Xiaomi Redmi 8
Redmi 8 ni kamẹra to dara fun idiyele rẹ.
Xiaomi Redmi 8 Awọn alaye pataki
- Mabomire sooro Gbigba agbara yara Agbara batiri to gaju agbekọri Jack
- Ifihan IPS Ko si siwaju sii tita 1080p Video Gbigbasilẹ HD + Iboju
Xiaomi Redmi 8 Awọn alaye ni kikun
| brand | Redman |
| Kede | October 10, 2019 |
| Koodu | olifi |
| awoṣe Number | |
| Ojo ifisile | October 12, 2019 |
| Jade Price | Nipa 100 EUR |
Ṣiṣẹ
| iru | IPS LCD |
| Aspect Ratio ati PPI | 19:9 ipin - 270 ppi iwuwo |
| iwọn | 6.22 inches, 96.6 cm2 (~ 81.8% ipin iboju-si-ara) |
| Sọ Rate | 60 Hz |
| ga | Awọn piksẹli 720 x 1520 |
| Imọlẹ ti o ga julọ (nit) | |
| Idaabobo | Gilasi Gorilla Glass 5 |
| Awọn ẹya ara ẹrọ |
ara
| awọn awọ |
Black Red Blue |
| mefa | 156.5 • 75.4 • 9.4 mm (6.16 • 2.97 • 0.37 ni) |
| àdánù | 188 giramu (6.63 iwon) |
| awọn ohun elo ti | ṣiṣu |
| iwe eri | P2i Asesejade-Idabobo Imudaniloju |
| omi sooro | Bẹẹni |
| sensosi | Itẹka ika (ti a gbe soke), accelerometer, isunmọtosi, Kompasi |
| 3.5mm Jack | Bẹẹni |
| NFC | Rara |
| infurarẹẹdi | Bẹẹni |
| Iru USB | 2.0, Iru-C 1.0 asopo asopo, USB Lori-The-Go |
| itutu System | |
| HDMI | |
| Agbohunsoke (dB) |
Network
Awọn igbohunsafẹfẹ
| Imọ-ẹrọ | GSM / HSPA / LTE |
| Awọn ẹgbẹ 2G | GSM - 850/900/1800/1900 - SIM 1 & SIM 2 |
| Awọn ẹgbẹ 3G | HSDPA - 850/900/1900/2100 |
| Awọn ẹgbẹ 4G | Ẹgbẹ LTE - 1 (2100), 3 (1800), 5 (850), 8 (900), 40 (2300), 41 (2500) |
| Awọn ẹgbẹ 5G | |
| TD-SCDMA | TD-SCDMA 2000 MHz |
| lilọ | Bẹẹni, pẹlu A-GPS, GLONASS, GALILEO, BDS |
| Iyara nẹtiwọki | HSPA, LTE-A |
| Nọmba kaadi SIM | Meji SIM (Nano-SIM, iduro meji) |
| Nọmba agbegbe SIM | 2 |
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b / g / n, Wi-Fi Direct, hotspot |
| Bluetooth | 4.2, A2DP, LE |
| VoLTE | Bẹẹni |
| Redio FM | Bẹẹni |
| Ara SAR (AB) | |
| Ori SAR (AB) | |
| Ara SAR (ABD) | |
| Ori SAR (ABD) | |
Platform
| chipset | Qualcomm Snapdragon 439 |
| Sipiyu | Octa-core (2x1.95 GHz Cortex-A53 & 6x1.45 GHz Cortex A53) |
| Ibamu | 64 bit |
| Cores | 8 mojuto |
| Ọna ẹrọ Iṣẹ | 12 nm |
| GPU | Adreno 505 |
| Awọn Cores GPU | 2 |
| Igbasilẹ GPU | 500 MHz |
| Ẹya Android | Android 11, MIUI 12.5 |
| play Store |
iranti
| Ramu Agbara | 3GB / 4GB |
| Ramu Iru | LPDDR4 |
| Ibi | 32GB / 64GB |
| Kaadi SD kaadi | microSD, to 512 GB (Iyasọtọ Iho) |
Awọn Dimegilio išẹ
Antutu Dimegilio |
84k
• Antutu v7
|
batiri
| agbara | 5200 mAh |
| iru | Li-Po |
| Awọn ọna agbara Technology | |
| Iyara Ngba agbara | 18W |
| Video Sisisẹsẹhin Time | |
| Gbigba agbara Nyara | Bẹẹni |
| Alailowaya Alailowaya | Rara |
| Yiyipada gbigba agbara |
kamẹra
| ga | |
| sensọ | Sony IMX363 Exmor RS |
| iho | f / 1.8 |
| Iwọn ẹbun | |
| Iwọn sensọ | |
| Opopona Iboju | |
| lẹnsi | |
| afikun |
| Didara aworan | 4288 x 2843 awọn piksẹli, 12.19 MP |
| Ipinnu fidio ati FPS | 1080 30 @ |
| Imuduro Ojú (OIS) | Rara |
| Imuduro Itanna (EIS) | Bẹẹni |
| Fa fifalẹ išipopada Video | Bẹẹni |
| Awọn ẹya ara ẹrọ | Filasi LED, HDR, panorama |
DxOMark Dimegilio
| Dimegilio Alagbeka (Tẹhin) |
mobile
Photo
Fidio
|
| Dimegilio Selfie |
selfie
Photo
Fidio
|
Kamẹra SELFIE
| ga | 8 MP |
| sensọ | |
| iho | f / 2.0 |
| Iwọn ẹbun | |
| Iwọn sensọ | |
| lẹnsi | |
| afikun |
| Ipinnu fidio ati FPS | 1080p @ 30fps |
| Awọn ẹya ara ẹrọ | HDR |
Xiaomi Redmi 8 FAQ
Bawo ni batiri Xiaomi Redmi 8 ṣe pẹ to?
Batiri Xiaomi Redmi 8 ni agbara ti 5200 mAh.
Ṣe Xiaomi Redmi 8 ni NFC?
Rara, Xiaomi Redmi 8 ko ni NFC
Kini oṣuwọn isọdọtun Xiaomi Redmi 8?
Xiaomi Redmi 8 ni oṣuwọn isọdọtun 60 Hz.
Kini ẹya Android ti Xiaomi Redmi 8?
Ẹya Android Xiaomi Redmi 8 jẹ Android 11, MIUI 12.5.
Kini ipinnu ifihan ti Xiaomi Redmi 8?
Iwọn ifihan Xiaomi Redmi 8 jẹ awọn piksẹli 720 x 1520.
Ṣe Xiaomi Redmi 8 ni gbigba agbara alailowaya?
Rara, Xiaomi Redmi 8 ko ni gbigba agbara alailowaya.
Ṣe Xiaomi Redmi 8 omi ati eruku sooro bi?
Bẹẹni, Xiaomi Redmi 8 ni omi ati eruku sooro.
Ṣe Xiaomi Redmi 8 wa pẹlu jaketi agbekọri 3.5mm kan?
Bẹẹni, Xiaomi Redmi 8 ni jaketi agbekọri 3.5mm.
Kini Xiaomi Redmi 8 megapixels kamẹra?
Xiaomi Redmi 8 ni kamẹra 12MP.
Kini sensọ kamẹra ti Xiaomi Redmi 8?
Xiaomi Redmi 8 naa ni sensọ kamẹra Sony IMX363 Exmor RS.
Kini idiyele Xiaomi Redmi 8?
Iye owo Xiaomi Redmi 8 jẹ $ 65.
Ẹya MIUI wo ni yoo jẹ imudojuiwọn to kẹhin ti Xiaomi Redmi 8?
MIUI 12.5 yoo jẹ ẹya MIUI ti o kẹhin ti Xiaomi Redmi 8.
Ẹya Android wo ni yoo jẹ imudojuiwọn to kẹhin ti Xiaomi Redmi 8?
Android 10 yoo jẹ ẹya Android ti o kẹhin ti Xiaomi Redmi 8.
Awọn imudojuiwọn melo ni Xiaomi Redmi 8 yoo gba?
Xiaomi Redmi 8 yoo gba 2 MIUI ati ọdun 3 ti awọn imudojuiwọn aabo Android titi MIUI 12.5.
Ọdun melo ni Xiaomi Redmi 8 yoo gba awọn imudojuiwọn?
Xiaomi Redmi 8 yoo gba ọdun 3 ti imudojuiwọn aabo lati ọdun 2022.
Igba melo ni Xiaomi Redmi 8 yoo gba awọn imudojuiwọn?
Xiaomi Redmi 8 gba imudojuiwọn ni gbogbo oṣu mẹta.
Xiaomi Redmi 8 jade ti apoti pẹlu ẹya Android wo?
Xiaomi Redmi 8 jade ti apoti pẹlu MIUI 10 da lori Android 9.
Nigbawo ni Xiaomi Redmi 8 yoo gba imudojuiwọn MIUI 13?
Xiaomi Redmi 8 kii yoo gba imudojuiwọn MIUI 13.
Nigbawo ni Xiaomi Redmi 8 yoo gba imudojuiwọn Android 12?
Xiaomi Redmi 8 kii yoo gba imudojuiwọn Android 12.
Nigbawo ni Xiaomi Redmi 8 yoo gba imudojuiwọn Android 13?
Rara, Xiaomi Redmi 8 kii yoo gba imudojuiwọn Android 13.
Nigbawo ni atilẹyin imudojuiwọn Xiaomi Redmi 8 yoo pari?
Atilẹyin imudojuiwọn Xiaomi Redmi 8 yoo pari ni 2022.
Xiaomi Redmi 8 Awọn atunwo olumulo ati Awọn imọran
Xiaomi Redmi 8 Video Reviews
Xiaomi Redmi 8
×

Ti o ba nlo foonu yii tabi ni iriri pẹlu foonu yii, yan aṣayan yii.
Yan aṣayan yii ti o ko ba ti lo foonu yii ati pe o kan fẹ kọ asọye kan.
O wa 21 comments lori ọja yi.