Xiaomi Redmi Y1 (గమనిక 5A)
Redmi Note 5A మరియు Redmi Y1 ఒకే స్మార్ట్ఫోన్.
Xiaomi Redmi Y1 (గమనిక 5A) ముఖ్య లక్షణాలు
- హెడ్ఫోన్ జాక్ బహుళ రంగు ఎంపికలు SD కార్డ్ ప్రాంతం అందుబాటులో ఉంది
- IPS డిస్ప్లే ఇక అమ్మకాలు లేవు 1080p వీడియో రికార్డింగ్ HD+ స్క్రీన్
Xiaomi Redmi Y1 (గమనిక 5A) పూర్తి లక్షణాలు
సాధారణ స్పెక్స్
LAUNCH
| బ్రాండ్ | రెడ్మ్యాన్ |
| ప్రకటించింది | |
| కోడ్ పేరు | ugg |
| మోడల్ సంఖ్య | |
| విడుదల తారీఖు | 2017, నవంబర్ |
| ధర ముగిసింది | సుమారు 140 EUR |
ప్రదర్శన
| రకం | IPS LCD |
| కారక నిష్పత్తి మరియు PPI | 16:9 నిష్పత్తి - 267 ppi సాంద్రత |
| పరిమాణం | 5.5 అంగుళాలు, 83.4 సెం.మీ.2 (~ 71.5% స్క్రీన్-టు-బాడీ నిష్పత్తి) |
| రిఫ్రెష్ రేట్ | 60 Hz |
| రిజల్యూషన్ | 720 1280 పిక్సెల్లు |
| గరిష్ట ప్రకాశం (నిట్) | |
| రక్షణ | కార్నింగ్ గొరిల్లా గ్లాస్ 3 |
| లక్షణాలు |
BODY
| రంగులు |
బంగారం ముదురు బూడిద రంగు సిల్వర్ బంగారు రోజ్ |
| కొలతలు | 153 76.2 7.7 mm (6.02 3.00 XXNUM) |
| బరువు | 153 గ్రా (5.40 oz) |
| మెటీరియల్ | అల్యూమినియం ఫ్రేమ్, ప్లాస్టిక్ బ్యాక్ |
| సర్టిఫికేషన్ | |
| నీటి నిరోధక | |
| సెన్సార్స్ | వేలిముద్ర (వెనుక-మౌంటెడ్), యాక్సిలరోమీటర్, గైరో, సామీప్యత, దిక్సూచి |
| 3.5 మిమ్ జాక్ | అవును |
| NFC | తోబుట్టువుల |
| ఇన్ఫ్రారెడ్ | |
| USB రకం | మైక్రో USB 2.0 |
| శీతలీకరణ వ్యవస్థ | |
| HDMI | |
| లౌడ్స్పీకర్ లౌడ్నెస్ (dB) |
నెట్వర్క్
ఫ్రీక్వెన్సెస్
| టెక్నాలజీ | GSM / HSPA / LTE |
| 2 జి బ్యాండ్లు | GSM - 850 / 900 / 1800 / 1900 - SIM 1 & SIM 2 |
| 3 జి బ్యాండ్లు | HSDPA - 850 / 900 / 1900 / 2100 |
| 4 జి బ్యాండ్లు | LTE బ్యాండ్ - 1(2100), 3(1800), 4(1700/2100), 5(850), 7(2600), 8(900), 20(800), 38(2600), 40(2300) |
| 5 జి బ్యాండ్లు | |
| TD-SCDMA | |
| నావిగేషన్ | అవును, A-GPS, GLONASS, BDSతో |
| నెట్వర్క్ వేగం | HSPA, LTE |
ఇతరులు
| SIM కార్డ్ రకం | ద్వంద్వ సిమ్ (నానో-సిమ్, ద్వంద్వ స్టాండ్-బై) |
| SIM ప్రాంతం యొక్క సంఖ్య | 2 |
| వై-ఫై | Wi-Fi 802.11 b / g / n, Wi-Fi డైరెక్ట్, హాట్స్పాట్ |
| బ్లూటూత్ | 4.2, A2DP, LE |
| VoLTE | |
| FM రేడియో | అవును |
SAR విలువFCC పరిమితి 1.6 W/kg 1 గ్రాము కణజాల పరిమాణంలో కొలుస్తారు.
| శరీరం SAR (AB) | |
| హెడ్ SAR (AB) | |
| శరీరం SAR (ABD) | |
| హెడ్ SAR (ABD) | |
ప్రదర్శన
వేదిక
| చిప్సెట్ | Qualcomm MSM8940 స్నాప్డ్రాగన్ 435 (28 nm) |
| CPU | ఆక్టా-కోర్ 1.4 GHz కార్టెక్స్-A53 |
| బిట్స్ | |
| కోర్ల | |
| ప్రాసెస్ టెక్నాలజీ | |
| GPU | అడ్రినో |
| GPU కోర్లు | |
| GPU ఫ్రీక్వెన్సీ | |
| Android సంస్కరణ | ఆండ్రాయిడ్ 7.1.2 (నౌగాట్); MIUI 10 |
| ప్లే స్టోర్ |
MEMORY
| RAM కెపాసిటీ | 4 GB RAM/32 GB |
| RAM రకం | |
| నిల్వ | 64 జిబి |
| SD కార్డ్ స్లాట్ | మైక్రో SD, 256 GB వరకు (డెడికేటెడ్ స్లాట్) |
పనితీరు స్కోర్లు
అంటూ స్కోరు |
• Antutu
|
బ్యాటరీ
| కెపాసిటీ | 3080 mAh |
| రకం | లి-అయాన్ |
| త్వరిత ఛార్జ్ టెక్నాలజీ | |
| ఛార్జింగ్ వేగం | 10W |
| వీడియో ప్లేబ్యాక్ సమయం | |
| ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్ | |
| వైర్లెస్ చార్జింగ్ | |
| రివర్స్ ఛార్జింగ్ |
కెమెరా
ప్రధాన కెమెరా సాఫ్ట్వేర్ అప్డేట్తో కింది ఫీచర్లు మారవచ్చు.
| చిత్ర తీర్మానం | 21 మెగాపిక్సెల్స్ |
| వీడియో రిజల్యూషన్ మరియు FPS | 1080 @ 30 |
| ఆప్టికల్ స్టెబిలైజేషన్ (OIS) | తోబుట్టువుల |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలైజేషన్ (EIS) | |
| స్లో మోషన్ వీడియో | |
| లక్షణాలు | LED ఫ్లాష్, HDR, పనోరమా |
DxOMark స్కోర్
| మొబైల్ స్కోర్ (వెనుక) |
మొబైల్
ఫోటో
వీడియో
|
| సెల్ఫీ స్కోర్ |
స్వీయ చిత్ర
ఫోటో
వీడియో
|
సెల్ఫీ కెమెరా
మొదటి కెమెరా
| రిజల్యూషన్ | 16 ఎంపీ |
| నమోదు చేయు పరికరము | |
| ఎపర్చరు | f / 2.0 |
| పిక్సెల్ సైజు | |
| సెన్సార్ సైజు | |
| లెన్స్ | |
| అదనపు |
| వీడియో రిజల్యూషన్ మరియు FPS | 1080p @ 30fps |
| లక్షణాలు |
Xiaomi Redmi Y1 (గమనిక 5A) తరచుగా అడిగే ప్రశ్నలు
Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A) యొక్క బ్యాటరీ ఎంతకాలం ఉంటుంది?
Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A) బ్యాటరీ 3080 mAh సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉంది.
Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A)లో NFC ఉందా?
లేదు, Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A)కి NFC లేదు
Xiaomi Redmi Y1 (నోట్ 5A) రిఫ్రెష్ రేట్ అంటే ఏమిటి?
Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A) 60 Hz రిఫ్రెష్ రేట్ను కలిగి ఉంది.
Xiaomi Redmi Y1 (నోట్ 5A) యొక్క Android వెర్షన్ ఏమిటి?
Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A) Android వెర్షన్ Android 7.1.2 (Nougat); MIUI 10.
Xiaomi Redmi Y1 (నోట్ 5A) డిస్ప్లే రిజల్యూషన్ ఎంత?
Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A) డిస్ప్లే రిజల్యూషన్ 720 x 1280 పిక్సెల్లు.
Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A) వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ని కలిగి ఉందా?
లేదు, Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A)కి వైర్లెస్ ఛార్జింగ్ లేదు.
Xiaomi Redmi Y1 (నోట్ 5A) నీరు మరియు ధూళికి నిరోధకతను కలిగి ఉందా?
లేదు, Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A)లో నీరు మరియు ధూళి నిరోధక శక్తి లేదు.
Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A) 3.5mm హెడ్ఫోన్ జాక్తో వస్తుందా?
అవును, Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A) 3.5mm హెడ్ఫోన్ జాక్ని కలిగి ఉంది.
Xiaomi Redmi Y1 (నోట్ 5A) కెమెరా మెగాపిక్సెల్స్ అంటే ఏమిటి?
Xiaomi Redmi Y1 (Note 5A) 13MP కెమెరాను కలిగి ఉంది.
Xiaomi Redmi Y1 (నోట్ 5A) ధర ఎంత?
Xiaomi Redmi Y1 (నోట్ 5A) ధర $45.
Xiaomi Redmi Y1 (గమనిక 5A) వినియోగదారు సమీక్షలు మరియు అభిప్రాయాలు
Xiaomi Redmi Y1 (గమనిక 5A) వీడియో సమీక్షలు
Youtubeలో సమీక్షించండి
Xiaomi Redmi Y1 (గమనిక 5A)
×
మీరు ఈ ఫోన్ని ఉపయోగిస్తున్నట్లయితే లేదా ఈ ఫోన్తో అనుభవం ఉన్నట్లయితే, ఈ ఎంపికను ఎంచుకోండి.
మీరు ఈ ఫోన్ని ఉపయోగించకుంటే ఈ ఎంపికను ఎంచుకోండి మరియు కేవలం వ్యాఖ్య రాయాలనుకుంటే.
ఉన్నాయి 2 ఈ ఉత్పత్తిపై వ్యాఖ్యలు.