Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G
Awọn alaye lẹkunrẹrẹ Redmi Note 9 Pro 5G nfunni ni agbara didara Qualcomm si apakan aarin.
Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G Awọn alaye lẹkunrẹrẹ
- Ga Sọ oṣuwọn Mabomire sooro Gbigba agbara yara Agbara Ramu ti o ga
- Ifihan IPS Ko si OIS
Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G Awọn alaye ni kikun
| brand | Redman |
| Kede | 2020, Oṣu kọkanla ọdun 26 |
| Koodu | gauguin |
| awoṣe Number | M2007J17C |
| Ojo ifisile | Oṣu kejila ọjọ 2020, Oṣu kejila ọdun 01 |
| Jade Price | Nipa 200 EUR |
Ṣiṣẹ
| iru | IPS LCD |
| Aspect Ratio ati PPI | 20:9 ipin - 395 ppi iwuwo |
| iwọn | 6.67 inches, 107.4 cm2 (~ 84.6% ipin iboju-si-ara) |
| Sọ Rate | 120 Hz |
| ga | Awọn piksẹli 1080 x 2400 |
| Imọlẹ ti o ga julọ (nit) | |
| Idaabobo | Gilasi Gorilla Glass 5 |
| Awọn ẹya ara ẹrọ |
ara
| awọn awọ |
Gray Blue Pupa/Mint |
| mefa | 165.4 • 76.8 • 9 mm (6.51 • 3.02 • 0.35 ni) |
| àdánù | 215 giramu (7.58 iwon) |
| awọn ohun elo ti | Gilasi iwaju (Gorilla Gilasi 5), gilasi pada (Gorilla Gilasi 5) |
| iwe eri | IP53 |
| omi sooro | Bẹẹni |
| sensosi | Itẹka ika (ti a gbe si ẹgbẹ), accelerometer, gyro, isunmọtosi, kọmpasi |
| 3.5mm Jack | Bẹẹni |
| NFC | Bẹẹni |
| infurarẹẹdi | Bẹẹni |
| Iru USB | USB Iru-C 2.0 |
| itutu System | Bẹẹni |
| HDMI | |
| Agbohunsoke (dB) |
Network
Awọn igbohunsafẹfẹ
| Imọ-ẹrọ | GSM/CDMA/HSPA/EVDO/LTE/5G |
| Awọn ẹgbẹ 2G | GSM - 850/900/1800/1900 - SIM 1 & SIM 2 |
| Awọn ẹgbẹ 3G | HSDPA - 850/900/1900/2100 |
| Awọn ẹgbẹ 4G | 1, 3, 5, 7, 8, 34, 38, 39, 40, 41 |
| Awọn ẹgbẹ 5G | 1, 3, 41, 78, 79 SA/NSA/Sub6 |
| TD-SCDMA | |
| lilọ | Bẹẹni, pẹlu ẹgbẹ-meji A-GPS, GLONASS, BDS, GALILEO, QZSS, GNSS |
| Iyara nẹtiwọki | HSPA 42.2 / 5.76 Mbps, LTE-A, 5G |
| Nọmba kaadi SIM | Meji Alapọpọ SIM (Nano-SIM, meji imurasilẹ) |
| Nọmba agbegbe SIM | 2 SIM |
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 a / b / g / n / ac, meji-iye, Wi-Fi Dari awọn, hotspot |
| Bluetooth | 5.1, A2DP, LE |
| VoLTE | Bẹẹni |
| Redio FM | Bẹẹni |
| Ara SAR (AB) | |
| Ori SAR (AB) | |
| Ara SAR (ABD) | |
| Ori SAR (ABD) | |
Platform
| chipset | Qualcomm Snapdragon 750G 5G (SM7225) |
| Sipiyu | Octa-core (2x2.2 GHz Kryo 570 & 6x1.8 GHz Kryo 570) |
| Ibamu | |
| Cores | 8 Core Core |
| Ọna ẹrọ Iṣẹ | 8 nm |
| GPU | Adreno 619 |
| Awọn Cores GPU | |
| Igbasilẹ GPU | |
| Ẹya Android | Android 12, MIUI 13 |
| play Store |
iranti
| Ramu Agbara | 6GB / 8GB Ramu |
| Ramu Iru | |
| Ibi | 128GB / 256GB ROM |
| Kaadi SD kaadi | microSDXC (nlo kaadi Iho ti o pin) |
Awọn Dimegilio išẹ
Antutu Dimegilio |
351.000
• Antutu v8
|
batiri
| agbara | 4820 mAh |
| iru | Li-Po |
| Awọn ọna agbara Technology | |
| Iyara Ngba agbara | 33W |
| Video Sisisẹsẹhin Time | |
| Gbigba agbara Nyara | 33W |
| Alailowaya Alailowaya | Rara |
| Yiyipada gbigba agbara |
kamẹra
| ga | 108 MP |
| sensọ | Samusongi S5KHM2 |
| iho | f / 1.8 |
| Iwọn ẹbun | 0.7μm |
| Iwọn sensọ | 1 / 1.52 " |
| Opopona Iboju | |
| lẹnsi | 26mm (fife) |
| afikun | PDAF |
| ga | 8 MP |
| sensọ | Omnivision OV8856 |
| iho | f / 2.2 |
| Iwọn ẹbun | 1.12μm |
| Iwọn sensọ | 1 / 4.0 " |
| Opopona Iboju | |
| lẹnsi | 118? (jakejado) |
| afikun |
| ga | 2 MP |
| sensọ | Omnivision OV02B10 |
| iho | f / 2.4 |
| Iwọn ẹbun | |
| Iwọn sensọ | |
| Opopona Iboju | |
| lẹnsi | Macro |
| afikun |
| ga | 2 MP |
| sensọ | Hynix HI-259 |
| iho | f / 2.4 |
| Iwọn ẹbun | |
| Iwọn sensọ | |
| Opopona Iboju | |
| lẹnsi | ijinle |
| afikun |
| Didara aworan | 108 megapixels |
| Ipinnu fidio ati FPS | 4K@30fps, 1080p@30/60fps |
| Imuduro Ojú (OIS) | Rara |
| Imuduro Itanna (EIS) | Bẹẹni |
| Fa fifalẹ išipopada Video | Bẹẹni |
| Awọn ẹya ara ẹrọ | Filaṣi ohun orin meji meji-LED, HDR, panorama |
DxOMark Dimegilio
| Dimegilio Alagbeka (Tẹhin) |
mobile
Photo
Fidio
|
| Dimegilio Selfie |
selfie
Photo
Fidio
|
Kamẹra SELFIE
| ga | 16 MP |
| sensọ | Omnivision OV16A1Q |
| iho | f / 2.45 |
| Iwọn ẹbun | 1.60 µm |
| Iwọn sensọ | |
| lẹnsi | |
| afikun |
| Ipinnu fidio ati FPS | 1080p @ 30fps, gyro-EIS |
| Awọn ẹya ara ẹrọ | HDR, panoramas |
Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G FAQ
Bawo ni batiri Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G ṣe pẹ to?
Batiri Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G ni agbara ti 4820 mAh.
Ṣe Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G ni NFC?
Bẹẹni, Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G ni NFC
Kini Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G oṣuwọn isọdọtun?
Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G ni oṣuwọn isọdọtun 120 Hz.
Kini ẹya Android ti Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G?
Ẹya Android Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G jẹ Android 12, MIUI 13.
Kini ipinnu ifihan ti Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G?
Iwọn ifihan Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G jẹ awọn piksẹli 1080 x 2400.
Ṣe Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G ni gbigba agbara alailowaya?
Rara, Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G ko ni gbigba agbara alailowaya.
Ṣe Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G omi ati eruku sooro bi?
Bẹẹni, Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G ni omi ati eruku sooro.
Ṣe Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G wa pẹlu jaketi agbekọri 3.5mm kan?
Bẹẹni, Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G ni jaketi agbekọri 3.5mm.
Kini Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G megapixels kamẹra?
Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G ni kamẹra 108MP.
Kini sensọ kamẹra ti Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G?
Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G ni sensọ kamẹra Samusongi S5KHM2.
Kini idiyele ti Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G?
Iye owo Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G jẹ $290.
Iru MIUI wo ni yoo jẹ imudojuiwọn to kẹhin ti Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G?
MIUI 14 yoo jẹ ẹya MIUI ti o kẹhin ti Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G.
Ẹya Android wo ni yoo jẹ imudojuiwọn to kẹhin ti Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G?
Android 12 yoo jẹ ẹya Android ti o kẹhin ti Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G.
Awọn imudojuiwọn melo ni Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G yoo gba?
Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G yoo gba MIUI 3 ati ọdun 3 ti awọn imudojuiwọn aabo Android titi MIUI 14.
Ọdun melo ni Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G yoo gba awọn imudojuiwọn?
Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G yoo gba ọdun 3 ti imudojuiwọn aabo lati ọdun 2022.
Igba melo ni Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G yoo gba awọn imudojuiwọn?
Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G gba imudojuiwọn ni gbogbo oṣu mẹta.
Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G jade kuro ninu apoti pẹlu ẹya Android wo?
Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G jade ti apoti pẹlu MIUI 12 ti o da lori Android 10
Nigbawo ni Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G yoo gba imudojuiwọn MIUI 13?
Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G ti ni imudojuiwọn MIUI 13 tẹlẹ.
Nigbawo ni Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G yoo gba imudojuiwọn Android 12?
Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G ti ni imudojuiwọn Android 12 tẹlẹ.
Nigbawo ni Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G yoo gba imudojuiwọn Android 13?
Rara, Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G kii yoo gba imudojuiwọn Android 13.
Nigbawo ni atilẹyin imudojuiwọn Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G yoo pari?
Atilẹyin imudojuiwọn Xiaomi Redmi Note 9 Pro 5G yoo pari ni 2024.
Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G Olumulo Awọn atunwo ati Awọn imọran
Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G Video Reviews
Xiaomi Redmi Akọsilẹ 9 Pro 5G
×


Ti o ba nlo foonu yii tabi ni iriri pẹlu foonu yii, yan aṣayan yii.
Yan aṣayan yii ti o ko ba ti lo foonu yii ati pe o kan fẹ kọ asọye kan.
O wa 10 comments lori ọja yi.