Redmi Akọsilẹ 13 Pro
~ $205 - 15785
Akọsilẹ Redmi 13 Pro Awọn alaye lẹkunrẹrẹ
- OIS atilẹyin Ga Sọ oṣuwọn Gbigba agbara yara Iwọn agbohunsoke giga
- Ko si SD Card Iho
Akọsilẹ Redmi 13 Pro Awọn alaye ni kikun
Gbogbogbo Awọn alaye
NIPA
| brand | Redman |
| Kede | 2023, Oṣu Kẹsan 21 |
| Koodu | Garnet |
| awoṣe Number | 2312DRA50C, 2312DRA50G, 2312DRA50I, 2312CRAD3C |
| Ojo ifisile | |
| Jade Price |
Ṣiṣẹ
| iru | OLED |
| Aspect Ratio ati PPI | 446 ppi iwuwo |
| iwọn | 6.67 inches, 107.4 cm2 (~ 89.7% ipin iboju-si-ara) |
| Sọ Rate | 120 Hz |
| ga | Awọn piksẹli 1220 x 2712 |
| Imọlẹ ti o ga julọ (nit) | 68B awọn awọ, 120Hz, Dolby Vision, 1800 nits (tente) |
| Idaabobo | Corning Gorilla Gilasi Victus |
| Awọn ẹya ara ẹrọ | OLED |
ara
| awọn awọ |
Black White Violet Blue |
| mefa | 161.2 x 74.3 x 8 mm (6.35 x 2.93 x 0.31 ni) |
| àdánù | 187 g (6.60 oz) |
| awọn ohun elo ti | |
| iwe eri | |
| omi sooro | |
| sensosi | Itẹka ika (labẹ ifihan, opitika), accelerometer, gyro, isunmọtosi, kọmpasi |
| 3.5mm Jack | Bẹẹni |
| NFC | Bẹẹni (ọja/agbegbe ti o gbẹkẹle) |
| infurarẹẹdi | Bẹẹni |
| Iru USB | USB Iru-C 2.0 |
| itutu System | |
| HDMI | |
| Agbohunsoke (dB) | Bẹẹni, pẹlu awọn agbohunsoke sitẹrio |
Network
Awọn igbohunsafẹfẹ
| Imọ-ẹrọ | GSM / CDMA / HSPA / CDMA2000 / LTE / 5G |
| Awọn ẹgbẹ 2G | GSM 850/900/1800/1900 - SIM 1 & SIM 2 |
| Awọn ẹgbẹ 3G | HSDPA 800/850/900/2100 |
| Awọn ẹgbẹ 4G | 1, 3, 5, 8, 19, 34, 38, 39, 40, 41 |
| Awọn ẹgbẹ 5G | 1, 3, 5, 8, 28, 38, 41, 77, 78 SA/NSA |
| TD-SCDMA | |
| lilọ | GPS (L1), GLONASS (G1), BDS (B1I+B1c), GALILEO (E1), QZSS (L1) |
| Iyara nẹtiwọki | HSPA, LTE-A (CA), 5G |
Awọn miran
| Nọmba kaadi SIM | Nano-SIM, imurasilẹ meji |
| Nọmba agbegbe SIM | Meji SIM |
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, meji-iye |
| Bluetooth | 5.2, A2DP, LE |
| VoLTE | Bẹẹni |
| Redio FM | Rara |
SAR iyeIwọn FCC jẹ 1.6 W/kg ni iwọn ni iwọn didun ti gram 1 ti àsopọ.
| Ara SAR (AB) | |
| Ori SAR (AB) | |
| Ara SAR (ABD) | |
| Ori SAR (ABD) | |
Performance
Platform
| chipset | Qualcomm SM7435-AB Snapdragon 7s Gen 2 (4 nm) |
| Sipiyu | Octa-core (4x2.40 GHz & 4x1.95 GHz) |
| Ibamu | |
| Cores | 8 mojuto |
| Ọna ẹrọ Iṣẹ | 4 nm |
| GPU | Adreno 710 |
| Awọn Cores GPU | |
| Igbasilẹ GPU | |
| Ẹya Android | Android 13, MIUI 14 |
| play Store |
iranti
| Ramu Agbara | 8GB 12GB 16GB |
| Ramu Iru | |
| Ibi | 128GB, 256GB, 512GB |
| Kaadi SD kaadi | Rara |
Awọn Dimegilio išẹ
Antutu Dimegilio |
• Antutu
|
batiri
| agbara | 5100 mAh |
| iru | Li-Po |
| Awọn ọna agbara Technology | |
| Iyara Ngba agbara | 67W |
| Video Sisisẹsẹhin Time | |
| Gbigba agbara Nyara | Bẹẹni |
| Alailowaya Alailowaya | Rara |
| Yiyipada gbigba agbara | Rara |
kamẹra
MAA ṢE CAMERA Awọn ẹya wọnyi le yatọ pẹlu imudojuiwọn sọfitiwia.
Kamẹra akọkọ
| ga | 200 megapixels |
| sensọ | Samsung ISOCELL S5KHP3 |
| iho | f / 1.7 |
| Iwọn ẹbun | 0.56μm |
| Iwọn sensọ | 1 / 1.4 " |
| Opopona Iboju | |
| lẹnsi | (fife) |
| afikun | olona-itọnisọna PDAF, OIS |
Kamẹra keji
| ga | 8 megapixels |
| sensọ | Sony IMX355 |
| iho | |
| Iwọn ẹbun | |
| Iwọn sensọ | |
| Opopona Iboju | |
| lẹnsi | Ultra-jakejado |
| afikun |
Kamẹra Kẹta
| ga | 2 megapixels |
| sensọ | Omnivision OV02B10 |
| iho | |
| Iwọn ẹbun | |
| Iwọn sensọ | |
| Opopona Iboju | |
| lẹnsi | Macro |
| afikun |
| Didara aworan | 200 megapixels |
| Ipinnu fidio ati FPS | 4K@30fps, 1080p@30/60/120fps |
| Imuduro Ojú (OIS) | Bẹẹni |
| Imuduro Itanna (EIS) | |
| Fa fifalẹ išipopada Video | |
| Awọn ẹya ara ẹrọ | Filaṣi ohun orin meji meji-LED, HDR, panorama |
DxOMark Dimegilio
| Dimegilio Alagbeka (Tẹhin) |
mobile
Photo
Fidio
|
| Dimegilio Selfie |
selfie
Photo
Fidio
|
Kamẹra SELFIE
Kamẹra akọkọ
| ga | 16 megapixels |
| sensọ | Omnivision OV16A1Q |
| iho | |
| Iwọn ẹbun | 16 megapixels |
| Iwọn sensọ | |
| lẹnsi | |
| afikun |
Kamẹra Kẹta
| ga | |
| sensọ | |
| iho | |
| Iwọn ẹbun | |
| Iwọn sensọ | |
| lẹnsi | |
| afikun |
| Ipinnu fidio ati FPS | 1080p @ 30/60fps |
| Awọn ẹya ara ẹrọ | HDR |
Redmi Akọsilẹ 13 Pro FAQ
Bawo ni batiri Redmi Note 13 Pro ṣe pẹ to?
Batiri Redmi Note 13 Pro ni agbara ti 5100 mAh.
Ṣe Redmi Akọsilẹ 13 Pro ni NFC?
Bẹẹni, Redmi Akọsilẹ 13 Pro ni NFC
Kini oṣuwọn isọdọtun Redmi Note 13 Pro?
Akọsilẹ Redmi 13 Pro ni oṣuwọn isọdọtun 120 Hz.
Kini ẹya Android ti Redmi Note 13 Pro?
Ẹya Android Redmi Note 13 Pro jẹ Android 13, MIUI 14.
Kini ipinnu ifihan ti Redmi Note 13 Pro?
Iwọn ifihan Redmi Note 13 Pro jẹ awọn piksẹli 1220 x 2712.
Ṣe Redmi Akọsilẹ 13 Pro ni gbigba agbara alailowaya bi?
Rara, Redmi Akọsilẹ 13 Pro ko ni gbigba agbara alailowaya.
Ṣe Redmi Akọsilẹ 13 Pro omi ati eruku sooro bi?
Rara, Redmi Akọsilẹ 13 Pro ko ni omi ati eruku sooro.
Ṣe Redmi Akọsilẹ 13 Pro wa pẹlu jaketi agbekọri 3.5mm kan?
Bẹẹni, Redmi Akọsilẹ 13 Pro ni jaketi agbekọri 3.5mm.
Kini Redmi Akọsilẹ 13 Pro megapixels kamẹra?
Redmi Akọsilẹ 13 Pro ni kamẹra 200MP.
Kini sensọ kamẹra ti Redmi Note 13 Pro?
Redmi Akọsilẹ 13 Pro ni sensọ kamẹra Samsung ISOCELL S5KHP3.
Kini idiyele Redmi Note 13 Pro?
Iye idiyele Redmi Note 13 Pro jẹ $ 205.
Redmi Akọsilẹ 13 Pro olumulo agbeyewo ati ero
Redmi Akọsilẹ 13 Pro Video Reviews
Atunwo lori Youtube
Redmi Akọsilẹ 13 Pro
×
Ti o ba nlo foonu yii tabi ni iriri pẹlu foonu yii, yan aṣayan yii.
Yan aṣayan yii ti o ko ba ti lo foonu yii ati pe o kan fẹ kọ asọye kan.
O wa 4 comments lori ọja yi.