షియోమి రెడ్మి 9 ఐ
REdmi 9i భారతదేశానికి మరో ప్రత్యేకమైన స్మార్ట్ఫోన్.
Xiaomi Redmi 9i కీ స్పెక్స్
- అధిక బ్యాటరీ సామర్థ్యం హెడ్ఫోన్ జాక్ బహుళ రంగు ఎంపికలు SD కార్డ్ ప్రాంతం అందుబాటులో ఉంది
- IPS డిస్ప్లే 1080p వీడియో రికార్డింగ్ HD+ స్క్రీన్ పాత సాఫ్ట్వేర్ వెర్షన్
Xiaomi Redmi 9i పూర్తి స్పెసిఫికేషన్లు
| బ్రాండ్ | రెడ్మ్యాన్ |
| ప్రకటించింది | 2020, సెప్టెంబర్ 15 |
| కోడ్ పేరు | డాండెలైన్ |
| మోడల్ సంఖ్య | M2006C3LII |
| విడుదల తారీఖు | 2020, సెప్టెంబర్ 18 |
| ధర ముగిసింది | సుమారు 100 EUR |
ప్రదర్శన
| రకం | IPS LCD |
| కారక నిష్పత్తి మరియు PPI | 20:9 నిష్పత్తి - 269 ppi సాంద్రత |
| పరిమాణం | 6.53 అంగుళాలు, 102.9 సెం.మీ.2 (~ 81.0% స్క్రీన్-టు-బాడీ నిష్పత్తి) |
| రిఫ్రెష్ రేట్ | 60 Hz |
| రిజల్యూషన్ | 720 1600 పిక్సెల్లు |
| గరిష్ట ప్రకాశం (నిట్) | X న్స్ |
| రక్షణ | |
| లక్షణాలు |
BODY
| రంగులు |
బ్లాక్ బ్లూ గ్రీన్ |
| కొలతలు | 164.9 • 77.1 • 9 మిమీ (6.49 • 3.04 • 0.35 లో) |
| బరువు | 194 గ్రా (6.84 oz) |
| మెటీరియల్ | |
| సర్టిఫికేషన్ | |
| నీటి నిరోధక | తోబుట్టువుల |
| సెన్సార్స్ | యాక్సిలరోమీటర్, సామీప్యత, దిక్సూచి |
| 3.5 మిమ్ జాక్ | అవును |
| NFC | తోబుట్టువుల |
| ఇన్ఫ్రారెడ్ | తోబుట్టువుల |
| USB రకం | మైక్రో యుఎస్బి 2.0, యుఎస్బి ఆన్-ది-గో |
| శీతలీకరణ వ్యవస్థ | తోబుట్టువుల |
| HDMI | |
| లౌడ్స్పీకర్ లౌడ్నెస్ (dB) |
నెట్వర్క్
ఫ్రీక్వెన్సెస్
| టెక్నాలజీ | GSM / HSPA / LTE |
| 2 జి బ్యాండ్లు | GSM - 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
| 3 జి బ్యాండ్లు | HSDPA - 850 / 900 / 1900 / 2100 |
| 4 జి బ్యాండ్లు | 1, 3, 5, 8, 40, 41 |
| 5 జి బ్యాండ్లు | |
| TD-SCDMA | |
| నావిగేషన్ | అవును, A-GPS, GLONASS, BDSతో |
| నెట్వర్క్ వేగం | HSPA 42.2 / 5.76 Mbps, LTE-A |
| SIM కార్డ్ రకం | ద్వంద్వ సిమ్ (నానో-సిమ్, ద్వంద్వ స్టాండ్-బై) |
| SIM ప్రాంతం యొక్క సంఖ్య | 2 సిమ్ |
| వై-ఫై | Wi-Fi 802.11 b / g / n, Wi-Fi డైరెక్ట్, హాట్స్పాట్ |
| బ్లూటూత్ | 5.0, A2DP, LE |
| VoLTE | అవును |
| FM రేడియో | అవును |
| శరీరం SAR (AB) | |
| హెడ్ SAR (AB) | |
| శరీరం SAR (ABD) | |
| హెడ్ SAR (ABD) | |
వేదిక
| చిప్సెట్ | మీడియాటెక్ హెలియో జి 25 |
| CPU | ఆక్టా-కోర్ (4x2.0 GHz కార్టెక్స్- A53 & 4x1.5 GHz కార్టెక్స్- A53) |
| బిట్స్ | |
| కోర్ల | 8 కోర్ కోర్ |
| ప్రాసెస్ టెక్నాలజీ | 12 నామ్ |
| GPU | PowerVR GE8320 |
| GPU కోర్లు | |
| GPU ఫ్రీక్వెన్సీ | |
| Android సంస్కరణ | ఆండ్రాయిడ్ 11, MIUI 12.5 |
| ప్లే స్టోర్ |
MEMORY
| RAM కెపాసిటీ | 4GB RAM |
| RAM రకం | |
| నిల్వ | 64GB / 128GB ROM |
| SD కార్డ్ స్లాట్ | మైక్రో SDXC (అంకితమైన స్లాట్) |
పనితీరు స్కోర్లు
అంటూ స్కోరు |
102.000
• అంటుటు v8
|
బ్యాటరీ
| కెపాసిటీ | 5000 mAh |
| రకం | లి-పో |
| త్వరిత ఛార్జ్ టెక్నాలజీ | |
| ఛార్జింగ్ వేగం | 10W |
| వీడియో ప్లేబ్యాక్ సమయం | |
| ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్ | |
| వైర్లెస్ చార్జింగ్ | |
| రివర్స్ ఛార్జింగ్ |
కెమెరా
| రిజల్యూషన్ | 13 ఎంపీ |
| నమోదు చేయు పరికరము | |
| ఎపర్చరు | f / 2.2 |
| పిక్సెల్ సైజు | 1.0μm |
| సెన్సార్ సైజు | |
| ఆప్టికల్ జూమ్ | |
| లెన్స్ | 28 మిమీ (వెడల్పు) |
| అదనపు | PDAF |
| చిత్ర తీర్మానం | 21 మెగాపిక్సెల్స్ |
| వీడియో రిజల్యూషన్ మరియు FPS | 1080 @ 30 |
| ఆప్టికల్ స్టెబిలైజేషన్ (OIS) | తోబుట్టువుల |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలైజేషన్ (EIS) | తోబుట్టువుల |
| స్లో మోషన్ వీడియో | అవును |
| లక్షణాలు | LED ఫ్లాష్, HDR |
DxOMark స్కోర్
| మొబైల్ స్కోర్ (వెనుక) |
మొబైల్
ఫోటో
వీడియో
|
| సెల్ఫీ స్కోర్ |
స్వీయ చిత్ర
ఫోటో
వీడియో
|
సెల్ఫీ కెమెరా
| రిజల్యూషన్ | 5 ఎంపీ |
| నమోదు చేయు పరికరము | |
| ఎపర్చరు | f / 2.2 |
| పిక్సెల్ సైజు | 1.12μm |
| సెన్సార్ సైజు | |
| లెన్స్ | |
| అదనపు |
| వీడియో రిజల్యూషన్ మరియు FPS | 1080p @ 30fps |
| లక్షణాలు | HDR |
Xiaomi Redmi 9i FAQ
Xiaomi Redmi 9i బ్యాటరీ ఎంతకాలం పనిచేస్తుంది?
Xiaomi Redmi 9i బ్యాటరీ 5000 mAh కెపాసిటీని కలిగి ఉంది.
Xiaomi Redmi 9iకి NFC ఉందా?
లేదు, Xiaomi Redmi 9iకి NFC లేదు
Xiaomi Redmi 9i రిఫ్రెష్ రేట్ అంటే ఏమిటి?
Xiaomi Redmi 9i 60 Hz రిఫ్రెష్ రేట్ను కలిగి ఉంది.
Xiaomi Redmi 9i యొక్క Android వెర్షన్ ఏమిటి?
Xiaomi Redmi 9i ఆండ్రాయిడ్ వెర్షన్ Android 11, MIUI 12.5.
Xiaomi Redmi 9i డిస్ప్లే రిజల్యూషన్ ఎంత?
Xiaomi Redmi 9i డిస్ప్లే రిజల్యూషన్ 720 x 1600 పిక్సెల్స్.
Xiaomi Redmi 9i వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ కలిగి ఉందా?
లేదు, Xiaomi Redmi 9iకి వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ లేదు.
Xiaomi Redmi 9i నీరు మరియు ధూళి నిరోధకతను కలిగి ఉందా?
లేదు, Xiaomi Redmi 9iలో నీరు మరియు ధూళి నిరోధక శక్తి లేదు.
Xiaomi Redmi 9i 3.5mm హెడ్ఫోన్ జాక్తో వస్తుందా?
అవును, Xiaomi Redmi 9i 3.5mm హెడ్ఫోన్ జాక్ని కలిగి ఉంది.
Xiaomi Redmi 9i కెమెరా మెగాపిక్సెల్స్ అంటే ఏమిటి?
Xiaomi Redmi 9i 13MP కెమెరాను కలిగి ఉంది.
Xiaomi Redmi 9i ధర ఎంత?
Xiaomi Redmi 9i ధర $115.
Xiaomi Redmi 9iకి ఏ MIUI వెర్షన్ చివరి అప్డేట్ అవుతుంది?
MIUI 13 Xiaomi Redmi 9i యొక్క చివరి MIUI వెర్షన్.
Xiaomi Redmi 9i యొక్క చివరి అప్డేట్ ఏ Android వెర్షన్?
ఆండ్రాయిడ్ 11 Xiaomi Redmi 9i యొక్క చివరి Android వెర్షన్.
Xiaomi Redmi 9iకి ఎన్ని అప్డేట్లు వస్తాయి?
Xiaomi Redmi 9i MIUI 2 వరకు 3 MIUI మరియు 14 సంవత్సరాల Android భద్రతా నవీకరణలను పొందుతుంది.
Xiaomi Redmi 9i ఎన్ని సంవత్సరాలలో అప్డేట్లను పొందుతుంది?
Xiaomi Redmi 9i 3 నుండి 2022 సంవత్సరాల భద్రతా నవీకరణను పొందుతుంది.
Xiaomi Redmi 9i ఎంత తరచుగా అప్డేట్లను పొందుతుంది?
Xiaomi Redmi 9i ప్రతి 3 నెలలకు అప్డేట్ అవుతుంది.
Xiaomi Redmi 9i ఏ Android వెర్షన్తో బాక్స్ ముగిసింది?
ఆండ్రాయిడ్ 9 ఆధారంగా MIUI 12తో Xiaomi Redmi 10i అవుట్ ఆఫ్ బాక్స్.
Xiaomi Redmi 9i MIUI 13 అప్డేట్ను ఎప్పుడు పొందుతుంది?
Xiaomi Redmi 9i Q13 3లో MIUI 2022 అప్డేట్ను పొందుతుంది.
Xiaomi Redmi 9i Android 12 అప్డేట్ను ఎప్పుడు పొందుతుంది?
Xiaomi Redmi 9i ఆండ్రాయిడ్ 12 అప్డేట్ పొందదు.
Xiaomi Redmi 9i Android 13 అప్డేట్ను ఎప్పుడు పొందుతుంది?
లేదు, Xiaomi Redmi 9i Android 13 నవీకరణను పొందదు.
Xiaomi Redmi 9i అప్డేట్ సపోర్ట్ ఎప్పుడు ముగుస్తుంది?
Xiaomi Redmi 9i అప్డేట్ సపోర్ట్ 2023తో ముగుస్తుంది.
Xiaomi Redmi 9i వినియోగదారు సమీక్షలు మరియు అభిప్రాయాలు
Xiaomi Redmi 9i వీడియో సమీక్షలు
షియోమి రెడ్మి 9 ఐ
×


మీరు ఈ ఫోన్ని ఉపయోగిస్తున్నట్లయితే లేదా ఈ ఫోన్తో అనుభవం ఉన్నట్లయితే, ఈ ఎంపికను ఎంచుకోండి.
మీరు ఈ ఫోన్ని ఉపయోగించకుంటే ఈ ఎంపికను ఎంచుకోండి మరియు కేవలం వ్యాఖ్య రాయాలనుకుంటే.
ఉన్నాయి 7 ఈ ఉత్పత్తిపై వ్యాఖ్యలు.