Xiaomi Mi Pad 4
Ang Xiaomi Pad 5 ay ang unang tablet na may kakayahang 4G ng Xiaomi.
Mga Pangunahing Detalye ng Xiaomi Mi Pad 4
- Mabilis na singilin Mataas na kapasidad ng baterya Headphone jack Available ang SD Card area
- IPS Display Wala nang benta 1080p na Pagre-record ng Video Lumang bersyon ng software
Buong Detalye ng Xiaomi Mi Pad 4
Pangkalahatang Mga Titik
Ilunsad
| Tatak | Xiaomi |
| Inanunsyo | |
| Codename | klouber |
| Model Number | M1806D9W, M1806D9E, M1806D9PE |
| Bitawan Petsa | 2018, Hunyo |
| Out Presyo | Mga 160 EUR |
DISPLAY
| uri | IPS LCD |
| Aspect Ratio at PPI | 16:10 ratio - 283 ppi density |
| laki | 8.0 pulgada, 185.6 cm2 (~ 77.1% screen-to-body ratio) |
| I-refresh ang Rate | 60 Hz |
| paglutas | Pixel ng 1200 x 1920 |
| Pinakamataas na liwanag (nit) | |
| proteksyon | |
| Mga tampok |
BODY
| Kulay |
itim Gintong rosas |
| Mga Dimensyon | 200.2 x 120.3 x 7.9 mm (7.88 x 4.74 x 0.31 sa) |
| timbang | 342.5 gr (12.10 oz) |
| materyal | Harap na salamin, katawan ng aluminyo |
| certification | |
| Tubig lumalaban | |
| Sensor | Accelerometer, gyro, proximity, compass (LTE model lang) |
| 3.5mm Jack | Oo |
| NFC | Hindi |
| Infrared | |
| Uri ng USB | Uri-C 1.0 baligtad na konektor |
| Paglamig System | |
| HDMI | |
| Loudspeaker Loudness (dB) |
network
Frequency
| Teknolohiya | LTE |
| 2G Mga Banda | walang halaga |
| 3G Mga Banda | |
| 4G Mga Banda | LTE Band - 1(2100), 3(1800), 5(850), 7(2600), 8(900), 34(2000), 38(2600), 39(1900), 40(2300), 41( 2500) |
| 5G Mga Banda | |
| TD-SCDMA | |
| nabigasyon | Oo, may A-GPS, GLONASS, BDS (modelo lang ng LTE) |
| Bilis ng Network | LTE-A (3CA) Cat12 600/150 Mbps |
mga iba
| Uri ng SIM Card | Nano-SIM |
| Bilang ng SIM Area | 1 |
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a / b / g / n / ac, dual-band, Wi-Fi Direct, hotspot |
| Bluetooth | 5.0, A2DP, LE |
| VoLTE | |
| FM Radio | Hindi |
SAR VALUEAng limitasyon ng FCC ay 1.6 W/kg na sinusukat sa dami ng 1 gramo ng tissue.
| Body SAR (AB) | |
| Head SAR (AB) | |
| Body SAR (ABD) | |
| Head SAR (ABD) | |
pagganap
Platform
| Chipset | Qualcomm SDM660 Snapdragon 660 (14nm) |
| CPU | Octa-core (4x2.2 GHz Kryo 260 at 4x1.8 GHz Kryo 260) |
| Mga Bits | |
| Core | |
| Proseso ng Teknolohiya | |
| GPU | Adreno 512 |
| GPU Cores | |
| Dalas ng GPU | |
| Bersyon ng Android | Android 8.1, 10 MIUI |
| Play Store |
ALAALA
| Kapasidad ng RAM | 4 GB RAM (modelo ng Wi-Fi/LTE)/32 GB |
| Uri ng RAM | |
| Imbakan | 64 GB |
| SD Card Slot | microSD, hanggang sa 256 GB (dedikadong slot) |
MGA ISKOR NG PAGGANAP
Antutu Score |
130k
• Antutu
|
Baterya
| kapasidad | 6000 Mah |
| uri | Li-Po |
| Teknolohiya ng Mabilis na Pagsingil | |
| Pag-charge ng Bilis | 18W |
| Oras ng Pag-playback ng Video | |
| Mabilis na Pag-charge | |
| wireless Nagcha-charge | |
| Baliktarin ang Pagsingil |
Camera
PANGUNAHING CAMERA Ang mga sumusunod na tampok ay maaaring mag-iba sa pag-update ng software.
| Resolution ng Imahe | 13 megapixels |
| Resolusyon ng Video at FPS | 1080 @ 30 |
| Optical Stabilization (OIS) | Hindi |
| Electronic Stabilization (EIS) | |
| Mabagal na Video ng Paggalaw | Oo |
| Mga tampok | Panorama, HDR |
Marka ng DxOMark
| Mobile Score (Likod) |
Mobil
Photo
Video
|
| Selfie Score |
Selfie
Photo
Video
|
SELFIE CAMERA
Unang Camera
| paglutas | 5 MP |
| Sensor | |
| Siwang | f / 2.0 |
| Laki ng Pixel | |
| Sukat ng Sensor | |
| lente | |
| dagdag |
| Resolusyon ng Video at FPS | walang halaga |
| Mga tampok |
FAQ ng Xiaomi Mi Pad 4
Gaano katagal ang baterya ng Xiaomi Mi Pad 4?
Ang Xiaomi Mi Pad 4 na baterya ay may kapasidad na 6000 mAh.
May NFC ba ang Xiaomi Mi Pad 4?
Hindi, ang Xiaomi Mi Pad 4 ay walang NFC
Ano ang rate ng pag-refresh ng Xiaomi Mi Pad 4?
Ang Xiaomi Mi Pad 4 ay may 60 Hz refresh rate.
Ano ang bersyon ng Android ng Xiaomi Mi Pad 4?
Ang bersyon ng Xiaomi Mi Pad 4 Android ay Android 8.1, MIUI 10.
Ano ang resolution ng display ng Xiaomi Mi Pad 4?
Ang resolution ng display ng Xiaomi Mi Pad 4 ay 1200 x 1920 pixels.
May wireless charging ba ang Xiaomi Mi Pad 4?
Hindi, ang Xiaomi Mi Pad 4 ay walang wireless charging.
Ang Xiaomi Mi Pad 4 ba ay lumalaban sa tubig at alikabok?
Hindi, ang Xiaomi Mi Pad 4 ay walang tubig at alikabok.
May 4mm headphone jack ba ang Xiaomi Mi Pad 3.5?
Oo, ang Xiaomi Mi Pad 4 ay may 3.5mm headphone jack.
Ano ang megapixel ng camera ng Xiaomi Mi Pad 4?
Ang Xiaomi Mi Pad 4 ay may 13MP camera.
Magkano ang presyo ng Xiaomi Mi Pad 4?
Ang presyo ng Xiaomi Mi Pad 4 ay $75.
Mga Review at Opinyon ng Gumagamit ng Xiaomi Mi Pad 4
Mga Review ng Video ng Xiaomi Mi Pad 4
Review sa Youtube
Xiaomi Mi Pad 4
×
Kung ginagamit mo ang teleponong ito o may karanasan sa teleponong ito, piliin ang opsyong ito.
Piliin ang opsyong ito kung hindi mo pa nagamit ang teleponong ito at gusto mo lang magsulat ng komento.
Mayroong 0 komento sa produktong ito.