Xiaomi Redmi 7
Awọn alaye lẹkunrẹrẹ Redmi 7 dara fun awọn olumulo aṣoju.
Xiaomi Redmi 7 Awọn alaye pataki
- Mabomire sooro Agbara batiri to gaju agbekọri Jack infurarẹẹdi
- Ifihan IPS Ko si siwaju sii tita 1080p Video Gbigbasilẹ HD + Iboju
Xiaomi Redmi 7 Awọn alaye ni kikun
Gbogbogbo Awọn alaye
NIPA
| brand | Redman |
| Kede | |
| Koodu | onclite |
| awoṣe Number | |
| Ojo ifisile | Ọdun 2019, Oṣu Kẹta |
| Jade Price | Nipa 130 EUR |
Ṣiṣẹ
| iru | IPS LCD |
| Aspect Ratio ati PPI | 19:9 ipin - 269 ppi iwuwo |
| iwọn | 6.26 inches, 97.8 cm2 (~ 81.5% ipin iboju-si-ara) |
| Sọ Rate | 60 Hz |
| ga | Awọn piksẹli 720 x 1520 |
| Imọlẹ ti o ga julọ (nit) | |
| Idaabobo | Gilasi Gorilla Glass 5 |
| Awọn ẹya ara ẹrọ |
ara
| awọn awọ |
Pupa oṣupa Oṣupa Oṣupa Comet Bulu |
| mefa | 158.7 x 75.6 x 8.5 mm (6.25 x 2.98 x 0.33 ni) |
| àdánù | 180 giramu (6.35 iwon) |
| awọn ohun elo ti | ṣiṣu |
| iwe eri | |
| omi sooro | Bẹẹni |
| sensosi | Itẹka ika (ti a gbe soke), accelerometer, isunmọtosi, Kompasi |
| 3.5mm Jack | Bẹẹni |
| NFC | Rara |
| infurarẹẹdi | Bẹẹni |
| Iru USB | microUSB 2.0, USB Lori-The-Lọ |
| itutu System | |
| HDMI | |
| Agbohunsoke (dB) |
Network
Awọn igbohunsafẹfẹ
| Imọ-ẹrọ | GSM / CDMA / HSPA / LTE |
| Awọn ẹgbẹ 2G | GSM - 850/900/1800/1900 - SIM 1 & SIM 2 |
| Awọn ẹgbẹ 3G | HSDPA - 850/900/1700(AWS) / 1900/2100 - Lagbaye |
| Awọn ẹgbẹ 4G | B1 (2100), B3 (1800), B4 (1700/2100 AWS 1), B5 (850), B7 (2600), B8 (900), B20 (800), B38 (TDD 2600), B40 (TDD 2300) |
| Awọn ẹgbẹ 5G | |
| TD-SCDMA | TD-SCDMA 1900 MHz TD-SCDMA 2000 MHz |
| lilọ | Bẹẹni, pẹlu A-GPS, GLONASS, GALILEO, BDS |
| Iyara nẹtiwọki | HSPA, LTE-A |
Awọn miran
| Nọmba kaadi SIM | Meji SIM (Nano-SIM, iduro meji) |
| Nọmba agbegbe SIM | 2 |
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b / g / n, WiFi Direct, hotspot |
| Bluetooth | 4.2, A2DP, LE, aptX HD |
| VoLTE | Bẹẹni |
| Redio FM | Bẹẹni |
SAR iyeIwọn FCC jẹ 1.6 W/kg ni iwọn ni iwọn didun ti gram 1 ti àsopọ.
| Ara SAR (AB) | 1.251 W / kg |
| Ori SAR (AB) | 0.577 W / kg |
| Ara SAR (ABD) | 1.02 W / kg |
| Ori SAR (ABD) | 1.1 W / kg |
| M1810F6LI - SAR India: ori - 1.031 W/kg - Ara: 0.573 W/kg P2i nano-bo |
Performance
Platform
| chipset | Qualcomm SDM632 Snapdragon 632 (14nm) |
| Sipiyu | Octa-core (4x1.8 GHz Kryo 250 Gold & 4x1.8 GHz Kryo 250 Silver) |
| Ibamu | 64 bit |
| Cores | 8 mojuto |
| Ọna ẹrọ Iṣẹ | 14 nm |
| GPU | Adreno 506 |
| Awọn Cores GPU | |
| Igbasilẹ GPU | |
| Ẹya Android | Android 10, MIUI 12.5 |
| play Store |
iranti
| Ramu Agbara | 2GB / 3GB / 4GB |
| Ramu Iru | LPDDR3 |
| Ibi | 16GB / 32GB / 64GB |
| Kaadi SD kaadi | microSD, to 1 TB (Iyasọtọ Iho) |
Awọn Dimegilio išẹ
Antutu Dimegilio |
105k
• Antutu v7
|
batiri
| agbara | 4000 mAh |
| iru | Li-Po |
| Awọn ọna agbara Technology | |
| Iyara Ngba agbara | 10W |
| Video Sisisẹsẹhin Time | |
| Gbigba agbara Nyara | Bẹẹni |
| Alailowaya Alailowaya | |
| Yiyipada gbigba agbara |
kamẹra
MAA ṢE CAMERA Awọn ẹya wọnyi le yatọ pẹlu imudojuiwọn sọfitiwia.
| Didara aworan | 4032 x 3024 awọn piksẹli, 12.19 MP |
| Ipinnu fidio ati FPS | 1080 3060 @ |
| Imuduro Ojú (OIS) | Rara |
| Imuduro Itanna (EIS) | |
| Fa fifalẹ išipopada Video | Bẹẹni |
| Awọn ẹya ara ẹrọ | Filasi LED, HDR, panorama |
DxOMark Dimegilio
| Dimegilio Alagbeka (Tẹhin) |
mobile
Photo
Fidio
|
| Dimegilio Selfie |
selfie
Photo
Fidio
|
Kamẹra SELFIE
Kamẹra akọkọ
| ga | 8 MP |
| sensọ | |
| iho | f / 2.0 |
| Iwọn ẹbun | |
| Iwọn sensọ | |
| lẹnsi | |
| afikun |
| Ipinnu fidio ati FPS | 1080p @ 30fps |
| Awọn ẹya ara ẹrọ | HDR |
Xiaomi Redmi 7 FAQ
Bawo ni batiri Xiaomi Redmi 7 ṣe pẹ to?
Batiri Xiaomi Redmi 7 ni agbara ti 4000 mAh.
Ṣe Xiaomi Redmi 7 ni NFC?
Rara, Xiaomi Redmi 7 ko ni NFC
Kini oṣuwọn isọdọtun Xiaomi Redmi 7?
Xiaomi Redmi 7 ni oṣuwọn isọdọtun 60 Hz.
Kini ẹya Android ti Xiaomi Redmi 7?
Ẹya Android Xiaomi Redmi 7 jẹ Android 10, MIUI 12.5.
Kini ipinnu ifihan ti Xiaomi Redmi 7?
Iwọn ifihan Xiaomi Redmi 7 jẹ awọn piksẹli 720 x 1520.
Ṣe Xiaomi Redmi 7 ni gbigba agbara alailowaya?
Rara, Xiaomi Redmi 7 ko ni gbigba agbara alailowaya.
Ṣe Xiaomi Redmi 7 omi ati eruku sooro bi?
Bẹẹni, Xiaomi Redmi 7 ni omi ati eruku sooro.
Ṣe Xiaomi Redmi 7 wa pẹlu jaketi agbekọri 3.5mm kan?
Bẹẹni, Xiaomi Redmi 7 ni jaketi agbekọri 3.5mm.
Kini Xiaomi Redmi 7 megapixels kamẹra?
Xiaomi Redmi 7 ni kamẹra 12MP.
Kini idiyele Xiaomi Redmi 7?
Iye owo Xiaomi Redmi 7 jẹ $ 60.
Xiaomi Redmi 7 Awọn atunwo olumulo ati Awọn imọran
Xiaomi Redmi 7 Video Reviews
Atunwo lori Youtube
Xiaomi Redmi 7
×

Ti o ba nlo foonu yii tabi ni iriri pẹlu foonu yii, yan aṣayan yii.
Yan aṣayan yii ti o ko ba ti lo foonu yii ati pe o kan fẹ kọ asọye kan.
O wa 9 comments lori ọja yi.