Xiaomi Redmi Y1 (Akiyesi 5A)
Redmi Akọsilẹ 5A ati Redmi Y1 jẹ foonuiyara kanna.
Xiaomi Redmi Y1 (Akiyesi 5A) Awọn alaye pataki
- agbekọri Jack Awọn aṣayan awọ pupọ Agbegbe Kaadi SD wa
- Ifihan IPS Ko si siwaju sii tita 1080p Video Gbigbasilẹ HD + Iboju
Xiaomi Redmi Y1 (Akiyesi 5A) Awọn alaye ni kikun
Gbogbogbo Awọn alaye
NIPA
| brand | Redman |
| Kede | |
| Koodu | ìg. |
| awoṣe Number | |
| Ojo ifisile | Ọdun 2017, Oṣu kọkanla |
| Jade Price | Nipa 140 EUR |
Ṣiṣẹ
| iru | IPS LCD |
| Aspect Ratio ati PPI | 16:9 ipin - 267 ppi iwuwo |
| iwọn | 5.5 inches, 83.4 cm2 (~ 71.5% ipin iboju-si-ara) |
| Sọ Rate | 60 Hz |
| ga | Awọn piksẹli 720 x 1280 |
| Imọlẹ ti o ga julọ (nit) | |
| Idaabobo | Gilasi Gorilla Glass 3 |
| Awọn ẹya ara ẹrọ |
ara
| awọn awọ |
goolu Grey Dudu Silver dide wura |
| mefa | 153 x 76.2 x 7.7 mm (6.02 x 3.00 x 0.30 ni) |
| àdánù | 153 giramu (5.40 iwon) |
| awọn ohun elo ti | Aluminiomu fireemu, ṣiṣu pada |
| iwe eri | |
| omi sooro | |
| sensosi | Àtẹ̀wọ̀ ìka (ti a fi ẹ̀yìn), accelerometer, gyro, ìtòsí, kọmpasi |
| 3.5mm Jack | Bẹẹni |
| NFC | Rara |
| infurarẹẹdi | |
| Iru USB | bulọọgi USB 2.0 |
| itutu System | |
| HDMI | |
| Agbohunsoke (dB) |
Network
Awọn igbohunsafẹfẹ
| Imọ-ẹrọ | GSM / HSPA / LTE |
| Awọn ẹgbẹ 2G | GSM - 850/900/1800/1900 - SIM 1 & SIM 2 |
| Awọn ẹgbẹ 3G | HSDPA - 850/900/1900/2100 |
| Awọn ẹgbẹ 4G | Ẹgbẹ LTE - 1 (2100), 3 (1800), 4 (1700/2100), 5 (850), 7 (2600), 8 (900), 20 (800), 38 (2600), 40 (2300) |
| Awọn ẹgbẹ 5G | |
| TD-SCDMA | |
| lilọ | Bẹẹni, pẹlu A-GPS, GLONASS, BDS |
| Iyara nẹtiwọki | HSPA, LTE |
Awọn miran
| Nọmba kaadi SIM | Meji SIM (Nano-SIM, iduro meji) |
| Nọmba agbegbe SIM | 2 |
| Wi-Fi | Wi-Fi 802.11 b / g / n, Wi-Fi Direct, hotspot |
| Bluetooth | 4.2, A2DP, LE |
| VoLTE | |
| Redio FM | Bẹẹni |
SAR iyeIwọn FCC jẹ 1.6 W/kg ni iwọn ni iwọn didun ti gram 1 ti àsopọ.
| Ara SAR (AB) | |
| Ori SAR (AB) | |
| Ara SAR (ABD) | |
| Ori SAR (ABD) | |
Performance
Platform
| chipset | Qualcomm MSM8940 Snapdragon 435 (28 nm) |
| Sipiyu | Octa-mojuto 1.4 GHz kotesi-A53 |
| Ibamu | |
| Cores | |
| Ọna ẹrọ Iṣẹ | |
| GPU | Adreno 505 |
| Awọn Cores GPU | |
| Igbasilẹ GPU | |
| Ẹya Android | Android 7.1.2 (Nougat); MIUI 10 |
| play Store |
iranti
| Ramu Agbara | 4 GB Ramu / 32 GB |
| Ramu Iru | |
| Ibi | 64 GB |
| Kaadi SD kaadi | microSD, to 256 GB (Iyasọtọ Iho) |
Awọn Dimegilio išẹ
Antutu Dimegilio |
• Antutu
|
batiri
| agbara | 3080 mAh |
| iru | Li-dẹlẹ |
| Awọn ọna agbara Technology | |
| Iyara Ngba agbara | 10W |
| Video Sisisẹsẹhin Time | |
| Gbigba agbara Nyara | |
| Alailowaya Alailowaya | |
| Yiyipada gbigba agbara |
kamẹra
MAA ṢE CAMERA Awọn ẹya wọnyi le yatọ pẹlu imudojuiwọn sọfitiwia.
| Didara aworan | 13 megapixels |
| Ipinnu fidio ati FPS | 1080 30 @ |
| Imuduro Ojú (OIS) | Rara |
| Imuduro Itanna (EIS) | |
| Fa fifalẹ išipopada Video | |
| Awọn ẹya ara ẹrọ | Filasi LED, HDR, panorama |
DxOMark Dimegilio
| Dimegilio Alagbeka (Tẹhin) |
mobile
Photo
Fidio
|
| Dimegilio Selfie |
selfie
Photo
Fidio
|
Kamẹra SELFIE
Kamẹra akọkọ
| ga | 16 MP |
| sensọ | |
| iho | f / 2.0 |
| Iwọn ẹbun | |
| Iwọn sensọ | |
| lẹnsi | |
| afikun |
| Ipinnu fidio ati FPS | 1080p @ 30fps |
| Awọn ẹya ara ẹrọ |
Xiaomi Redmi Y1 (Akiyesi 5A) FAQ
Bawo ni batiri Xiaomi Redmi Y1 (Akọsilẹ 5A) ṣe pẹ to?
Batiri Xiaomi Redmi Y1 (Akiyesi 5A) ni agbara ti 3080 mAh.
Ṣe Xiaomi Redmi Y1 (Akọsilẹ 5A) ni NFC?
Rara, Xiaomi Redmi Y1 (Akọsilẹ 5A) ko ni NFC
Kini Xiaomi Redmi Y1 (Akọsilẹ 5A) oṣuwọn isọdọtun?
Xiaomi Redmi Y1 (Akiyesi 5A) ni oṣuwọn isọdọtun 60 Hz.
Kini ẹya Android ti Xiaomi Redmi Y1 (Akiyesi 5A)?
Xiaomi Redmi Y1 (Akiyesi 5A) Android ti ikede jẹ Android 7.1.2 (Nougat); MIUI 10.
Kini ipinnu ifihan ti Xiaomi Redmi Y1 (Akọsilẹ 5A)?
Iwọn ifihan Xiaomi Redmi Y1 (Akọsilẹ 5A) jẹ awọn piksẹli 720 x 1280.
Ṣe Xiaomi Redmi Y1 (Akọsilẹ 5A) ni gbigba agbara alailowaya?
Rara, Xiaomi Redmi Y1 (Akiyesi 5A) ko ni gbigba agbara alailowaya.
Ṣe Xiaomi Redmi Y1 (Akọsilẹ 5A) omi ati eruku sooro bi?
Rara, Xiaomi Redmi Y1 (Akọsilẹ 5A) ko ni omi ati eruku sooro.
Ṣe Xiaomi Redmi Y1 (Akọsilẹ 5A) wa pẹlu jaketi agbekọri 3.5mm kan?
Bẹẹni, Xiaomi Redmi Y1 (Akọsilẹ 5A) ni jaketi agbekọri 3.5mm.
Kini Xiaomi Redmi Y1 (Akọsilẹ 5A) megapixels kamẹra?
Xiaomi Redmi Y1 (Akiyesi 5A) ni kamẹra 13MP.
Kini idiyele Xiaomi Redmi Y1 (Akọsilẹ 5A)?
Iye owo Xiaomi Redmi Y1 (Akọsilẹ 5A) jẹ $45.
Xiaomi Redmi Y1 (Akiyesi 5A) Awọn atunyẹwo olumulo ati Awọn ero
Xiaomi Redmi Y1 (Akiyesi 5A) Video Reviews
Atunwo lori Youtube
Xiaomi Redmi Y1 (Akiyesi 5A)
×
Ti o ba nlo foonu yii tabi ni iriri pẹlu foonu yii, yan aṣayan yii.
Yan aṣayan yii ti o ko ba ti lo foonu yii ati pe o kan fẹ kọ asọye kan.
O wa 2 comments lori ọja yi.