Dudu Shark 5 Pro
Black Shark 5 Pro jẹ foonu ere ere ti o ga julọ.
Black Shark 5 Pro Key lẹkunrẹrẹ
- Ga Sọ oṣuwọn HyperCharge Agbara Ramu ti o ga Agbara batiri to gaju
- Ko si SD Card Iho Ko si agbekọri agbekọri Ko si OIS
Black Shark 5 Pro Lakotan
Black Shark 5 Pro jẹ foonu ere ti o ga julọ ti a tu silẹ ni Oṣu Kẹta 2022. O jẹ foonu Black Shark ti o lagbara julọ sibẹsibẹ, pẹlu Snapdragon 8 Gen 1 chipset, 16GB ti Ramu, ati batiri 4,650mAh kan. Black Shark 5 Pro tun ni ifihan oṣuwọn isọdọtun 144Hz, ti o jẹ ki o jẹ ọkan ninu awọn iboju foonu didan julọ lori ọja naa. O jẹ yiyan nla fun awọn oṣere ti o n wa iṣẹ ṣiṣe ti o dara julọ ṣee ṣe. Awọn nikan downside ni wipe o ni oyimbo gbowolori.
Black Shark 5 Pro Ifihan
Black Shark 5 Pro Ifihan jẹ ọkan ninu awọn ifihan foonuiyara olokiki julọ lori ọja naa. O funni ni ipinnu ti awọn piksẹli 2160 × 1080 ati ipin abala ti 18: 9. Ifihan Black Shark 5 Pro tun ni ipele imọlẹ iwunilori ti awọn nits 500. Eyi jẹ ki o jẹ apẹrẹ fun lilo ninu oorun taara. Black Shark 5 Pro Ifihan tun jẹ ọkan ninu awọn ifihan deede awọ julọ ti o wa, pẹlu gamut awọ ti 96% DCI-P3. Eyi tumọ si pe o le gbadun awọn fiimu ayanfẹ rẹ, awọn ifihan TV ati awọn ere ni awọn awọ otitọ-si-aye. Ifihan Black Shark 5 Pro tun jẹ ifọwọsi HDR10+, nitorinaa o le gbadun akoonu HDR lati awọn iṣẹ ṣiṣanwọle ayanfẹ rẹ. Ti o ba n wa ifihan iyalẹnu fun Black Shark rẹ
Black Shark 5 Pro Performance
O n wa foonu kan ti o le tẹsiwaju pẹlu igbesi aye ti nṣiṣe lọwọ, ati Black Shark 5 Pro Performance jẹ ẹrọ ti o nilo. Pẹlu ero isise ti o lagbara ati ọpọlọpọ Ramu, o le mu paapaa awọn ohun elo ati awọn ere ti o nbeere julọ. Pẹlupẹlu, Black Shark 5 Pro Performance ni batiri nla ti yoo jẹ ki o lọ ni gbogbo ọjọ. Ati pe ti o ba nilo igbelaruge afikun, ẹya Black Shark 5 Pro Performance's "TurboCharge" yoo fun ọ ni fifun ni iyara ti agbara. Nitorinaa boya o n ṣe ere ayanfẹ rẹ tabi ṣiṣanwọle iṣafihan ayanfẹ rẹ, Black Shark 5 Pro Performance yoo jẹ ki o ṣe ere.
Black Shark 5 Pro Batiri
Black Shark 5 Pro Batiri jẹ ọja nla fun awọn ti o n wa batiri ti o gbẹkẹle ati pipẹ. Batiri yii ni agbara ti 4650mAh, eyiti o to lati ṣiṣe fun awọn wakati lilo. Black Shark 5 Pro tun ṣe atilẹyin gbigba agbara ni iyara, nitorinaa o le pada si lilo foonu rẹ ni kete bi o ti ṣee. Ni afikun, Black Shark 5 Pro Batiri tun ni ibamu pẹlu ọpọlọpọ awọn foonu Black Shark, ti o jẹ ki o jẹ aṣayan nla fun awọn ti o ni awọn ẹrọ Black Shark pupọ.
Black Shark 5 Pro Full pato
| brand | blackshark |
| Kede | |
| Koodu | patiri |
| awoṣe Number | Shark Nhi-A0 |
| Ojo ifisile | 2022, Oṣu Kẹta Ọjọ 30 |
| Jade Price | Nipa 600 EUR |
Ṣiṣẹ
| iru | OLED |
| Aspect Ratio ati PPI | 20:9 ipin - 395 ppi iwuwo |
| iwọn | 6.67 inches, 107.4 cm2 (~ 85.7% ipin iboju-si-ara) |
| Sọ Rate | 144 Hz |
| ga | Awọn piksẹli 1080 x 2400 |
| Imọlẹ ti o ga julọ (nit) | |
| Idaabobo | |
| Awọn ẹya ara ẹrọ | Ifihan nigbagbogbo-han |
ara
| awọn awọ |
Black White |
| mefa | 163.9 • 76.5 • 9.5 mm (6.45 • 3.01 • 0.37 ni) |
| àdánù | 220 giramu (7.76 iwon) |
| awọn ohun elo ti | |
| iwe eri | |
| omi sooro | |
| sensosi | Itẹka ika (ti a gbe si ẹgbẹ), accelerometer, gyro, isunmọtosi, kọmpasi, barometer |
| 3.5mm Jack | Rara |
| NFC | Bẹẹni |
| infurarẹẹdi | |
| Iru USB | USB Iru-C 2.0 |
| itutu System | |
| HDMI | |
| Agbohunsoke (dB) |
Network
Awọn igbohunsafẹfẹ
| Imọ-ẹrọ | GSM/CDMA/HSPA/EVDO/LTE/5G |
| Awọn ẹgbẹ 2G | GSM - 850/900/1800/1900 - SIM 1 & SIM 2 |
| Awọn ẹgbẹ 3G | HSDPA - 800/850/900/1700(AWS) / 1900/2100 |
| Awọn ẹgbẹ 4G | 1, 2, 3, 4, 5, 7, 8, 12, 17, 18, 19, 26, 28, 34, 38, 39, 40, 41. |
| Awọn ẹgbẹ 5G | 1, 3, 8, 28, 41, 77, 78, 79 SA/NSA |
| TD-SCDMA | |
| lilọ | Bẹẹni, pẹlu A-GPS, GLONASS, GALILEO, QZSS, BDS |
| Iyara nẹtiwọki | HSPA 42.2 / 5.76 Mbps, LTE-A; 5G |
| Nọmba kaadi SIM | Meji SIM (Nano-SIM, iduro meji) |
| Nọmba agbegbe SIM | 2 SIM |
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac/6, meji-band, Wi-Fi Taara, hotspot |
| Bluetooth | 5.2, A2DP, LE, aptX HD, aptX Adaptive |
| VoLTE | Bẹẹni |
| Redio FM | Rara |
| Ara SAR (AB) | |
| Ori SAR (AB) | |
| Ara SAR (ABD) | |
| Ori SAR (ABD) | |
Platform
| chipset | Qualcomm SM8450 Snapdragon 8 Gen 1 (4nm) |
| Sipiyu | Octa-core (1x3.00 GHz Cortex-X2 & 3x2.40 GHz Cortex-A710 & 4x1.70 GHz Cortex-A510) |
| Ibamu | |
| Cores | |
| Ọna ẹrọ Iṣẹ | |
| GPU | Adreno 730 |
| Awọn Cores GPU | |
| Igbasilẹ GPU | |
| Ẹya Android | Android 12, ayo UI 13 |
| play Store |
iranti
| Ramu Agbara | 256GB 12GB Ramu |
| Ramu Iru | |
| Ibi | 256GB 8GB Ramu |
| Kaadi SD kaadi | Rara |
Awọn Dimegilio išẹ
Antutu Dimegilio |
• Antutu
|
batiri
| agbara | 4650 mAh |
| iru | Li-Po |
| Awọn ọna agbara Technology | |
| Iyara Ngba agbara | 120W |
| Video Sisisẹsẹhin Time | |
| Gbigba agbara Nyara | |
| Alailowaya Alailowaya | |
| Yiyipada gbigba agbara |
kamẹra
| Didara aworan | 108 megapixels |
| Ipinnu fidio ati FPS | 4K@30/60fps, 1080p@30/60/240fps, 1080p@960fps; HDR10+ |
| Imuduro Ojú (OIS) | Rara |
| Imuduro Itanna (EIS) | |
| Fa fifalẹ išipopada Video | |
| Awọn ẹya ara ẹrọ | Filasi LED, HDR, panorama |
DxOMark Dimegilio
| Dimegilio Alagbeka (Tẹhin) |
mobile
Photo
Fidio
|
| Dimegilio Selfie |
selfie
Photo
Fidio
|
Kamẹra SELFIE
| ga | 16 MP |
| sensọ | |
| iho | |
| Iwọn ẹbun | |
| Iwọn sensọ | |
| lẹnsi | |
| afikun |
| Ipinnu fidio ati FPS | 1080p @ 30fps |
| Awọn ẹya ara ẹrọ | HDR |
Black Shark 5 Pro FAQ
Bawo ni batiri Black Shark 5 Pro ṣe pẹ to?
Batiri Black Shark 5 Pro ni agbara ti 4650 mAh.
Ṣe Black Shark 5 Pro ni NFC?
Bẹẹni, Black Shark 5 Pro ni NFC
Kini oṣuwọn isọdọtun Black Shark 5 Pro?
Black Shark 5 Pro ni oṣuwọn isọdọtun 144 Hz.
Kini ẹya Android ti Black Shark 5 Pro?
Ẹya Android Black Shark 5 Pro jẹ Android 12, Joy UI 13.
Kini ipinnu ifihan ti Black Shark 5 Pro?
Iwọn ifihan Black Shark 5 Pro jẹ awọn piksẹli 1080 x 2400.
Ṣe Black Shark 5 Pro ni gbigba agbara alailowaya?
Rara, Black Shark 5 Pro ko ni gbigba agbara alailowaya.
Ṣe Black Shark 5 Pro omi ati eruku sooro bi?
Rara, Black Shark 5 Pro ko ni omi ati eruku sooro.
Ṣe Black Shark 5 Pro wa pẹlu jaketi agbekọri 3.5mm kan?
Rara, Black Shark 5 Pro ko ni jaketi agbekọri 3.5mm.
Kini Black Shark 5 megapixels kamẹra?
Black Shark 5 Pro ni kamẹra 108MP.
Kini idiyele ti Black Shark 5 Pro?
Iye owo Black Shark 5 Pro jẹ $ 700.
Iru MIUI wo ni yoo jẹ imudojuiwọn to kẹhin ti Black Shark 5 Pro?
JOYUI 17 yoo jẹ ẹya JOYUI ti o kẹhin ti Blackshark 5 Pro.
Ẹya Android wo ni yoo jẹ imudojuiwọn to kẹhin ti Black Shark 5 Pro?
Android 14 yoo jẹ ẹya Android ti o kẹhin ti Blackshark 5 Pro.
Awọn imudojuiwọn melo ni Black Shark 5 Pro yoo gba?
Blackshark 5 Pro yoo gba 3 JOYUI ati ọdun mẹrin ti awọn imudojuiwọn aabo Android titi ti JOYUI 4.
Ọdun melo ni Black Shark 5 Pro yoo gba awọn imudojuiwọn?
Blackshark 5 Pro yoo gba ọdun mẹrin ti imudojuiwọn aabo lati ọdun 4.
Igba melo ni Black Shark 5 Pro yoo gba awọn imudojuiwọn?
Blackshark 5 Pro gba imudojuiwọn ni gbogbo oṣu mẹta.
Black Shark 5 Pro jade ti apoti pẹlu iru ẹya Android?
Blackshark 5 Pro jade ti apoti pẹlu JOYUI 13 da lori Android 12.
Nigbawo ni Black Shark 5 Pro yoo gba imudojuiwọn MIUI 13?
Blackshark 5 Pro ṣe ifilọlẹ pẹlu JOYUI 13 ti ita-apoti.
Nigbawo ni Black Shark 5 Pro yoo gba imudojuiwọn Android 12?
Blackshark 5 Pro ṣe ifilọlẹ pẹlu Android 12 ni ita-apoti.
Nigbawo ni Black Shark 5 Pro yoo gba imudojuiwọn Android 13?
Bẹẹni, Blackshark 5 Pro yoo gba imudojuiwọn Android 13 ni Q1 2023.
Nigbawo ni atilẹyin imudojuiwọn Black Shark 5 Pro yoo pari?
Atilẹyin imudojuiwọn Blackshark 5 Pro yoo pari ni 2026.
Black Shark 5 Pro olumulo agbeyewo ati ero
Black yanyan 5 Pro Video Reviews
Dudu Shark 5 Pro
×

Ti o ba nlo foonu yii tabi ni iriri pẹlu foonu yii, yan aṣayan yii.
Yan aṣayan yii ti o ko ba ti lo foonu yii ati pe o kan fẹ kọ asọye kan.
O wa 11 comments lori ọja yi.