షియోమి మి 11i
Xiaomi Mi 11i స్పెక్స్ 2021 ఫ్లాగ్షిప్ ఫోన్ స్పెక్స్.
Xiaomi Mi 11i కీ స్పెక్స్
- అధిక రిఫ్రెష్ రేట్ వేగంగా ఛార్జింగ్ అధిక RAM సామర్థ్యం అధిక బ్యాటరీ సామర్థ్యం
- SD కార్డ్ స్లాట్ లేదు హెడ్ఫోన్ జాక్ లేదు పాత సాఫ్ట్వేర్ వెర్షన్ OIS లేదు
Xiaomi Mi 11i పూర్తి స్పెసిఫికేషన్లు
| బ్రాండ్ | Xiaomi |
| ప్రకటించింది | |
| కోడ్ పేరు | హేడెన్ |
| మోడల్ సంఖ్య | M2012K11G |
| విడుదల తారీఖు | 2021, మే 31 |
| ధర ముగిసింది | $?554.99 / €?499.00 / £?502.99 |
ప్రదర్శన
| రకం | సూపర్ AMOLED |
| కారక నిష్పత్తి మరియు PPI | 20:9 నిష్పత్తి - 395 ppi సాంద్రత |
| పరిమాణం | 6.67 అంగుళాలు, 107.4 సెం.మీ.2 (~ 85.9% స్క్రీన్-టు-బాడీ నిష్పత్తి) |
| రిఫ్రెష్ రేట్ | 120 Hz |
| రిజల్యూషన్ | 1080 2400 పిక్సెల్లు |
| గరిష్ట ప్రకాశం (నిట్) | |
| రక్షణ | కార్నింగ్ గొరిల్లా గ్లాస్ 5 |
| లక్షణాలు |
BODY
| రంగులు |
ఖగోళ వెండి అతిశీతలమైన తెలుపు కాస్మిక్ బ్లాక్ |
| కొలతలు | 163.7 • 76.4 • 7.8 మిమీ (6.44 • 3.01 • 0.31 లో) |
| బరువు | 196 గ్రా (6.91 oz) |
| మెటీరియల్ | |
| సర్టిఫికేషన్ | |
| నీటి నిరోధక | |
| సెన్సార్స్ | ఫింగర్ప్రింట్ (సైడ్-మౌంటెడ్), యాక్సిలరోమీటర్, గైరో, సామీప్యత, దిక్సూచి, కలర్ స్పెక్ట్రం, బేరోమీటర్ |
| 3.5 మిమ్ జాక్ | తోబుట్టువుల |
| NFC | తోబుట్టువుల |
| ఇన్ఫ్రారెడ్ | |
| USB రకం | యుఎస్బి టైప్-సి 2.0, యుఎస్బి ఆన్-ది-గో |
| శీతలీకరణ వ్యవస్థ | |
| HDMI | |
| లౌడ్స్పీకర్ లౌడ్నెస్ (dB) |
నెట్వర్క్
ఫ్రీక్వెన్సెస్
| టెక్నాలజీ | GSM/HSPA/LTE/5G |
| 2 జి బ్యాండ్లు | GSM - 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
| 3 జి బ్యాండ్లు | HSDPA - 850 / 900 / 1700(AWS) / 1900 / 2100 |
| 4 జి బ్యాండ్లు | LTE (పేర్కొనబడలేదు) |
| 5 జి బ్యాండ్లు | SA/NSA |
| TD-SCDMA | |
| నావిగేషన్ | అవును, డ్యూయల్-బ్యాండ్ A-GPS, GLONASS, BDS, GALILEO, QZSS, NavICతో |
| నెట్వర్క్ వేగం | HSPA 42.2 / 5.76 Mbps, LTE-A, 5G |
| SIM కార్డ్ రకం | ద్వంద్వ సిమ్ (నానో-సిమ్, ద్వంద్వ స్టాండ్-బై) |
| SIM ప్రాంతం యొక్క సంఖ్య | 2 సిమ్ |
| వై-ఫై | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac/6, డ్యూయల్-బ్యాండ్, Wi-Fi డైరెక్ట్, హాట్స్పాట్ |
| బ్లూటూత్ | 5.2, A2DP, LE |
| VoLTE | అవును |
| FM రేడియో | తోబుట్టువుల |
| శరీరం SAR (AB) | |
| హెడ్ SAR (AB) | |
| శరీరం SAR (ABD) | |
| హెడ్ SAR (ABD) | |
వేదిక
| చిప్సెట్ | Qualcomm SM8350 స్నాప్డ్రాగన్ 888 5G (5 nm) |
| CPU | ఆక్టా-కోర్ (1x2.84 GHz క్రియో 680 & 3x2.42 GHz క్రియో 680 & 4x1.80 GHz క్రియో 680) |
| బిట్స్ | |
| కోర్ల | |
| ప్రాసెస్ టెక్నాలజీ | |
| GPU | అడ్రినో |
| GPU కోర్లు | |
| GPU ఫ్రీక్వెన్సీ | |
| Android సంస్కరణ | ఆండ్రాయిడ్ 11, MIUI 12 |
| ప్లే స్టోర్ |
MEMORY
| RAM కెపాసిటీ | 256GB 8GB RAM |
| RAM రకం | |
| నిల్వ | 128GB 8GB RAM |
| SD కార్డ్ స్లాట్ | తోబుట్టువుల |
పనితీరు స్కోర్లు
అంటూ స్కోరు |
• Antutu
|
బ్యాటరీ
| కెపాసిటీ | 4520 mAh |
| రకం | లి-పో |
| త్వరిత ఛార్జ్ టెక్నాలజీ | |
| ఛార్జింగ్ వేగం | 33W |
| వీడియో ప్లేబ్యాక్ సమయం | |
| ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్ | |
| వైర్లెస్ చార్జింగ్ | |
| రివర్స్ ఛార్జింగ్ |
కెమెరా
| చిత్ర తీర్మానం | 21 మెగాపిక్సెల్స్ |
| వీడియో రిజల్యూషన్ మరియు FPS | 8K@30fps, 4K@30/60fps, 1080p@30/60/120/240/960fps, gyro-EIS, HDR10+ |
| ఆప్టికల్ స్టెబిలైజేషన్ (OIS) | తోబుట్టువుల |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలైజేషన్ (EIS) | |
| స్లో మోషన్ వీడియో | |
| లక్షణాలు | LED ఫ్లాష్, HDR, పనోరమా |
DxOMark స్కోర్
| మొబైల్ స్కోర్ (వెనుక) |
మొబైల్
ఫోటో
వీడియో
|
| సెల్ఫీ స్కోర్ |
స్వీయ చిత్ర
ఫోటో
వీడియో
|
సెల్ఫీ కెమెరా
| రిజల్యూషన్ | 20 ఎంపీ |
| నమోదు చేయు పరికరము | |
| ఎపర్చరు | f / 2.5 |
| పిక్సెల్ సైజు | |
| సెన్సార్ సైజు | |
| లెన్స్ | |
| అదనపు |
| వీడియో రిజల్యూషన్ మరియు FPS | 1080p@30fps, 720p@120fps |
| లక్షణాలు | HDR |
Xiaomi Mi 11i FAQ
Xiaomi Mi 11i బ్యాటరీ ఎంతకాలం పనిచేస్తుంది?
Xiaomi Mi 11i బ్యాటరీ 4520 mAh సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉంది.
Xiaomi Mi 11i NFCని కలిగి ఉందా?
లేదు, Xiaomi Mi 11iకి NFC లేదు
Xiaomi Mi 11i రిఫ్రెష్ రేట్ అంటే ఏమిటి?
Xiaomi Mi 11i 120 Hz రిఫ్రెష్ రేట్ను కలిగి ఉంది.
Xiaomi Mi 11i యొక్క Android వెర్షన్ ఏమిటి?
Xiaomi Mi 11i ఆండ్రాయిడ్ వెర్షన్ Android 11, MIUI 12.
Xiaomi Mi 11i డిస్ప్లే రిజల్యూషన్ ఎంత?
Xiaomi Mi 11i డిస్ప్లే రిజల్యూషన్ 1080 x 2400 పిక్సెల్స్.
Xiaomi Mi 11i వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ కలిగి ఉందా?
లేదు, Xiaomi Mi 11iకి వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ లేదు.
Xiaomi Mi 11i నీరు మరియు ధూళి నిరోధకతను కలిగి ఉందా?
లేదు, Xiaomi Mi 11iలో నీరు మరియు డస్ట్ రెసిస్టెంట్ లేదు.
Xiaomi Mi 11i 3.5mm హెడ్ఫోన్ జాక్తో వస్తుందా?
లేదు, Xiaomi Mi 11iలో 3.5mm హెడ్ఫోన్ జాక్ లేదు.
Xiaomi Mi 11i కెమెరా మెగాపిక్సెల్స్ అంటే ఏమిటి?
Xiaomi Mi 11i 108MP కెమెరాను కలిగి ఉంది.
Xiaomi Mi 11i ధర ఎంత?
Xiaomi Mi 11i ధర $415.
Xiaomi Mi 11iకి ఏ MIUI వెర్షన్ చివరి అప్డేట్ అవుతుంది?
MIUI 15 Xiaomi Mi 11i యొక్క చివరి MIUI వెర్షన్.
Xiaomi Mi 11i యొక్క చివరి అప్డేట్ ఏ Android వెర్షన్?
ఆండ్రాయిడ్ 14 Xiaomi Mi 11i యొక్క చివరి Android వెర్షన్.
Xiaomi Mi 11iకి ఎన్ని అప్డేట్లు వస్తాయి?
Xiaomi Mi 11i 3 MIUI మరియు 3 సంవత్సరాల Android భద్రతా నవీకరణలను MIUI 15 వరకు పొందుతుంది.
Xiaomi Mi 11i ఎన్ని సంవత్సరాలలో అప్డేట్లను పొందుతుంది?
Xiaomi Mi 11i 3 నుండి 2022 సంవత్సరాల భద్రతా నవీకరణను పొందుతుంది.
Xiaomi Mi 11i ఎంత తరచుగా అప్డేట్లను పొందుతుంది?
Xiaomi Mi 11i ప్రతి 3 నెలలకు అప్డేట్ అవుతుంది.
Xiaomi Mi 11i ఏ ఆండ్రాయిడ్ వెర్షన్తో బాక్స్ ముగిసింది?
ఆండ్రాయిడ్ 11 ఆధారంగా MIUI 12తో Xiaomi Mi 11i అవుట్ ఆఫ్ బాక్స్
Xiaomi Mi 11i MIUI 13 అప్డేట్ను ఎప్పుడు పొందుతుంది?
Xiaomi Mi 11i ఇప్పటికే MIUI 13 అప్డేట్ని పొందింది.
Xiaomi Mi 11i Android 12 అప్డేట్ను ఎప్పుడు పొందుతుంది?
Xiaomi Mi 11i ఇప్పటికే Android 12 నవీకరణను పొందింది.
Xiaomi Mi 11i Android 13 అప్డేట్ను ఎప్పుడు పొందుతుంది?
అవును, Xiaomi Mi 11i Q13 3లో Android 2023 అప్డేట్ను పొందుతుంది.
Xiaomi Mi 11i అప్డేట్ సపోర్ట్ ఎప్పుడు ముగుస్తుంది?
Xiaomi Mi 11i అప్డేట్ సపోర్ట్ 2025తో ముగుస్తుంది.
Xiaomi Mi 11i వినియోగదారు సమీక్షలు మరియు అభిప్రాయాలు
Xiaomi Mi 11i వీడియో సమీక్షలు
షియోమి మి 11i
×

మీరు ఈ ఫోన్ని ఉపయోగిస్తున్నట్లయితే లేదా ఈ ఫోన్తో అనుభవం ఉన్నట్లయితే, ఈ ఎంపికను ఎంచుకోండి.
మీరు ఈ ఫోన్ని ఉపయోగించకుంటే ఈ ఎంపికను ఎంచుకోండి మరియు కేవలం వ్యాఖ్య రాయాలనుకుంటే.
ఉన్నాయి 13 ఈ ఉత్పత్తిపై వ్యాఖ్యలు.