Xiaomi రెడ్మి XX
Redmi 7 స్పెక్స్ సాధారణ వినియోగదారులకు మంచివి.
Xiaomi Redmi 7 కీ స్పెక్స్
- జలనిరోధిత నిరోధక అధిక బ్యాటరీ సామర్థ్యం హెడ్ఫోన్ జాక్ ఇన్ఫ్రారెడ్
- IPS డిస్ప్లే ఇక అమ్మకాలు లేవు 1080p వీడియో రికార్డింగ్ HD+ స్క్రీన్
Xiaomi Redmi 7 పూర్తి స్పెసిఫికేషన్స్
సాధారణ స్పెక్స్
LAUNCH
| బ్రాండ్ | రెడ్మ్యాన్ |
| ప్రకటించింది | |
| కోడ్ పేరు | ఆన్క్లైట్ |
| మోడల్ సంఖ్య | |
| విడుదల తారీఖు | 2019, మార్చి |
| ధర ముగిసింది | సుమారు 130 EUR |
ప్రదర్శన
| రకం | IPS LCD |
| కారక నిష్పత్తి మరియు PPI | 19:9 నిష్పత్తి - 269 ppi సాంద్రత |
| పరిమాణం | 6.26 అంగుళాలు, 97.8 సెం.మీ.2 (~ 81.5% స్క్రీన్-టు-బాడీ నిష్పత్తి) |
| రిఫ్రెష్ రేట్ | 60 Hz |
| రిజల్యూషన్ | 720 1520 పిక్సెల్లు |
| గరిష్ట ప్రకాశం (నిట్) | |
| రక్షణ | కార్నింగ్ గొరిల్లా గ్లాస్ 5 |
| లక్షణాలు |
BODY
| రంగులు |
చంద్ర ఎరుపు ఎక్లిప్స్ బ్లాక్ కామెట్ బ్లూ |
| కొలతలు | 158.7 75.6 8.5 mm (6.25 2.98 XXNUM) |
| బరువు | 180 గ్రా (6.35 oz) |
| మెటీరియల్ | ప్లాస్టిక్ |
| సర్టిఫికేషన్ | |
| నీటి నిరోధక | అవును |
| సెన్సార్స్ | వేలిముద్ర (వెనుక-మౌంటెడ్), యాక్సిలరోమీటర్, సామీప్యత, దిక్సూచి |
| 3.5 మిమ్ జాక్ | అవును |
| NFC | తోబుట్టువుల |
| ఇన్ఫ్రారెడ్ | అవును |
| USB రకం | మైక్రో యుఎస్బి 2.0, యుఎస్బి ఆన్-ది-గో |
| శీతలీకరణ వ్యవస్థ | |
| HDMI | |
| లౌడ్స్పీకర్ లౌడ్నెస్ (dB) |
నెట్వర్క్
ఫ్రీక్వెన్సెస్
| టెక్నాలజీ | GSM / CDMA / HSPA / LTE |
| 2 జి బ్యాండ్లు | GSM - 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
| 3 జి బ్యాండ్లు | HSDPA - 850 / 900 / 1700(AWS) / 1900 / 2100 - గ్లోబల్ |
| 4 జి బ్యాండ్లు | B1 (2100), B3 (1800), B4 (1700/2100 AWS 1), B5 (850), B7 (2600), B8 (900), B20 (800), B38 (TDD 2600), B40 (TDD 2300) |
| 5 జి బ్యాండ్లు | |
| TD-SCDMA | TD-SCDMA 1900 MHz TD-SCDMA 2000 MHz |
| నావిగేషన్ | అవును, A-GPS, GLONASS, GALILEO, BDSతో |
| నెట్వర్క్ వేగం | HSPA, LTE-A |
ఇతరులు
| SIM కార్డ్ రకం | ద్వంద్వ సిమ్ (నానో-సిమ్, ద్వంద్వ స్టాండ్-బై) |
| SIM ప్రాంతం యొక్క సంఖ్య | 2 |
| వై-ఫై | Wi-Fi 802.11 b/g/n, WiFi డైరెక్ట్, హాట్స్పాట్ |
| బ్లూటూత్ | 4.2, A2DP, LE, aptX HD |
| VoLTE | అవును |
| FM రేడియో | అవును |
SAR విలువFCC పరిమితి 1.6 W/kg 1 గ్రాము కణజాల పరిమాణంలో కొలుస్తారు.
| శరీరం SAR (AB) | 1.251 W / kg |
| హెడ్ SAR (AB) | 0.577 W / kg |
| శరీరం SAR (ABD) | 1.02 W / kg |
| హెడ్ SAR (ABD) | 1.1 W / kg |
| M1810F6LI - SAR ఇండియా: తల - 1.031 W/kg - శరీరం: 0.573 W/kg P2i నానో పూత |
ప్రదర్శన
వేదిక
| చిప్సెట్ | క్వాల్కమ్ SDM632 స్నాప్డ్రాగన్ 632 (14 ఎన్ఎమ్) |
| CPU | ఆక్టా-కోర్ (4x1.8 GHz క్రియో 250 బంగారం & 4x1.8 GHz క్రియో 250 వెండి) |
| బిట్స్ | 64Bit |
| కోర్ల | 11 కోర్ |
| ప్రాసెస్ టెక్నాలజీ | 14 నామ్ |
| GPU | అడ్రినో |
| GPU కోర్లు | |
| GPU ఫ్రీక్వెన్సీ | |
| Android సంస్కరణ | ఆండ్రాయిడ్ 10, MIUI 12.5 |
| ప్లే స్టోర్ |
MEMORY
| RAM కెపాసిటీ | 2GB / 3GB / 4GB |
| RAM రకం | LPDDR3 |
| నిల్వ | 16GB / 32GB / 64GB |
| SD కార్డ్ స్లాట్ | మైక్రో SD, 1 TB వరకు (డెడికేటెడ్ స్లాట్) |
పనితీరు స్కోర్లు
అంటూ స్కోరు |
105k
• అంటుటు v7
|
బ్యాటరీ
| కెపాసిటీ | 4000 mAh |
| రకం | లి-పో |
| త్వరిత ఛార్జ్ టెక్నాలజీ | |
| ఛార్జింగ్ వేగం | 10W |
| వీడియో ప్లేబ్యాక్ సమయం | |
| ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్ | అవును |
| వైర్లెస్ చార్జింగ్ | |
| రివర్స్ ఛార్జింగ్ |
కెమెరా
ప్రధాన కెమెరా సాఫ్ట్వేర్ అప్డేట్తో కింది ఫీచర్లు మారవచ్చు.
| చిత్ర తీర్మానం | 4032 x 3024 పిక్సెల్లు, 12.19 MP |
| వీడియో రిజల్యూషన్ మరియు FPS | 1080 @ 3060 |
| ఆప్టికల్ స్టెబిలైజేషన్ (OIS) | తోబుట్టువుల |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలైజేషన్ (EIS) | |
| స్లో మోషన్ వీడియో | అవును |
| లక్షణాలు | LED ఫ్లాష్, HDR, పనోరమా |
DxOMark స్కోర్
| మొబైల్ స్కోర్ (వెనుక) |
మొబైల్
ఫోటో
వీడియో
|
| సెల్ఫీ స్కోర్ |
స్వీయ చిత్ర
ఫోటో
వీడియో
|
సెల్ఫీ కెమెరా
మొదటి కెమెరా
| రిజల్యూషన్ | 8 ఎంపీ |
| నమోదు చేయు పరికరము | |
| ఎపర్చరు | f / 2.0 |
| పిక్సెల్ సైజు | |
| సెన్సార్ సైజు | |
| లెన్స్ | |
| అదనపు |
| వీడియో రిజల్యూషన్ మరియు FPS | 1080p @ 30fps |
| లక్షణాలు | HDR |
Xiaomi Redmi 7 FAQ
Xiaomi Redmi 7 బ్యాటరీ ఎంతకాలం పనిచేస్తుంది?
Xiaomi Redmi 7 బ్యాటరీ 4000 mAh సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉంది.
Xiaomi Redmi 7లో NFC ఉందా?
లేదు, Xiaomi Redmi 7లో NFC లేదు
Xiaomi Redmi 7 రిఫ్రెష్ రేట్ అంటే ఏమిటి?
Xiaomi Redmi 7 60 Hz రిఫ్రెష్ రేట్ను కలిగి ఉంది.
Xiaomi Redmi 7 యొక్క Android వెర్షన్ ఏమిటి?
Xiaomi Redmi 7 Android వెర్షన్ Android 10, MIUI 12.5.
Xiaomi Redmi 7 డిస్ప్లే రిజల్యూషన్ ఎంత?
Xiaomi Redmi 7 డిస్ప్లే రిజల్యూషన్ 720 x 1520 పిక్సెల్స్.
Xiaomi Redmi 7 వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ని కలిగి ఉందా?
లేదు, Xiaomi Redmi 7లో వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ లేదు.
Xiaomi Redmi 7 నీరు మరియు ధూళి నిరోధకతను కలిగి ఉందా?
అవును, Xiaomi Redmi 7 నీరు మరియు ధూళి నిరోధకతను కలిగి ఉంది.
Xiaomi Redmi 7 3.5mm హెడ్ఫోన్ జాక్తో వస్తుందా?
అవును, Xiaomi Redmi 7 3.5mm హెడ్ఫోన్ జాక్ని కలిగి ఉంది.
Xiaomi Redmi 7 మెగాపిక్సెల్ కెమెరా అంటే ఏమిటి?
Xiaomi Redmi 7 12MP కెమెరాను కలిగి ఉంది.
Xiaomi Redmi 7 ధర ఎంత?
Xiaomi Redmi 7 ధర $60.
Xiaomi Redmi 7 వినియోగదారు సమీక్షలు మరియు అభిప్రాయాలు
Xiaomi Redmi 7 వీడియో సమీక్షలు
Youtubeలో సమీక్షించండి
Xiaomi రెడ్మి XX
×

మీరు ఈ ఫోన్ని ఉపయోగిస్తున్నట్లయితే లేదా ఈ ఫోన్తో అనుభవం ఉన్నట్లయితే, ఈ ఎంపికను ఎంచుకోండి.
మీరు ఈ ఫోన్ని ఉపయోగించకుంటే ఈ ఎంపికను ఎంచుకోండి మరియు కేవలం వ్యాఖ్య రాయాలనుకుంటే.
ఉన్నాయి 9 ఈ ఉత్పత్తిపై వ్యాఖ్యలు.