அகச்சிவப்பு | ஆம் |
| யூ.எஸ்.பி வகை | 2.0, வகை- C 1.0 மீளக்கூடிய இணைப்பான் |
| கூலிங் சிஸ்டம் | ஆம் |
| , HDMI | |
| ஒலிபெருக்கி ஒலி (dB) |
பிணையம்
அதிர்வெண்கள்
| தொழில்நுட்ப | GSM / HSPA / LTE |
| 2 ஜி பட்டைகள் | GSM - 850 / 900 / 1800 / 1900 - சிம் 1 & சிம் 2 |
| 3 ஜி பட்டைகள் | HSDPA - 850 / 900 / 1900 / 2100 |
| 4 ஜி பட்டைகள் | B1 (2100), B3 (1800), B5 (850), B8 (900), B34 (TDD 2100), B38 (TDD 2600), B39 (TDD 1900), B40 (TDD 2300), B41 (TDD 2500) |
| 5 ஜி பட்டைகள் | |
| , TD-SCDMA | |
| ஊடுருவல் | ஆம், A-GPS, GLONASS, BDS உடன் |
| நெட்வொர்க் வேகம் | HSPA 42.2 / 5.76 Mbps, LTE-A |
| சிம் கார்டு வகை | கலப்பின இரட்டை சிம் (நானோ-சிம், இரட்டை நிலைப்பாடு) |
| சிம் பகுதியின் எண்ணிக்கை | 2 |
| Wi-Fi, | வைஃபை 802.11 அ / பி / ஜி / என் / ஏசி, டூயல் பேண்ட், வைஃபை டைரக்ட், ஹாட்ஸ்பாட் |
| ப்ளூடூத் | 5.0, A2DP, LE |
| VoLTE இல் | ஆம் |
| FM வானொலி | ஆம் |
| உடல் SAR (AB) | |
| ஹெட் SAR (AB) | |
| உடல் SAR (ABD) | |
| ஹெட் SAR (ABD) | |
நடைமேடை
| சிப்செட் | மீடியாடெக் ஹீலியோ ஜி 90 டி |
| சிபியு | ஆக்டா கோர் (2x கார்டெக்ஸ்-A76 & 6x கார்டெக்ஸ்-A55) |
| பிட்ஸ் | 64 பிட்கள் |
| நிறங்கள் | 8 கோர் கோர் |
| செயல்முறை தொழில்நுட்பம் | 12nm |
| ஜி.பீ. | மாலி-ஜி76எம்சி4 |
| ஜி.பீ.யூ கோர்கள் | |
| GPU அதிர்வெண் | |
| Android பதிப்பு | ஆண்ட்ராய்டு 11, MIUI 12.5 |
| விளையாட்டு அங்காடி |
நினைவகம்
| ரேம் திறன் | 64 / 128GB |
| ரேம் வகை | |
| சேமிப்பு | 6 ஜிபி ரேம் |
| எஸ்டி கார்டு ஸ்லாட் | மைக்ரோ எஸ்டி, 256 ஜிபி வரை (பகிரப்பட்ட சிம் ஸ்லாட்டைப் பயன்படுத்துகிறது) |
செயல்திறன் மதிப்பெண்கள்
அன்டுடு ஸ்கோர் |
282k
• அன்டுடு v8
|
XNUMX மாதங்கள் வரை பேட்டரி பராமரித்தல்.
| கொள்ளளவு | 4500 mAh திறன் |
| வகை | லி-போ |
| விரைவு சார்ஜ் தொழில்நுட்பம் | 18 W விரைவு சார்ஜ் |
| சார்ஜ் வேகம் | 18W |
| வீடியோ பிளேபேக் நேரம் | |
| வேகமாக கட்டணம் வசூலித்தல் | ஆம் |
| வயர்லெஸ் சார்ஜிங் | இல்லை |
| தலைகீழ் சார்ஜிங் |
கேமரா
| தீர்மானம் | |
| சென்சார் | சாம்சங் பிரைட் GW1 |
| நுண்துளை | ஊ / 1.8 |
| பிக்சல் அளவு | |
| சென்சார் அளவு | |
| ஆப்டிகல் ஜூம் | |
| லென்ஸ் | |
| கூடுதல் |
| பட தீர்மானம் | 21 மெகாபிக்சல்கள் |
| வீடியோ தீர்மானம் மற்றும் FPS | 2160@30, 1080@30/60/120fps |
| ஆப்டிகல் ஸ்டெபிலைசேஷன் (OIS) | இல்லை |
| மின்னணு நிலைப்படுத்தல் (EIS) | ஆம் |
| மெதுவான மோஷன் வீடியோ | ஆம், 960 fps |
| அம்சங்கள் | இரட்டை LED ஃபிளாஷ், HDR, பனோரமா |
DxOMark மதிப்பெண்
| மொபைல் மதிப்பெண் (பின்புறம்) |
84
மொபைல்
87
போட்டோ
78
வீடியோ
|
| செல்ஃபி ஸ்கோர் |
சுயபட
போட்டோ
வீடியோ
|
செல்ஃபி கேமிரா
| தீர்மானம் | 20 எம்.பி. |
| சென்சார் | |
| நுண்துளை | ஊ / 2.2 |
| பிக்சல் அளவு | |
| சென்சார் அளவு | |
| லென்ஸ் | |
| கூடுதல் |
| வீடியோ தீர்மானம் மற்றும் FPS | 1080p @ 30fps |
| அம்சங்கள் | HDR ஐ |
Xiaomi Redmi Note 8 Pro FAQ
சியோமி ரெட்மி நோட் 8 ப்ரோவின் பேட்டரி எவ்வளவு காலம் நீடிக்கும்?
Xiaomi Redmi Note 8 Pro பேட்டரி 4500 mAh திறன் கொண்டது.
Xiaomi Redmi Note 8 Proவில் NFC உள்ளதா?
ஆம், Xiaomi Redmi Note 8 Proவில் NFC உள்ளது
Xiaomi Redmi Note 8 Pro புதுப்பிப்பு விகிதம் என்ன?
Xiaomi Redmi Note 8 Pro ஆனது 60 Hz புதுப்பிப்பு வீதத்தைக் கொண்டுள்ளது.
Xiaomi Redmi Note 8 Pro இன் Android பதிப்பு என்ன?
Xiaomi Redmi Note 8 Pro ஆண்ட்ராய்டு பதிப்பு Android 11, MIUI 12.5 ஆகும்.
சியோமி ரெட்மி நோட் 8 ப்ரோவின் காட்சித் தீர்மானம் என்ன?
Xiaomi Redmi Note 8 Pro டிஸ்ப்ளே தீர்மானம் 1080 x 2340 பிக்சல்கள்.
Xiaomi Redmi Note 8 Pro வயர்லெஸ் சார்ஜிங் உள்ளதா?
இல்லை, Xiaomi Redmi Note 8 Pro வயர்லெஸ் சார்ஜிங் இல்லை.
சியோமி ரெட்மி நோட் 8 ப்ரோ நீர் மற்றும் தூசி எதிர்ப்புத் திறன் கொண்டதா?
இல்லை, சியோமி ரெட்மி நோட் 8 ப்ரோவில் நீர் மற்றும் தூசி எதிர்ப்பு சக்தி இல்லை.
Xiaomi Redmi Note 8 Pro ஆனது 3.5mm ஹெட்ஃபோன் ஜாக் உடன் வருகிறதா?
ஆம், சியோமி ரெட்மி நோட் 8 ப்ரோவில் 3.5 மிமீ ஹெட்போன் ஜாக் உள்ளது.
Xiaomi Redmi Note 8 Pro கேமரா மெகாபிக்சல் என்றால் என்ன?
Xiaomi Redmi Note 8 Pro 64MP கேமராவைக் கொண்டுள்ளது.
Xiaomi Redmi Note 8 Pro கேமரா சென்சார் என்ன?
Xiaomi Redmi Note 8 Pro ஆனது Samsung Bright GW1 கேமரா சென்சார் கொண்டுள்ளது.
Xiaomi Redmi Note 8 Pro விலை என்ன?
Xiaomi Redmi Note 8 Pro இன் விலை $220 ஆகும்.
Xiaomi Redmi Note 8 Pro பயனர் மதிப்புரைகள் மற்றும் கருத்துகள்
Xiaomi Redmi Note 8 Pro வீடியோ விமர்சனங்கள்
Xiaomi Redmi குறிப்பு X புரோ
×

நீங்கள் இந்த மொபைலைப் பயன்படுத்தினால் அல்லது இந்த மொபைலில் அனுபவம் இருந்தால், இந்த விருப்பத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.
நீங்கள் இந்த ஃபோனைப் பயன்படுத்தவில்லை என்றால், கருத்து எழுத விரும்பினால், இந்த விருப்பத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.
உள்ளன 119 இந்த தயாரிப்பு பற்றிய கருத்துகள்.