Xiaomi Redmi Y1 (குறிப்பு 5A)
Redmi Note 5A மற்றும் Redmi Y1 ஆகியவை ஒரே ஸ்மார்ட்போன் ஆகும்.
Xiaomi Redmi Y1 (குறிப்பு 5A) முக்கிய விவரக்குறிப்புகள்
- தலையணி பலா பல வண்ண விருப்பங்கள் SD கார்டு பகுதி உள்ளது
- ஐபிஎஸ் காட்சி இனி விற்பனை இல்லை 1080p வீடியோ பதிவு HD+ திரை
Xiaomi Redmi Y1 (குறிப்பு 5A) முழு விவரக்குறிப்புகள்
பொது விவரக்குறிப்புகள்
தொடங்கு
| பிராண்ட் | Redmi |
| அறிவித்தது | |
| குறியீட்டு பெயர் | UGG |
| மாடல் எண் | |
| வெளிவரும் தேதி | 2017, நவம்பர் |
| அவுட் விலை | சுமார் 140 யூரோ |
டிஸ்ப்ளே
| வகை | ஐபிஎஸ் எல்சிடி |
| தோற்ற விகிதம் மற்றும் பிபிஐ | 16:9 விகிதம் - 267 பிபிஐ அடர்த்தி |
| அளவு | 5.5 அங்குலங்கள், 83.4 செ.மீ.2 (~ 71.5% திரை-க்கு-உடல் விகிதம்) |
| புதுப்பிப்பு விகிதம் | 60 ஹெர்ட்ஸ் |
| தீர்மானம் | 720 XX பிக்சல்கள் |
| உச்ச பிரகாசம் (நிட்) | |
| பாதுகாப்பு | கார்னிங் கொரில்லா கண்ணாடி 3 |
| அம்சங்கள் |
உடல்
| நிறங்கள் |
தங்கம் அடர் சாம்பல் வெள்ளி ரோஸ் தங்கம் |
| பரிமாணங்கள் | 153 x 76.2 x 7.7 மிமீ (6.02 x 3.00 x 0.30) |
| எடை | 153 கிராம் (5.40 அவுன்ஸ்) |
| பொருள் | அலுமினிய சட்டகம், பிளாஸ்டிக் பின்புறம் |
| சான்றிதழ் | |
| தண்ணீர் உட்புகாத | |
| சென்ஸார்ஸ் | கைரேகை (பின்புறமாக பொருத்தப்பட்ட), முடுக்கமானி, கைரோ, அருகாமை, திசைகாட்டி |
| 3.5 மினி ஜாக் | ஆம் |
| , NFC | இல்லை |
| அகச்சிவப்பு | |
| யூ.எஸ்.பி வகை | microUSB 2.0 |
| கூலிங் சிஸ்டம் | |
| , HDMI | |
| ஒலிபெருக்கி ஒலி (dB) |
பிணையம்
அதிர்வெண்கள்
| தொழில்நுட்ப | GSM / HSPA / LTE |
| 2 ஜி பட்டைகள் | GSM - 850 / 900 / 1800 / 1900 - சிம் 1 & சிம் 2 |
| 3 ஜி பட்டைகள் | HSDPA - 850 / 900 / 1900 / 2100 |
| 4 ஜி பட்டைகள் | LTE பேண்ட் - 1(2100), 3(1800), 4(1700/2100), 5(850), 7(2600), 8(900), 20(800), 38(2600), 40(2300) |
| 5 ஜி பட்டைகள் | |
| , TD-SCDMA | |
| ஊடுருவல் | ஆம், A-GPS, GLONASS, BDS உடன் |
| நெட்வொர்க் வேகம் | HSPA, LTE |
மற்றவர்கள்
| சிம் கார்டு வகை | இரட்டை சிம் (நானோ-சிம், இரட்டை ஸ்டாண்ட்-பை) |
| சிம் பகுதியின் எண்ணிக்கை | 2 |
| Wi-Fi, | வைஃபை 802.11 பி / ஜி / என், வைஃபை டைரக்ட், ஹாட்ஸ்பாட் |
| ப்ளூடூத் | 4.2, A2DP, LE |
| VoLTE இல் | |
| FM வானொலி | ஆம் |
SAR மதிப்புFCC வரம்பு 1.6 W/kg என்பது 1 கிராம் திசுக்களின் அளவில் அளவிடப்படுகிறது.
| உடல் SAR (AB) | |
| ஹெட் SAR (AB) | |
| உடல் SAR (ABD) | |
| ஹெட் SAR (ABD) | |
செயல்திறன்
நடைமேடை
| சிப்செட் | Qualcomm MSM8940 Snapdragon 435 (28 nm) |
| சிபியு | ஆக்டா-கோர் 1.4 GHz கார்டெக்ஸ்-A53 |
| பிட்ஸ் | |
| நிறங்கள் | |
| செயல்முறை தொழில்நுட்பம் | |
| ஜி.பீ. | அட்ரீனோ 505 |
| ஜி.பீ.யூ கோர்கள் | |
| GPU அதிர்வெண் | |
| Android பதிப்பு | ஆண்ட்ராய்டு 7.1.2 (நௌகட்); MIUI 10 |
| விளையாட்டு அங்காடி |
நினைவகம்
| ரேம் திறன் | 4 ஜிபி ரேம்/32 ஜிபி |
| ரேம் வகை | |
| சேமிப்பு | 64 ஜிபி |
| எஸ்டி கார்டு ஸ்லாட் | மைக்ரோ எஸ்.டி, 256 ஜிபி வரை (பிரத்யேக ஸ்லாட்) |
செயல்திறன் மதிப்பெண்கள்
அன்டுடு ஸ்கோர் |
• AnTuTu
|
XNUMX மாதங்கள் வரை பேட்டரி பராமரித்தல்.
| கொள்ளளவு | 3080 mAh திறன் |
| வகை | லி-அயன் |
| விரைவு சார்ஜ் தொழில்நுட்பம் | |
| சார்ஜ் வேகம் | 10W |
| வீடியோ பிளேபேக் நேரம் | |
| வேகமாக கட்டணம் வசூலித்தல் | |
| வயர்லெஸ் சார்ஜிங் | |
| தலைகீழ் சார்ஜிங் |
கேமரா
பிரதான கேமரா மென்பொருள் புதுப்பித்தலுடன் பின்வரும் அம்சங்கள் மாறுபடலாம்.
| பட தீர்மானம் | 21 மெகாபிக்சல்கள் |
| வீடியோ தீர்மானம் மற்றும் FPS | 1080 @ 30 |
| ஆப்டிகல் ஸ்டெபிலைசேஷன் (OIS) | இல்லை |
| மின்னணு நிலைப்படுத்தல் (EIS) | |
| மெதுவான மோஷன் வீடியோ | |
| அம்சங்கள் | எல்.ஈ.டி ஃபிளாஷ், எச்.டி.ஆர், பனோரமா |
DxOMark மதிப்பெண்
| மொபைல் மதிப்பெண் (பின்புறம்) |
மொபைல்
போட்டோ
வீடியோ
|
| செல்ஃபி ஸ்கோர் |
சுயபட
போட்டோ
வீடியோ
|
செல்ஃபி கேமிரா
முதல் கேமரா
| தீர்மானம் | 16 எம்.பி. |
| சென்சார் | |
| நுண்துளை | ஊ / 2.0 |
| பிக்சல் அளவு | |
| சென்சார் அளவு | |
| லென்ஸ் | |
| கூடுதல் |
| வீடியோ தீர்மானம் மற்றும் FPS | 1080p @ 30fps |
| அம்சங்கள் |
Xiaomi Redmi Y1 (குறிப்பு 5A) அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A) இன் பேட்டரி எவ்வளவு காலம் நீடிக்கும்?
Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A) பேட்டரி 3080 mAh திறன் கொண்டது.
Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A) இல் NFC உள்ளதா?
இல்லை, Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A) இல் NFC இல்லை
Xiaomi Redmi Y1 (குறிப்பு 5A) புதுப்பிப்பு விகிதம் என்ன?
Xiaomi Redmi Y1 (குறிப்பு 5A) 60 ஹெர்ட்ஸ் புதுப்பிப்பு வீதத்தைக் கொண்டுள்ளது.
Xiaomi Redmi Y1 (குறிப்பு 5A) இன் ஆண்ட்ராய்டு பதிப்பு என்ன?
Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A) Android பதிப்பு ஆண்ட்ராய்டு 7.1.2 (Nougat); MIUI 10.
Xiaomi Redmi Y1 (குறிப்பு 5A) இன் காட்சித் தீர்மானம் என்ன?
Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A) டிஸ்ப்ளே தீர்மானம் 720 x 1280 பிக்சல்கள்.
Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A) இல் வயர்லெஸ் சார்ஜிங் உள்ளதா?
இல்லை, Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A) இல் வயர்லெஸ் சார்ஜிங் இல்லை.
Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A) நீர் மற்றும் தூசி எதிர்ப்பு சக்தி உள்ளதா?
இல்லை, Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A) இல் நீர் மற்றும் தூசி எதிர்ப்பு சக்தி இல்லை.
Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A) 3.5mm ஹெட்ஃபோன் ஜாக் உடன் வருகிறதா?
ஆம், Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A) இல் 3.5mm ஹெட்ஃபோன் ஜாக் உள்ளது.
Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A) கேமரா மெகாபிக்சல் என்றால் என்ன?
Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A) 13MP கேமராவைக் கொண்டுள்ளது.
Xiaomi Redmi Y1 (குறிப்பு 5A) விலை என்ன?
Xiaomi Redmi Y1 (குறிப்பு 5A) விலை $45 ஆகும்.
Xiaomi Redmi Y1 (குறிப்பு 5A) பயனர் மதிப்புரைகள் மற்றும் கருத்துகள்
Xiaomi Redmi Y1 (குறிப்பு 5A) வீடியோ விமர்சனங்கள்
Youtube இல் விமர்சனம்
Xiaomi Redmi Y1 (குறிப்பு 5A)
×
நீங்கள் இந்த மொபைலைப் பயன்படுத்தினால் அல்லது இந்த மொபைலில் அனுபவம் இருந்தால், இந்த விருப்பத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.
நீங்கள் இந்த ஃபோனைப் பயன்படுத்தவில்லை என்றால், கருத்து எழுத விரும்பினால், இந்த விருப்பத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.
உள்ளன 2 இந்த தயாரிப்பு பற்றிய கருத்துகள்.