Redmi Akọsilẹ 11E Pro
Akọsilẹ Redmi 11E Pro ko dara ju Redmi Akọsilẹ 11 Pro ṣugbọn o dara julọ ju Akọsilẹ Redmi 11E.
Akọsilẹ Redmi 11E Pro Awọn alaye lẹkunrẹrẹ
- Ga Sọ oṣuwọn Gbigba agbara yara Agbara Ramu ti o ga Agbara batiri to gaju
- 1080p Video Gbigbasilẹ Ko si OIS
Redmi Akọsilẹ 11E Pro Lakotan
Akọsilẹ Redmi 11E Pro Awọn pato ni kikun
| brand | Redman |
| Kede | |
| Koodu | fẹ |
| awoṣe Number | 2201116SC |
| Ojo ifisile | Ọdun 2022, Oṣu Kẹta |
| Jade Price | Nipa 1600 Yuan |
Ṣiṣẹ
| iru | Super AMOLED |
| Aspect Ratio ati PPI | 20:9 ipin - 395 ppi iwuwo |
| iwọn | 6.67 inches, 107.4 cm2 (~ 86.0% ipin iboju-si-ara) |
| Sọ Rate | 120 Hz |
| ga | Awọn piksẹli 1080 x 2400 |
| Imọlẹ ti o ga julọ (nit) | |
| Idaabobo | Gilasi Gorilla Glass 5 |
| Awọn ẹya ara ẹrọ |
ara
| awọn awọ |
Grẹy Graphite Pola White Atlantic Blue |
| mefa | 164.2 • 76.1 • 8.1 mm (6.46 • 3.00 • 0.32 ni) |
| àdánù | 202 giramu (7.13 iwon) |
| awọn ohun elo ti | Gilasi iwaju (Gorilla Gilasi 5), gilasi pada |
| iwe eri | |
| omi sooro | |
| sensosi | Itẹka ika (ti a gbe si ẹgbẹ), accelerometer, gyro, isunmọtosi, kọmpasi |
| 3.5mm Jack | Bẹẹni |
| NFC | Rara |
| infurarẹẹdi | |
| Iru USB | Iru USB-C 2.0, USB On-The-Go |
| itutu System | |
| HDMI | |
| Agbohunsoke (dB) |
Network
Awọn igbohunsafẹfẹ
| Imọ-ẹrọ | GSM/HSPA/LTE/5G |
| Awọn ẹgbẹ 2G | GSM - 850/900/1800/1900 - SIM 1 & SIM 2 |
| Awọn ẹgbẹ 3G | HSDPA - 800/850/900/1900/2100 |
| Awọn ẹgbẹ 4G | 1, 2, 3, 4, 5,8, 12, 13, 17, 18, 19, 26, 28, 32, 38, 40, 41, 66 |
| Awọn ẹgbẹ 5G | 1, 3, 78 SA/NSA |
| TD-SCDMA | |
| lilọ | Bẹẹni, pẹlu A-GPS, GLONASS, BDS, GALILEO |
| Iyara nẹtiwọki | HSPA 42.2 / 5.76 Mbps, LTE-A (CA), 5G |
| Nọmba kaadi SIM | Meji Alapọpọ SIM (Nano-SIM, meji imurasilẹ) |
| Nọmba agbegbe SIM | 2 SIM |
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a / b / g / n / ac, meji-iye, Wi-Fi Dari awọn, hotspot |
| Bluetooth | 5.1, A2DP, LE |
| VoLTE | Bẹẹni |
| Redio FM | Bẹẹni |
| Ara SAR (AB) | |
| Ori SAR (AB) | |
| Ara SAR (ABD) | |
| Ori SAR (ABD) | |
Platform
| chipset | Qualcomm SM6375 Snapdragon 695 5G (6nm) |
| Sipiyu | Octa-core (2x2.2 GHz Kryo 660 Gold & 6x1.7 GHz Kryo 660 Silver) |
| Ibamu | |
| Cores | |
| Ọna ẹrọ Iṣẹ | |
| GPU | Adreno 619 |
| Awọn Cores GPU | |
| Igbasilẹ GPU | |
| Ẹya Android | Android 11, MIUI 13 |
| play Store |
iranti
| Ramu Agbara | 128GB 6GB Ramu |
| Ramu Iru | |
| Ibi | 64GB 6GB Ramu |
| Kaadi SD kaadi | microSDXC (nlo kaadi Iho ti o pin) |
Awọn Dimegilio išẹ
Antutu Dimegilio |
• Antutu
|
batiri
| agbara | 5000 mAh |
| iru | Li-Po |
| Awọn ọna agbara Technology | |
| Iyara Ngba agbara | 67W |
| Video Sisisẹsẹhin Time | |
| Gbigba agbara Nyara | |
| Alailowaya Alailowaya | |
| Yiyipada gbigba agbara |
kamẹra
| ga | |
| sensọ | Samsung ISOCELL HM2 |
| iho | f / 1.9 |
| Iwọn ẹbun | |
| Iwọn sensọ | |
| Opopona Iboju | |
| lẹnsi | |
| afikun |
| Didara aworan | 108 megapixels |
| Ipinnu fidio ati FPS | 1080p @ 30fps |
| Imuduro Ojú (OIS) | Rara |
| Imuduro Itanna (EIS) | |
| Fa fifalẹ išipopada Video | |
| Awọn ẹya ara ẹrọ | Filasi LED, HDR, panorama |
DxOMark Dimegilio
| Dimegilio Alagbeka (Tẹhin) |
mobile
Photo
Fidio
|
| Dimegilio Selfie |
selfie
Photo
Fidio
|
Kamẹra SELFIE
| ga | 16 MP |
| sensọ | |
| iho | f / 2.4 |
| Iwọn ẹbun | |
| Iwọn sensọ | |
| lẹnsi | |
| afikun |
| Ipinnu fidio ati FPS | 1080p @ 30fps |
| Awọn ẹya ara ẹrọ |
Redmi Akọsilẹ 11E Pro FAQ
Bawo ni batiri Redmi Note 11E Pro ṣe pẹ to?
Batiri Redmi Note 11E Pro ni agbara ti 5000 mAh.
Ṣe Redmi Akọsilẹ 11E Pro ni NFC?
Rara, Redmi Akọsilẹ 11E Pro ko ni NFC
Kini oṣuwọn isọdọtun Redmi Note 11E Pro?
Akọsilẹ Redmi 11E Pro ni oṣuwọn isọdọtun 120 Hz.
Kini ẹya Android ti Redmi Note 11E Pro?
Ẹya Android Redmi Note 11E Pro jẹ Android 11, MIUI 13.
Kini ipinnu ifihan ti Redmi Note 11E Pro?
Iwọn ifihan Redmi Note 11E Pro jẹ awọn piksẹli 1080 x 2400.
Ṣe Redmi Akọsilẹ 11E Pro ni gbigba agbara alailowaya bi?
Rara, Redmi Akọsilẹ 11E Pro ko ni gbigba agbara alailowaya.
Ṣe Redmi Akọsilẹ 11E Pro omi ati eruku sooro bi?
Rara, Redmi Akọsilẹ 11E Pro ko ni omi ati eruku sooro.
Ṣe Redmi Akọsilẹ 11E Pro wa pẹlu jaketi agbekọri 3.5mm kan?
Bẹẹni, Redmi Akọsilẹ 11E Pro ni jaketi agbekọri 3.5mm.
Kini Redmi Akọsilẹ 11E Pro megapixels kamẹra?
Redmi Akọsilẹ 11E Pro ni kamẹra 108MP.
Kini sensọ kamẹra ti Redmi Note 11E Pro?
Redmi Akọsilẹ 11E Pro ni sensọ kamẹra Samsung ISOCELL HM2.
Kini idiyele Redmi Note 11E Pro?
Iye idiyele Redmi Note 11E Pro jẹ $ 250.
Ẹya MIUI wo ni yoo jẹ imudojuiwọn to kẹhin ti Redmi Note 11E Pro?
MIUI 16 yoo jẹ ẹya MIUI ti o kẹhin ti Redmi Akọsilẹ 11E Pro.
Ẹya Android wo ni yoo jẹ imudojuiwọn to kẹhin ti Redmi Note 11E Pro?
Android 13 yoo jẹ ẹya Android ti o kẹhin ti Redmi Note 11E Pro.
Awọn imudojuiwọn melo ni Redmi Note 11E Pro yoo gba?
Akọsilẹ Redmi 11E Pro yoo gba MIUI 3 ati ọdun 3 ti awọn imudojuiwọn aabo Android titi MIUI 16.
Ọdun melo ni Redmi Akọsilẹ 11E Pro yoo gba awọn imudojuiwọn?
Akọsilẹ Redmi 11E Pro yoo gba ọdun 3 ti imudojuiwọn aabo lati ọdun 2022.
Igba melo ni Redmi Akọsilẹ 11E Pro yoo gba awọn imudojuiwọn?
Akọsilẹ Redmi 11E Pro gba imudojuiwọn ni gbogbo oṣu mẹta.
Redmi Akọsilẹ 11E Pro jade kuro ninu apoti pẹlu ẹya Android wo?
Redmi Akọsilẹ 11E Pro jade ti apoti pẹlu MIUI 13 da lori Android 11
Nigbawo ni Redmi Akọsilẹ 11E Pro yoo gba imudojuiwọn MIUI 13?
Redmi Akọsilẹ 11E Pro ṣe ifilọlẹ pẹlu MIUI 13 ni ita-apoti.
Nigbawo ni Redmi Akọsilẹ 11E Pro yoo gba imudojuiwọn Android 12?
Akọsilẹ Redmi 11E Pro yoo gba imudojuiwọn Android 12 ni Q3 2022.
Nigbawo ni Redmi Akọsilẹ 11E Pro yoo gba imudojuiwọn Android 13?
Bẹẹni, Redmi Akọsilẹ 11E Pro yoo gba imudojuiwọn Android 13 ni Q3 2023.
Nigbawo ni atilẹyin imudojuiwọn Redmi Akọsilẹ 11E Pro yoo pari?
Redmi Akọsilẹ 11E Pro atilẹyin imudojuiwọn yoo pari ni 2025.
Redmi Akọsilẹ 11E Pro olumulo agbeyewo ati ero
Redmi Akọsilẹ 11E Pro Video Reviews
Redmi Akọsilẹ 11E Pro
×

Ti o ba nlo foonu yii tabi ni iriri pẹlu foonu yii, yan aṣayan yii.
Yan aṣayan yii ti o ko ba ti lo foonu yii ati pe o kan fẹ kọ asọye kan.
O wa 63 comments lori ọja yi.