Xiaomi రెడ్మి XX
Redmi 8 దాని ధర కోసం మంచి కెమెరాను కలిగి ఉంది.
Xiaomi Redmi 8 కీ స్పెక్స్
- జలనిరోధిత నిరోధక వేగంగా ఛార్జింగ్ అధిక బ్యాటరీ సామర్థ్యం హెడ్ఫోన్ జాక్
- IPS డిస్ప్లే ఇక అమ్మకాలు లేవు 1080p వీడియో రికార్డింగ్ HD+ స్క్రీన్
Xiaomi Redmi 8 పూర్తి స్పెసిఫికేషన్స్
| బ్రాండ్ | రెడ్మ్యాన్ |
| ప్రకటించింది | అక్టోబర్ 10, 2019 |
| కోడ్ పేరు | ఆలివ్ |
| మోడల్ సంఖ్య | |
| విడుదల తారీఖు | అక్టోబర్ 12, 2019 |
| ధర ముగిసింది | సుమారు 100 EUR |
ప్రదర్శన
| రకం | IPS LCD |
| కారక నిష్పత్తి మరియు PPI | 19:9 నిష్పత్తి - 270 ppi సాంద్రత |
| పరిమాణం | 6.22 అంగుళాలు, 96.6 సెం.మీ.2 (~ 81.8% స్క్రీన్-టు-బాడీ నిష్పత్తి) |
| రిఫ్రెష్ రేట్ | 60 Hz |
| రిజల్యూషన్ | 720 1520 పిక్సెల్లు |
| గరిష్ట ప్రకాశం (నిట్) | |
| రక్షణ | కార్నింగ్ గొరిల్లా గ్లాస్ 5 |
| లక్షణాలు |
BODY
| రంగులు |
బ్లాక్ రెడ్ బ్లూ |
| కొలతలు | 156.5 • 75.4 • 9.4 మిమీ (6.16 • 2.97 • 0.37 లో) |
| బరువు | 188 గ్రా (6.63 oz) |
| మెటీరియల్ | ప్లాస్టిక్ |
| సర్టిఫికేషన్ | P2i స్ప్లాష్ ప్రూఫ్ రక్షణ |
| నీటి నిరోధక | అవును |
| సెన్సార్స్ | వేలిముద్ర (వెనుక-మౌంటెడ్), యాక్సిలరోమీటర్, సామీప్యత, దిక్సూచి |
| 3.5 మిమ్ జాక్ | అవును |
| NFC | తోబుట్టువుల |
| ఇన్ఫ్రారెడ్ | అవును |
| USB రకం | 2.0, టైప్-సి 1.0 రివర్సిబుల్ కనెక్టర్, యుఎస్బి ఆన్-ది-గో |
| శీతలీకరణ వ్యవస్థ | |
| HDMI | |
| లౌడ్స్పీకర్ లౌడ్నెస్ (dB) |
నెట్వర్క్
ఫ్రీక్వెన్సెస్
| టెక్నాలజీ | GSM / HSPA / LTE |
| 2 జి బ్యాండ్లు | GSM - 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
| 3 జి బ్యాండ్లు | HSDPA - 850 / 900 / 1900 / 2100 |
| 4 జి బ్యాండ్లు | LTE బ్యాండ్ - 1(2100), 3(1800), 5(850), 8(900), 40(2300), 41(2500) |
| 5 జి బ్యాండ్లు | |
| TD-SCDMA | TD-SCDMA 2000 MHz |
| నావిగేషన్ | అవును, A-GPS, GLONASS, GALILEO, BDSతో |
| నెట్వర్క్ వేగం | HSPA, LTE-A |
| SIM కార్డ్ రకం | ద్వంద్వ సిమ్ (నానో-సిమ్, ద్వంద్వ స్టాండ్-బై) |
| SIM ప్రాంతం యొక్క సంఖ్య | 2 |
| వై-ఫై | Wi-Fi 802.11 b / g / n, Wi-Fi డైరెక్ట్, హాట్స్పాట్ |
| బ్లూటూత్ | 4.2, A2DP, LE |
| VoLTE | అవును |
| FM రేడియో | అవును |
| శరీరం SAR (AB) | |
| హెడ్ SAR (AB) | |
| శరీరం SAR (ABD) | |
| హెడ్ SAR (ABD) | |
వేదిక
| చిప్సెట్ | క్వాల్కమ్ స్నాప్డ్రాగెన్ 439 |
| CPU | ఆక్టా-కోర్ (2x1.95 GHz కార్టెక్స్-A53 & 6x1.45 GHz కార్టెక్స్ A53) |
| బిట్స్ | 64Bit |
| కోర్ల | 11 కోర్ |
| ప్రాసెస్ టెక్నాలజీ | 12 నామ్ |
| GPU | అడ్రినో |
| GPU కోర్లు | 2 |
| GPU ఫ్రీక్వెన్సీ | 500 MHz |
| Android సంస్కరణ | ఆండ్రాయిడ్ 11, MIUI 12.5 |
| ప్లే స్టోర్ |
MEMORY
| RAM కెపాసిటీ | 3GB / 4GB |
| RAM రకం | LPDDR4 |
| నిల్వ | 32GB / 64GB |
| SD కార్డ్ స్లాట్ | మైక్రో SD, 512 GB వరకు (డెడికేటెడ్ స్లాట్) |
పనితీరు స్కోర్లు
అంటూ స్కోరు |
84k
• అంటుటు v7
|
బ్యాటరీ
| కెపాసిటీ | 5200 mAh |
| రకం | లి-పో |
| త్వరిత ఛార్జ్ టెక్నాలజీ | |
| ఛార్జింగ్ వేగం | 18W |
| వీడియో ప్లేబ్యాక్ సమయం | |
| ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్ | అవును |
| వైర్లెస్ చార్జింగ్ | తోబుట్టువుల |
| రివర్స్ ఛార్జింగ్ |
కెమెరా
| రిజల్యూషన్ | |
| నమోదు చేయు పరికరము | సోనీ IMX363 ఎక్స్మోర్ RS |
| ఎపర్చరు | f / 1.8 |
| పిక్సెల్ సైజు | |
| సెన్సార్ సైజు | |
| ఆప్టికల్ జూమ్ | |
| లెన్స్ | |
| అదనపు |
| చిత్ర తీర్మానం | 4288 x 2843 పిక్సెల్లు, 12.19 MP |
| వీడియో రిజల్యూషన్ మరియు FPS | 1080 @ 30 |
| ఆప్టికల్ స్టెబిలైజేషన్ (OIS) | తోబుట్టువుల |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలైజేషన్ (EIS) | అవును |
| స్లో మోషన్ వీడియో | అవును |
| లక్షణాలు | LED ఫ్లాష్, HDR, పనోరమా |
DxOMark స్కోర్
| మొబైల్ స్కోర్ (వెనుక) |
మొబైల్
ఫోటో
వీడియో
|
| సెల్ఫీ స్కోర్ |
స్వీయ చిత్ర
ఫోటో
వీడియో
|
సెల్ఫీ కెమెరా
| రిజల్యూషన్ | 8 ఎంపీ |
| నమోదు చేయు పరికరము | |
| ఎపర్చరు | f / 2.0 |
| పిక్సెల్ సైజు | |
| సెన్సార్ సైజు | |
| లెన్స్ | |
| అదనపు |
| వీడియో రిజల్యూషన్ మరియు FPS | 1080p @ 30fps |
| లక్షణాలు | HDR |
Xiaomi Redmi 8 FAQ
Xiaomi Redmi 8 బ్యాటరీ ఎంతకాలం పనిచేస్తుంది?
Xiaomi Redmi 8 బ్యాటరీ 5200 mAh సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉంది.
Xiaomi Redmi 8లో NFC ఉందా?
లేదు, Xiaomi Redmi 8లో NFC లేదు
Xiaomi Redmi 8 రిఫ్రెష్ రేట్ అంటే ఏమిటి?
Xiaomi Redmi 8 60 Hz రిఫ్రెష్ రేట్ను కలిగి ఉంది.
Xiaomi Redmi 8 యొక్క Android వెర్షన్ ఏమిటి?
Xiaomi Redmi 8 Android వెర్షన్ Android 11, MIUI 12.5.
Xiaomi Redmi 8 డిస్ప్లే రిజల్యూషన్ ఎంత?
Xiaomi Redmi 8 డిస్ప్లే రిజల్యూషన్ 720 x 1520 పిక్సెల్స్.
Xiaomi Redmi 8 వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ని కలిగి ఉందా?
లేదు, Xiaomi Redmi 8లో వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ లేదు.
Xiaomi Redmi 8 నీరు మరియు ధూళి నిరోధకతను కలిగి ఉందా?
అవును, Xiaomi Redmi 8 నీరు మరియు ధూళి నిరోధకతను కలిగి ఉంది.
Xiaomi Redmi 8 3.5mm హెడ్ఫోన్ జాక్తో వస్తుందా?
అవును, Xiaomi Redmi 8 3.5mm హెడ్ఫోన్ జాక్ని కలిగి ఉంది.
Xiaomi Redmi 8 మెగాపిక్సెల్ కెమెరా అంటే ఏమిటి?
Xiaomi Redmi 8 12MP కెమెరాను కలిగి ఉంది.
Xiaomi Redmi 8 యొక్క కెమెరా సెన్సార్ ఏమిటి?
Xiaomi Redmi 8లో Sony IMX363 Exmor RS కెమెరా సెన్సార్ ఉంది.
Xiaomi Redmi 8 ధర ఎంత?
Xiaomi Redmi 8 ధర $65.
Xiaomi Redmi 8 యొక్క చివరి అప్డేట్ ఏ MIUI వెర్షన్?
MIUI 12.5 Xiaomi Redmi 8 యొక్క చివరి MIUI వెర్షన్.
Xiaomi Redmi 8 యొక్క చివరి అప్డేట్ ఏ ఆండ్రాయిడ్ వెర్షన్?
ఆండ్రాయిడ్ 10 Xiaomi Redmi 8 యొక్క చివరి Android వెర్షన్.
Xiaomi Redmi 8కి ఎన్ని అప్డేట్లు వస్తాయి?
Xiaomi Redmi 8 MIUI 2 వరకు 3 MIUI మరియు 12.5 సంవత్సరాల Android భద్రతా నవీకరణలను పొందుతుంది.
Xiaomi Redmi 8 ఎన్ని సంవత్సరాలలో అప్డేట్లను పొందుతుంది?
Xiaomi Redmi 8 3 నుండి 2022 సంవత్సరాల భద్రతా నవీకరణను పొందుతుంది.
Xiaomi Redmi 8 ఎంత తరచుగా అప్డేట్లను పొందుతుంది?
Xiaomi Redmi 8 ప్రతి 3 నెలలకు అప్డేట్ అవుతుంది.
Xiaomi Redmi 8 ఏ ఆండ్రాయిడ్ వెర్షన్తో ముగిసింది?
ఆండ్రాయిడ్ 8 ఆధారంగా MIUI 10తో Xiaomi Redmi 9 అవుట్ ఆఫ్ బాక్స్.
Xiaomi Redmi 8 MIUI 13 అప్డేట్ను ఎప్పుడు పొందుతుంది?
Xiaomi Redmi 8 MIUI 13 నవీకరణను పొందదు.
Xiaomi Redmi 8 Android 12 అప్డేట్ను ఎప్పుడు పొందుతుంది?
Xiaomi Redmi 8 ఆండ్రాయిడ్ 12 అప్డేట్ పొందదు.
Xiaomi Redmi 8 Android 13 అప్డేట్ను ఎప్పుడు పొందుతుంది?
లేదు, Xiaomi Redmi 8 Android 13 నవీకరణను పొందదు.
Xiaomi Redmi 8 అప్డేట్ సపోర్ట్ ఎప్పుడు ముగుస్తుంది?
Xiaomi Redmi 8 అప్డేట్ సపోర్ట్ 2022తో ముగుస్తుంది.
Xiaomi Redmi 8 వినియోగదారు సమీక్షలు మరియు అభిప్రాయాలు
Xiaomi Redmi 8 వీడియో సమీక్షలు
Xiaomi రెడ్మి XX
×

మీరు ఈ ఫోన్ని ఉపయోగిస్తున్నట్లయితే లేదా ఈ ఫోన్తో అనుభవం ఉన్నట్లయితే, ఈ ఎంపికను ఎంచుకోండి.
మీరు ఈ ఫోన్ని ఉపయోగించకుంటే ఈ ఎంపికను ఎంచుకోండి మరియు కేవలం వ్యాఖ్య రాయాలనుకుంటే.
ఉన్నాయి 21 ఈ ఉత్పత్తిపై వ్యాఖ్యలు.