Xiaomi POCO X3 NFC
Awọn alaye lẹkunrẹrẹ POCO X3 NFC jẹ ọkan ninu awọn fonutologbolori ti a nwa julọ julọ lori ọja loni.
Xiaomi POCO X3 NFC Key alaye lẹkunrẹrẹ
- Ga Sọ oṣuwọn Gbigba agbara yara Agbara Ramu ti o ga Agbara batiri to gaju
- Ifihan IPS Atijọ software version Ko si atilẹyin 5G Ko si OIS
Xiaomi POCO X3 NFC Lakotan
POCO X3 NFC jẹ foonu nla ti o ba n wa ẹrọ ti kii yoo fọ banki naa. O ni ifihan 6.67-inch nla kan, ero isise Snapdragon 732G ti o lagbara, ati batiri 5160mAh kan. Pẹlupẹlu, o wa pẹlu atilẹyin NFC, nitorinaa o le lo fun awọn sisanwo alagbeka ati awọn iṣe iyara miiran. Ti o ba n wa foonu kan pẹlu gbogbo awọn agogo ati awọn súfèé, POCO X3 NFC le ma jẹ fun ọ. Ṣugbọn ti o ba n wa aṣayan ti o lagbara, ti ifarada, dajudaju o tọ lati gbero.
POCO X3 NFC Ifihan
Iwọ yoo nifẹ immersion ti ifihan Xiaomi POCO X3 NFC. Pẹlu iwọn 6.67-inch rẹ ati ipinnu HD + ni kikun, ohun gbogbo yoo dabi nla lori foonu yii. Pẹlupẹlu, oṣuwọn isọdọtun 120 Hz tumọ si pe iwọ kii yoo ni lati padanu lilu kan. Ati pẹlu chirún NFC ti a ṣe sinu, iwọ yoo ni anfani lati ṣe pupọ julọ awọn sisanwo alagbeka rẹ. Boya o n sanwo fun awọn ile itaja tabi ni anfani ti ile-ifowopamọ alagbeka, NFC jẹ ki o rọrun ati irọrun. Nitorinaa tẹsiwaju ki o gbadun awọn ẹya ti Xiaomi POCO X3 NFC àpapọ. Iwọ kii yoo ni ibanujẹ.
POCO X3 NFC Awọn ere Awọn Performance
Nigbati o ba de si awọn fonutologbolori ere, POCO X3 NFC ni ọpọlọpọ lati funni. O ni agbara nipasẹ ero isise Qualcomm Snapdragon 732G ati pe o wa pẹlu 6 GB ti Ramu, ti o jẹ ki o jẹ yiyan nla fun awọn oṣere ti o fẹ foonu iyara ati idahun. POCO X3 NFC tun ni ifihan 6.67-inch nla kan, eyiti o jẹ pipe fun ere. Ati pe ti o ba n wa foonu kan pẹlu igbesi aye batiri nla, POCO X3 NFC ti bo nibẹ paapaa - o wa pẹlu batiri 5160 mAh nla ti o le ṣiṣe to ọjọ meji lori idiyele ẹyọkan. Nitorinaa ti o ba n wa foonuiyara ere kan ti kii yoo jẹ ki o sọkalẹ, POCO X3 NFC dajudaju tọsi lati gbero.
Xiaomi POCO X3 NFC Full pato
| brand | Poco |
| Kede | |
| Koodu | suriya |
| awoṣe Number | M2007J20CG, M2007J20CT, M2007J20CI |
| Ojo ifisile | 2020, Oṣu Kẹsan 08 |
| Jade Price | $?209.00 / €?196.00 / £?190.00 |
Ṣiṣẹ
| iru | IPS LCD |
| Aspect Ratio ati PPI | 20:9 ipin - 395 ppi iwuwo |
| iwọn | 6.67 inches, 107.4 cm2 (~ 84.6% ipin iboju-si-ara) |
| Sọ Rate | 120 Hz |
| ga | Awọn piksẹli 1080 x 2400 |
| Imọlẹ ti o ga julọ (nit) | |
| Idaabobo | Gilasi Gorilla Glass 5 |
| Awọn ẹya ara ẹrọ |
ara
| awọn awọ |
Blue Bulu Ojiji Grey |
| mefa | 165.3 • 76.8 • 9.4 mm (6.51 • 3.02 • 0.37 ni) |
| àdánù | 215 giramu (7.58 iwon) |
| awọn ohun elo ti | Gilasi iwaju (Gorilla Gilasi 5), fireemu aluminiomu, ṣiṣu pada |
| iwe eri | |
| omi sooro | |
| sensosi | Itẹka ika (ti a gbe si ẹgbẹ), accelerometer, gyro, isunmọtosi, kọmpasi |
| 3.5mm Jack | Bẹẹni |
| NFC | Bẹẹni |
| infurarẹẹdi | |
| Iru USB | Iru USB-C 2.0, USB On-The-Go |
| itutu System | |
| HDMI | |
| Agbohunsoke (dB) |
Network
Awọn igbohunsafẹfẹ
| Imọ-ẹrọ | GSM / HSPA / LTE |
| Awọn ẹgbẹ 2G | GSM - 850/900/1800/1900 - SIM 1 & SIM 2 |
| Awọn ẹgbẹ 3G | HSDPA - 850/900/1700(AWS) / 1900/2100 |
| Awọn ẹgbẹ 4G | 1, 2, 3, 4, 5, 7, 8, 20, 28, 38, 40, 41 |
| Awọn ẹgbẹ 5G | |
| TD-SCDMA | |
| lilọ | Bẹẹni, pẹlu A-GPS, GLONASS, BDS |
| Iyara nẹtiwọki | HSPA 42.2 / 5.76 Mbps, LTE-A |
| Nọmba kaadi SIM | Meji Alapọpọ SIM (Nano-SIM, meji imurasilẹ) |
| Nọmba agbegbe SIM | 2 SIM |
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a / b / g / n / ac, meji-iye, Wi-Fi Dari awọn, hotspot |
| Bluetooth | 5.1, A2DP, LE |
| VoLTE | |
| Redio FM | Bẹẹni |
| Ara SAR (AB) | |
| Ori SAR (AB) | |
| Ara SAR (ABD) | |
| Ori SAR (ABD) | |
Platform
| chipset | Qualcomm SM7150-AC Snapdragon 732G (8 nm) |
| Sipiyu | Octa-core (2x2.3 GHz Kryo 470 Gold & 6x1.8 GHz Kryo 470 Silver) |
| Ibamu | |
| Cores | |
| Ọna ẹrọ Iṣẹ | |
| GPU | Adreno 618 |
| Awọn Cores GPU | |
| Igbasilẹ GPU | |
| Ẹya Android | Android 11, MIUI 12.5 |
| play Store |
iranti
| Ramu Agbara | 128GB 6GB Ramu |
| Ramu Iru | |
| Ibi | 64GB 6GB Ramu |
| Kaadi SD kaadi | microSDXC (nlo kaadi Iho ti o pin) |
Awọn Dimegilio išẹ
Antutu Dimegilio |
• Antutu
|
batiri
| agbara | 5160 mAh |
| iru | Li-Po |
| Awọn ọna agbara Technology | |
| Iyara Ngba agbara | 33W |
| Video Sisisẹsẹhin Time | |
| Gbigba agbara Nyara | |
| Alailowaya Alailowaya | |
| Yiyipada gbigba agbara |
kamẹra
| Didara aworan | 64 megapixels |
| Ipinnu fidio ati FPS | 4K@30fps, 1080p@30/120fps, 720p@960fps; gyro-EIS |
| Imuduro Ojú (OIS) | Rara |
| Imuduro Itanna (EIS) | |
| Fa fifalẹ išipopada Video | |
| Awọn ẹya ara ẹrọ | Filasi meji-LED, HDR, panorama |
DxOMark Dimegilio
| Dimegilio Alagbeka (Tẹhin) |
mobile
Photo
Fidio
|
| Dimegilio Selfie |
selfie
Photo
Fidio
|
Kamẹra SELFIE
| ga | 20 MP |
| sensọ | |
| iho | f / 2.2 |
| Iwọn ẹbun | |
| Iwọn sensọ | |
| lẹnsi | |
| afikun |
| Ipinnu fidio ati FPS | 1080p @ 30fps |
| Awọn ẹya ara ẹrọ | HDR, panoramas |
Xiaomi POCO X3 NFC FAQ
Bawo ni batiri Xiaomi POCO X3 NFC ṣe pẹ to?
Batiri Xiaomi POCO X3 NFC ni agbara ti 5160 mAh.
Ṣe Xiaomi POCO X3 NFC ni NFC?
Bẹẹni, Xiaomi POCO X3 NFC ni NFC
Kini oṣuwọn isọdọtun Xiaomi POCO X3 NFC?
Xiaomi POCO X3 NFC ni oṣuwọn isọdọtun 120 Hz.
Kini ẹya Android ti Xiaomi POCO X3 NFC?
Ẹya Android Xiaomi POCO X3 NFC jẹ Android 11, MIUI 12.5.
Kini ipinnu ifihan ti Xiaomi POCO X3 NFC?
Iwọn ifihan Xiaomi POCO X3 NFC jẹ awọn piksẹli 1080 x 2400.
Ṣe Xiaomi POCO X3 NFC ni gbigba agbara alailowaya?
Rara, Xiaomi POCO X3 NFC ko ni gbigba agbara alailowaya.
Ṣe Xiaomi POCO X3 NFC omi ati eruku sooro bi?
Rara, Xiaomi POCO X3 NFC ko ni omi ati eruku sooro.
Ṣe Xiaomi POCO X3 NFC wa pẹlu jaketi agbekọri 3.5mm kan?
Bẹẹni, Xiaomi POCO X3 NFC ni jaketi agbekọri 3.5mm.
Kini Xiaomi POCO X3 NFC megapixels kamẹra?
Xiaomi POCO X3 NFC ni kamẹra 64MP.
Kini idiyele ti Xiaomi POCO X3 NFC?
Iye owo Xiaomi POCO X3 NFC jẹ $275.
Iru MIUI wo ni yoo jẹ imudojuiwọn to kẹhin ti Xiaomi POCO X3 NFC?
MIUI 14 yoo jẹ ẹya MIUI ti o kẹhin ti POCO X3 NFC.
Ẹya Android wo ni yoo jẹ imudojuiwọn to kẹhin ti Xiaomi POCO X3 NFC?
Android 12 yoo jẹ ẹya Android ti o kẹhin ti POCO X3 NFC.
Awọn imudojuiwọn melo ni Xiaomi POCO X3 NFC yoo gba?
POCO X3 NFC yoo gba MIUI 3 ati ọdun mẹta ti awọn imudojuiwọn aabo Android titi MIUI 3.
Ọdun melo ni Xiaomi POCO X3 NFC yoo gba awọn imudojuiwọn?
POCO X3 NFC yoo gba ọdun mẹta ti imudojuiwọn aabo lati ọdun 3.
Igba melo ni Xiaomi POCO X3 NFC yoo gba awọn imudojuiwọn?
POCO X3 NFC gba imudojuiwọn ni gbogbo oṣu mẹta.
Xiaomi POCO X3 NFC jade kuro ninu apoti pẹlu ẹya Android wo?
POCO X3 NFC jade ti apoti pẹlu MIUI 12 da lori Android 10
Nigbawo ni Xiaomi POCO X3 NFC yoo gba imudojuiwọn MIUI 13?
POCO X3 NFC yoo gba imudojuiwọn MIUI 13 ni Q3 2022.
Nigbawo ni Xiaomi POCO X3 NFC yoo gba imudojuiwọn Android 12?
POCO X3 NFC yoo gba imudojuiwọn Android 12 ni Q3 2022.
Nigbawo ni Xiaomi POCO X3 NFC yoo gba imudojuiwọn Android 13?
Rara, POCO X3 NFC kii yoo gba imudojuiwọn Android 13.
Nigbawo ni atilẹyin imudojuiwọn Xiaomi POCO X3 NFC yoo pari?
Atilẹyin imudojuiwọn POCO X3 NFC yoo pari ni 2024.
Xiaomi POCO X3 NFC olumulo agbeyewo ati ero
Xiaomi POCO X3 NFC Video Reviews
Xiaomi POCO X3 NFC
×

Ti o ba nlo foonu yii tabi ni iriri pẹlu foonu yii, yan aṣayan yii.
Yan aṣayan yii ti o ko ba ti lo foonu yii ati pe o kan fẹ kọ asọye kan.
O wa 137 comments lori ọja yi.